SCAM Tình hình diễn biến scam bên mmo4me.net......

Status
Not open for further replies.
đờ cờ mờ ... kẻ cắp gặp bà già. Thế này thì thằng thớt có dám ra Cờ 50 cái cak.
Thằng Scam và thằng bị Cam chúng nó là đồng nghiệp, dân đạo trích, lừa đảo cả thôi.
Topic closed.

Đó chính là 1 trong những lí do mình muốn bàn tới. Thớt này có hô lên là bị scam ở .NET trước ngay cả ông bị scam 600WMZ nữa nhưng mình không quan tâm vì:

1. Nick mới reg, lúc bị scam thì hô lên "Ai lấy lại giùm mình tiền, mình trả công 100$. Hihi." Bị lừa đảo mà còn cười nữa.
2. Proof scam đưa ra hoàn toàn là proof chat, không có proof chuyển tiền. Lúc đó mình còn nghi ngờ là chim mồi cho trang kia nữa chứ.
3. Google cái nick yahoo ông thớt thì ra chình ình
1 đống topic rao mua cà chua. Đặt trường hợp là bị scam thiệt, thằng scammer nó thừa biết ông thớt này đếch dám ló đầu lên C50 thưa kiện đâu. Ông thớt bị scammer nắm đằng cán rồi.

Topic này close là vừa.

Bố thằng thớt, ú ờ nửa mùa .... Hôm qua thấy thái độ đó đã nghi và bắt đầu soi nó rồi :D
"Đồng tiền làm là trên sự đau khổ của người khác thì nó sẽ ko bao giờ bền, của thiên trả địa, luật nhân quả... Đúng là nhà vô phúc"

Định mệnh thế là không tới đâu à, voãi làm mình hóng :v, thoai từ nay thấy top scam mặc kệ vậy :v

vậy mà thèn thớt dám mạnh mồm nói:

"em k lừa đảo ai bao giờ,nhưng cũng k dễ bắt nạt..."

Nhục vãi lúa mì

m
Bố thằng thớt, ú ờ nửa mùa .... Hôm qua thấy thái độ đó đã nghi và bắt đầu soi nó rồi :D
"Đồng tiền làm là trên sự đau khổ của người khác thì nó sẽ ko bao giờ bền, của thiên trả địa, luật nhân quả... Đúng là nhà vô phúc"
mịa nó chứ làm mình còn muốn ủng hộ $ nếu nó hốt đc thằng scam chó má thật chứ

ai biet cach to cáo c50 o đâu không xì đểu mấy cái bài bạc trá hình

Close vì vụ việc sẽ chả đi đến đâu :(
Kẻ cắp gặp bà già :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847