Chat Anh em MMO 15 -20 năm trước ai còn không?

Chào các bác.
mình tính lên bài này lâu lắm rồi nhưng hôm nay mới được dịp vào lại forum theo một cách ối dồi ôi . Nhưng những kỷ niệm MMO đời đầu ùa về khiến mình mới gõ ra những dòng tâm sự này.
Các bác làm MMO từ năm bao nhiêu?
Mình có lẽ là cây đa, cây đề trong làng MMO rồi. Từ năm 2007 đến nay cũng hơn 16 năm. Từ thời ekiemtien.com.
Đúng mình chính là admin của ekiemtien.com forum mmo đầu tiên ở Việt Nam trước cả Vmaker và clickptc (forum).
Sau đó em có tách ra lập ra 2 forum về MMO nữa là thegioikiemtien.com và vmo.vn . Lúc đó đang thi đại học nên bỏ dở hết và không tập trung phát triển các forum này. Ai MMO đời đầu cũng sẽ biết đến 2 forum này của mình.
Admin của mmo4me chắc không còn lạ gì mình. Mình biết đến Shin từ những cái ngày đầu tiên mở lớp dạy offer từ rất rất lâu rồi.
Không biết có bác nào là thành viên của 2 forum này mình ôn lại kỷ niệm bên dưới 1 tí nhỉ.
Ngày đó chỉ có PTC, HIYP, OFFER. giờ thì như cả 1 ma trận.
Và em vẫn MMO từ đó đến này chỉ là Under 1 chút.
Các bác có thành quả gì trong mười mấy năm vừa rồi có thể show đc không?
hỡi các MMO đời đầu

Em khỏe nhưng cuộc sống dạo này không ổn nên vào lại đây. :D

#respect
mình biết mmo lần đầu qua trang fake của mmo4me, may ko dính vào vì lúc đó nghèo rách mõm, lúc đó bọn nó bán khóa học utube

hi ae.. mình cũng hơn chục năm MMO r nhưng chỉ làm cho vui thôi.
nick cũ chuhungls tham gia forum từ 2011 nhưng ko hiểu sao giờ ko nhận đc mã 2FA để login nên phải tạo nick này vào hóng hớt =))

Chào các bác.
mình tính lên bài này lâu lắm rồi nhưng hôm nay mới được dịp vào lại forum theo một cách ối dồi ôi . Nhưng những kỷ niệm MMO đời đầu ùa về khiến mình mới gõ ra những dòng tâm sự này.
Các bác làm MMO từ năm bao nhiêu?
Mình có lẽ là cây đa, cây đề trong làng MMO rồi. Từ năm 2007 đến nay cũng hơn 16 năm. Từ thời ekiemtien.com.
Đúng mình chính là admin của ekiemtien.com forum mmo đầu tiên ở Việt Nam trước cả Vmaker và clickptc (forum).
Sau đó em có tách ra lập ra 2 forum về MMO nữa là thegioikiemtien.com và vmo.vn . Lúc đó đang thi đại học nên bỏ dở hết và không tập trung phát triển các forum này. Ai MMO đời đầu cũng sẽ biết đến 2 forum này của mình.
Admin của mmo4me chắc không còn lạ gì mình. Mình biết đến Shin từ những cái ngày đầu tiên mở lớp dạy offer từ rất rất lâu rồi.
Không biết có bác nào là thành viên của 2 forum này mình ôn lại kỷ niệm bên dưới 1 tí nhỉ.
Ngày đó chỉ có PTC, HIYP, OFFER. giờ thì như cả 1 ma trận.
Và em vẫn MMO từ đó đến này chỉ là Under 1 chút.
Các bác có thành quả gì trong mười mấy năm vừa rồi có thể show đc không?
hỡi các MMO đời đầu
View attachment 246026
payza phải ko Síp?

hi ae.. mình cũng hơn chục năm MMO r nhưng chỉ làm cho vui thôi.
nick cũ chuhungls tham gia forum từ 2011 nhưng ko hiểu sao giờ ko nhận đc mã 2FA để login nên phải tạo nick này vào hóng hớt =))
Forum này thời đó hình như là mmo4vn ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom