SCAM Tình hình diễn biến scam bên mmo4me.net......

Status
Not open for further replies.
Vụ kia thì đúng lý nên chơi tới cùng. Vụ này tớ ko ý kiến ngay từ đầu vì có những điều hơi kì kì. Tớ chỉ khuyên các cậu review kĩ từ đầu đến cuối coi chừng bị xỏ mũi.
Đang buff sĩ khí cho thớt mà, ko dám làm thì cũng bó tay thằng thớt :D.
Khi nào có proof rõ ràng rằng sờ cam đã được chăm sóc đặc biệt thì mới có bonus, mấy thằng có $ bỏ ra bonus đâu dễ bị xỏ mũi :D

Đang buff sĩ khí cho thớt mà, ko dám làm thì cũng bó tay thằng thớt :D.
Khi nào có proof rõ ràng rằng sờ cam đã được chăm sóc đặc biệt thì mới có bonus, mấy thằng có $ bỏ ra bonus đâu dễ bị xỏ mũi :D
Thì để xem thớt làm vụ này tới đâu rồi tớ sẽ vạch rõ ra vài thứ cho mọi người xem.

@vietlove ý bạn là xỏ mũi ai cơ? ae ủng hộ khi thực sự thớt có thể cho được scamer treo tấm bảng đen lên ngực, còn scamer nó bảo là làm offer khuya mới ngủ thì cũng phải nói là nó cũng giỏi đi, dân làm offer có thể biến mình thành người us,uk... thì tất nhiên cũng hiểu nó cũng có thể lập được bao nhiêu acc tren 4rum này.

Last edited:
Kê dép lào hóng vụ này. Có 1 ku em ở Hà Nội bị 1 thằng ở Hải Phòng bán Paypal lừa đảo. Bị ăn limit. Xíu nữa giải quyết hộ :D

lần nào cũng thấy topic như này , ko bít có giải quyết đc gì ko @@ hix
Hy vọng là lần này ko như các lần # , làm ra trò cho bọn chó nó chết hết đi

Cứ hóng tiếp thôi chứ sao. Có proof rõ ráng mới tin đc, nhưng dù sao cũng ủng hộ làm tới bến vài phát cho tụi sờ cam toạch :D.
Làm đc thì tốt.... Vẫn nhớ đợt có thằng bị đơm 13k $, mềnh quân sư cho 1 thằng ở mmo4me này đi đòi đc ;)

Hay là mmo4me mở dịch vụ mới đưa hết Scamer lên c50 đi :D, mình thấy có vẻ hay đấy :p xong kết hợp vs mỗi người quyên góp 1 ít vào quỹ gọi là quỹ " Buff sỹ khí" để các bác bị scam lên phường hành sự :))

trước thì scammer nó thách thức report C50, giờ thì mấy người treo thưởng cho bạn chủ làm tới cùng cũng khác gì thách thức

tội nghiệp bạn chủ quá, đã mất tiền lại còn mất mặt.

trước thì scammer nó thách thức report C50, giờ thì mấy người treo thưởng cho bạn chủ làm tới cùng cũng khác gì thách thức

Sống trên đời ... Tiền là rất quan trọng, ko có tiền thiên hạ nó "khinh"
Nhưng ko có sĩ diện, cái tôi cá nhân và lòng tự trọng thì cũng bị "khinh" nốt.

Và thằng sờ cam thì đc cái ko bằng cờ hó nữa, bố mẹ nó mất công đẻ ra 1 đứa hình hài con người nhưng nhân cách "cờ hó". Nên dân MMO4ME bonus thớt 300 Myx KIM để thớt có sĩ khí làm tới cùng để nhà nước dạy dỗ mấy thành phần "cờ hó" như thế này.
Ủng hộ cả vật chất lẫn tinh thần mà thớt ko làm đc thì chắc quit luôn MMO4ME đi, ko có chỗ đứng trong cộng đồng thì làm ăn đc gì nữa :cool:

bạn đừng lấy sn của bạn áp đặt vào cách nghĩ của người khác :)

bạn @hoangngoc nhận xét đúng đó, nên chăng các bạn bị scam thì hãy có đủ proof và dám đứng lên tố cáo thì hãy post topic lên , chứ kiếm tiền đã khó scamer thì ngày càng không coi ai ra cái gì cả và coi scam mmo là 1 nghề làm giàu không khó.

sao rồi sao rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: nhát đọc log chat quá

bạn @hoangngoc nhận xét đúng đó, nên chăng các bạn bị scam thì hãy có đủ proof và dám đứng lên tố cáo thì hãy post topic lên , chứ kiếm tiền đã khó scamer thì ngày càng không coi ai ra cái gì cả và coi scam mmo là 1 nghề làm giàu không khó.
đúng ? bọn tôi bonus cho ông thread vì muốn ông ta làm đến cùng chứ ko phải làm cho có như cái kiểu 2 ông kia, toàn nói để doạ cho nó rf rồi thôi, bọn tui chấp nhận bỏ thêm $ vào mục đích ủng hộ tinh thần nếu ông thread dám làm tới cùng và cho thằng scam mặc áo juv để ngăn luôn cái hậu hoạ về sau, chứ chả ai khích ai cái gì cả, đừng mang SN của mấy bạn áp đặt lên sn của những người khác .
Tôi ko bít ông thread này sao chứ nếu là tôi tôi sẽ ko nhận RF và chơi tới cùng cho thằng kia mặc áo juv luôn .
Đến giờ là 3 vụ rồi toàn làm đơn cho có thằng scam pm rf cái rút đơn chả hiểu đâu vào đâu cứ như mở đường cho hươu chạy vậy :)

đúng ? bọn tôi bonus cho ông thread vì muốn ông ta làm đến cùng chứ ko phải làm cho có như cái kiểu 2 ông kia, toàn nói để doạ cho nó rf rồi thôi, bọn tui chấp nhận bỏ thêm $ vào mục đích ủng hộ tinh thần nếu ông thread dám làm tới cùng và cho thằng scam mặc áo juv để ngăn luôn cái hậu hoạ về sau, chứ chả ai khích ai cái gì cả, đừng mang SN của mấy bạn áp đặt lên sn của những người khác .
Tôi ko bít ông thread này sao chứ nếu là tôi tôi sẽ ko nhận RF và chơi tới cùng cho thằng kia mặc áo juv luôn .
Đến giờ là 3 vụ rồi toàn làm đơn cho có thằng scam pm rf cái rút đơn chả hiểu đâu vào đâu cứ như mở đường cho hươu chạy vậy :)
Mấy ông bị scam hùng hổ lên nhờ vả mọi người rùi khi nhận refund thì bỏ qua cũng thuộc dạng scam lòng tin của mọi người, lần sau mà có gì thì cho chết luôn é o thèm cm :D:D

@monkey247 chân tình với cậu là tớ không thích kiểu post topic scam lên rồi đâu rồi lại vào đấy thằng scam vẫn tiếp tục lộng hành . để rồi đa sỗ những người mới tham gia dính phốt

@monkey247 chân tình với cậu là tớ không thích kiểu post topic scam lên rồi đâu rồi lại vào đấy thằng scam vẫn tiếp tục lộng hành . để rồi đa sỗ những người mới tham gia dính phốt
đợi ông chủ topic vào tl r tính chưa gì đã đoán già đoán non

Mấy ông bị scam hùng hổ lên nhờ vả mọi người rùi khi nhận refund thì bỏ qua cũng thuộc dạng scam lòng tin của mọi người, lần sau mà có gì thì cho chết luôn é o thèm cm :D:D
bị nó doạ thế mà vẫn bỏ qua đc ko hiểu mấy tên đó sao :))

mấy bác cứ làm nhụt chí chủ thớt. phải cho nó lên c50. Chứ có mấy bác cứ kiểu cho qua là ko được. Không khéo thằng scam đang đọc thấy có sĩ khí đi scam tiếp mà cũng có thể người tiếp theo lại là chính mấy bác.
Vote cho lên c50

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,846
Latest member
gamegoto
Back