SCAM Tình hình diễn biến scam bên mmo4me.net......

Status
Not open for further replies.
Tiền của mình chứ của đ.éo ai :p có lên hay không t cũng chả được đồng nào :p Thôi đi cầy tiền tiếp :D

nói thiệt mấy thằng CA thích điều tra mấy vụ như này lắm, ai dính phốt là ko yên với tụi nó đâu, gán vào tội lừa đảo rồi thì tha hồ tụi nó hành hạ rồi vòi vĩnh tiền bạc. Đến lúc đó chi ko phải triệu mà là trăm thì hy vọng chìm xuồng còn ko thì ăn cơm nhà nước. Có khi còn được lên báo vẻ vang cà dòng họ nữa.

Mình có thể đảm bảo với các bạn là thằng thớt ếu dám ra C50 đâu.

Close topic tại đây! @hungtai1900 @binh6699 vào thực hiện hộ cái :D:D:D
P/s: Cho nói thêm câu cuối: Mấy thèng scammer hãy tiếp tục làm việc của mình đi, ở đây toàn AHBP không hà, còn mấy ông nào ngơ ngác bị scam, nếu không có gan chơi tới cùng thì nên câm miệng mà chịu nhục chứ đừng nên lên forum khóc than cho mọi người cười và bị chữi ráng chịu:mad::mad::mad:

Vậy là các con cờ hó scammer tiếp tục hành trình scam =]] chúc các thím phát đạt, đọc nãy giờ thấy toàn là ahbp. Chán quá, hên mình chưa bị cờ hó nào scam. Chứ scam mình 1tr mình cũng làm tới bến

Có nên mở topic hướng dẫn kiện scammer với số tiền mà phải chịu trách nhiệm hình sự không ta??? :cool:

đờ cờ mờ ... kẻ cắp gặp bà già. Thế này thì thằng thớt có dám ra Cờ 50 cái cak.
Thằng Scam và thằng bị Cam chúng nó là đồng nghiệp, dân đạo trích, lừa đảo cả thôi.
Topic closed.

- Từ trang đầu, tui đã nói là tiền của thớt bị mất, tức thì lên CA mà làm, cần quái gì mà thớt phải cần cổ vũ với chả động viên.
Làm màu mè cho lắm vào giờ thớt chạy, thèn scam lần này nó được cười vào mặt thớt tập 2.

Tui chỉ có duy nhất 1 cái ****, nhưng sẵn sàng tình nguyện cho thớt để thớt được sống thật với giới tính của thớt. Con trai kiểu gì chả hiểu nổi.

nói không phải bậy bạ chứ thằng thớt với thằng scam cũng là d0g ăn sh!t chung, con này dành ăn của con kia rồi sủa càng cắn bậy!

đ* m* cả 2 thằng! ;)

đờ cờ mờ ... kẻ cắp gặp bà già. Thế này thì thằng thớt có dám ra Cờ 50 cái cak.
Thằng Scam và thằng bị Cam chúng nó là đồng nghiệp, dân đạo trích, lừa đảo cả thôi.
Topic closed.

Cậu soi ra hay quá, like cái nào =]] hài vl =]]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week