SCAM Tình hình diễn biến scam bên mmo4me.net......

Status
Not open for further replies.
trộm cắp vẫn là trộm cắp, không có mục đích nào biện minh cho hành động :)

lúc sáng mới thảo luận vấn đề về đạo đức với luật, lan man sang bên này, thầy bảo là họ biết hết :D kể cả vụ ở trên có lẽ C50 cũng biết rồi đấy, nhưng chừng đó có đủ lớn để tự dưng họ đi giải quyết ko :). bởi vậy cần đấu tranh mới mong.

hơn 3 năm ở đây rồi, vụ nào cũng hi vọng ra ngô ra khoai nhưng chưa có vụ nào ổn :)

não choét
nếu não bạn k có vấn đề thì đã ko chửi tất cả mọi người như thế này .. :)
Mấy thím thôi choém gió nào, hóng xem ông thớt kia làm gì rồi, chắc thằng scam cũng đang theo dõi topic này =))

Mấy thím thôi choém gió nào, hóng xem ông thớt kia làm gì rồi, chắc thằng scam cũng đang theo dõi topic này =))
chủ yếu do ông thread thôi kêu pm yahoo rồi mà chả thấy TL câu nào haiz ..
Tớ hỏi ông anh tớ ông ấy TL tớ thế này, nếu lừa đảo rồi mà trả lại tiền cũng vẫn bị ghép vào tội lừa đảo . Trừ khi bên kia ko truy cứu ko thì dù có trả lại tiền vẫn bị ghép hành vi lừa đảo chỉ là chả lại tiền sẽ giảm nhẹ 1 tí án thôi .
Nhưng với mức độ của tên scam này đc ghép vào mức độ chuyên nghiệp và tái phạm nhiều lần rồi nên nếu bên kia chịu Truy cứu tới cùng thì cho dù đã trả lại tiền vẫn tiêu như thường :D
Chả hiểu ông thread này làm giữ thật hay là chỉ muốn dọa để lấy lại tiền nữa .

nếu não bạn k có vấn đề thì đã ko chửi tất cả mọi người như thế này .. :)
ừ thì mấy pro dc chưa nào. pro vl

còn nick bạn kia ko phải là não choét à

ừ thì mấy pro dc chưa nào. pro vl

còn nick bạn kia ko phải là não choét à
loại như bạn thôi ko nói làm gì :) chả ai đụng chạm bạn bạn vào chửi như đúng rồi, nếu bạn có não thì bạn đã ko làm như vậy :)

xin được chúc mừng scamer website mmo4me.net có tiền tiêu tết. chán cho 2 ông topic 600Z và 200Z , 1 ông thì có sĩ khí lên c50 chém gió rồi được refund cái im re luôn, để những người bị scam tiếp theo lại tiếp tục dính phốt như ổng; còn về phần ông thớt này , đã có ae ủng hộ nhưng chỉ có sĩ khí khi ôm cái bàn phím.

xin được chúc mừng scamer website mmo4me.net có tiền tiêu tết. chán cho 2 ông topic 600Z và 200Z , 1 ông thì có sĩ khí lên c50 chém gió rồi được refund cái im re luôn, để những người bị scam tiếp theo lại tiếp tục dính phốt như ổng; còn về phần ông thớt này , đã có ae ủng hộ nhưng chỉ có sĩ khí khi ôm cái bàn phím.
bạn từ từ kết luận nhiều lúc bác ấy đang đi làm thủ tục và giấy tờ để gửi công an thì sao

2 ông 600 và 200 nhìn mà nãn, bác thread đâu r nhỉ kêu pm yahoo mà im ru

loại như bạn thôi ko nói làm gì :) chả ai đụng chạm bạn bạn vào chửi như đúng rồi, nếu bạn có não thì bạn đã ko làm như vậy :)
chửi chỗ nào, chỗ nào " chửi tất cả mọi người ".
nói cho mấy thằng bị lừa nó thông não ra.
chừng nào mấy người chịu thiệt hại chưa có ý kiến gì với câu nói của mình thì chưa đến lượt bạn.
bạn nào bị lừa vào xem mình nói đúng ko nhé, có phải là chửi ko.
não mình đúng là có chút vấn đề khi mãi chẳng bị lừa

chừng nào mấy người chịu thiệt hại chưa có ý kiến gì với câu nói của mình thì chưa đến lượt bạn.
Xác nhận @hug66 chỉ có ý nói đến mấy người bị scam chứ hok phải tất cả mọi người trong topic :D:D:D, nhưng tranh luận tại đây tập trung cho chủ Thớt quyết định

Xác nhận @hug66 chỉ có ý nói đến mấy người bị scam chứ hok phải tất cả mọi người trong topic :D:D:D, nhưng tranh luận tại đây tập trung cho chủ Thớt quyết định

Thoai thím ơi, thím hơm đặt mình vào hoàn cảnh ngta rồi, lúc đầu mới và mmo cũng bị ăn cam bởi thằng fake nick n3wn3e4vn gì gì đó :D, giờ mới nghĩ ra chiêu trò này quá là đơn giản nhưng vẫn bị lừa tềnh :D

Last edited:
lần sau có chửi chửi cho đúng ng vào 1topic ko đâu ko đuôi phán 1 câu mấy con gà khác đết gì chửi tất cả .
P/S : ông thread này đâu r ấy nhỉ pm yahoo add yahoo tui xong tui Pm thì im ru chả thèm nói 1 câu nào @@

Tối qua mới thông não với buff sĩ khí cho thớt ở yahoo rồi chắc hôm nay lên sở cẩm làm việc rồi nên ko online :D

Tối qua mới thông não với buff sĩ khí cho thớt ở yahoo rồi chắc hôm nay lên sở cẩm làm việc rồi nên ko online :D
Vậy thì ngồi ngóng review từ thớt :D:D:D

Vậy thì ngồi ngóng review từ thớt :D:D:D
Vụ kia thì đúng lý nên chơi tới cùng. Vụ này tớ ko ý kiến ngay từ đầu vì có những điều hơi kì kì. Tớ chỉ khuyên các cậu review kĩ từ đầu đến cuối coi chừng bị xỏ mũi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back