SCAM Tình hình diễn biến scam bên mmo4me.net......

Status
Not open for further replies.
gặp e là scam chắc h cũng rf luôn rồi , nghe sợ vồn :D

ủng hộ 1mil tiền mặt nếu thớt làm tới . Không đùa nhé , miễn lôi được him là thớt có $

trị giá giải thưởng là 6 củ khoai
nhiều hơn tiền scam của thớt 3 củ khoai
việc thớt cần làm chỉ là lên phường viết 1 đơn tố cáo, 1 bản tường trình và thớt có 6 củ khoai, xin chúc mừng

việc thớt cần làm chỉ là lên phường viết 1 đơn tố cáo, 1 bản tường trình và thớt có 6 củ khoai, xin chúc mừng
Ai bảo thế? Làm phải ra ngô ra khoai, có proof tên kia đã "được chăm sóc đặc biệt" thì mới được.

trình nó mà bác báo c50 nó giải quyết à, mất thời gian. :D

hóng tiếp vụ này xem sao, Tới đâu rồi thớt ơi:rolleyes:

k phải bọn tôi điên mà ném tiền như thế, bọn tui muốn ông thread phải làm đến cùng cho thằng kia mặc áo juv kìa :)

hóng tiếp topic này, từ topic bên kia đã hóng với mong muốn bắt được thằng SCAM, nhưng cái kết có tình tiết giảm nhẹ quá :)

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:mad::mad::mad: Phải có kết quả mới hổ trợ chứ 1 tờ đơn rùi như bác bên kia rút lại ai mà chịu :D:D:D

=)) không nhìn topic scam, vẫn nhầm tưởng .net .com là 1, hôm kia có lập topic sell pp, pm như thật may acc PP của mình lúc đó supporter nó bảo chấp nhận cho with về PO nên mình không sell nữa

nói chung là làm cách nào để cho site .net down đi các bạn.
C50 sờ gáy thèng admin là sẽ down liền chứ gì :D

mấy con gà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week