SCAM Tình hình diễn biến scam bên mmo4me.net......

Status
Not open for further replies.
Lừa đảo xong cố gắng khắc phục hậu quả thì cũng chỉ là có tình tiết giảm nhẹ ...
Còn lừa đảo thì vẫn là lừa đảo, đặc biệt tạo site Fake thì còn nặng hơn scam thông thường (mang tình chất chuyên nghiệp) ... 2 bạn ăn cam kia làm tới bến cho nó ngất luôn đi, làm ko phải vì bản thân các bạn mà vì những người khác ko bị ăn cam nữa ...

t đã cố giải thích cho mày hiểu là tuần sau t sẽ chuyển đủ cho mày qua bank hoặc paypal , mày cũng đồng ý, đến chiều nay nghe tin t refund đủ 600 wmz cho bác kia thì mày sủa ầm lên như đứa con nít, mặt dog của mày cứ ngoan cố sủa theo kiểu trẻ con thì bố nói thẳng luôn trên topic này là bố scam mày 3 triệu còn lại nhé, nói năng đàng hoàng như bác kia t còn refund, bản mặc mày t refund 1 triệu âu cũng là phúc đức cho mày rồi
600 wmz tao còn refund được nói gì 150$ rẻ thúi của mày, ngày mai khỏi chờ 12h gì cả con ạ, cứ đến thẳng c50 report theo kiểu giải thích trẻ con của mày nhé
thread làm tới đi theo luật hình sự 2tr là đủ hơn nữa thằng này dính 2 phốt trên đồn rồi nên CA nó sẽ làm rất nhanh dù nó có rf cho người bị hại đi nữa nó vẫn là scam có tổ chức, theo luật Scam có tổ chức, tái phạm nhiều lần hoặc có quy mô sẽ bị án nặng hơn :D

Lừa đảo xong cố gắng khắc phục hậu quả thì cũng chỉ là có tình tiết giảm nhẹ ...
Còn lừa đảo thì vẫn là lừa đảo, đặc biệt tạo site Fake thì còn nặng hơn scam thông thường (mang tình chất chuyên nghiệp) ... 2 bạn ăn cam kia làm tới bến cho nó ngất luôn đi, làm ko phải vì bản thân các bạn mà vì những người khác ko bị ăn cam nữa ...
ông này nói đúng nè, tớ từng xem qua luật về scam rồi, scam có tổ chức và nhiều lần + mang tính chất chuyện nghiệp thì tội sẽ còn nặng hơn nữa và với số tiền trên 2tr sẽ bị dính vào án hình sự còn dưới 2tr thì mình ko rỏ lắm

ông này nói đúng nè, tớ từng xem qua luật về scam rồi, scam có tổ chức và nhiều lần + mang tính chất chuyện nghiệp thì tội sẽ còn nặng hơn nữa và với số tiền trên 2tr sẽ bị dính vào án hình sự còn dưới 2tr thì mình ko rỏ lắm
dưới 2 triệu thì phạt hành chính, lần sau tái phạm dù dưới 2 triệu vẫn xử theo tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản.

dưới 2 triệu thì phạt hành chính, lần sau tái phạm dù dưới 2 triệu vẫn xử theo tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản.
cái đó tớ k rỏ nữa, nhưng nếu thread này báo CA thì CA nó sẽ xét cả các vụ kia dù là có rf lại tiền rồi thì vẫn dính + thêm tính chất tái phạm và chuyên nghiệp dự sẽ trên 2 cuốn, thread làm tới đi nếu thread làm tới tớ sẽ bonus thread 50$ :D

có bác ở forum có người quen bên pc50 kìa bác,làm cho lẹ thôi

cái đó tớ k rỏ nữa, nhưng nếu thread này báo CA thì CA nó sẽ xét cả các vụ kia dù là có rf lại tiền rồi thì vẫn dính + thêm tính chất tái phạm và chuyên nghiệp dự sẽ trên 2 cuốn, thread làm tới đi nếu thread làm tới tớ sẽ bonus thread 50$ :D
=)) chú mà dám bonus 50$ , tôi dám refund lại cho nó ngay bây giờ :D

Thớt làm đi, làm xong report lên đây, sau khi tên kia nó đc nhà nước dạy bảo thì mình sẽ bonus thớt: 50 WMZ hoặc 50 PM. Hứa danh dự luôn, nếu nói sai cho thớt 200PM ở BH luôn. ;)

=)) chú mà dám bonus 50$ , tôi dám refund lại cho nó ngay bây giờ :D
tui đang bảo nếu ông thread làm tới cùng và thím mặc áo juv kìa tui sẽ bonus ngay 50$ cần thiết gữi luôn Trung gian :))
Thớt làm đi, làm xong report lên đây, sau khi tên kia nó bị khử thì mình sẽ bonus thớt: 50 WMZ hoặc 50 PM. Hứa danh dự luôn, nếu nói sai cho thớt 200PM ở BH luôn. ;)
thêm ông này nữa là 100$ rồi ông thread xem xét đi nhé :)) tui ko giàu nhưng tui mún xem a-e MMO toàn hổ báo cáo chồn hay toàn doạ miệng :D
Thread ơi chơi tới đi

tui đang bảo nếu ông thread làm tới cùng và thím mặc áo juv kìa tui sẽ bonus ngay 50$ cần thiết gữi luôn Trung gian :))

thêm ông này nữa là 100$ rồi ông thread xem xét đi nhé :)) tui ko giàu nhưng tui mún xem a-e MMO toàn hổ báo cáo chồn hay toàn doạ miệng :D
Thread ơi chơi tới đi
Làm tới luôn thớt ơi :D tui ủng hộ tinh thần, :D , có hình ra tòa cho ae xem thì tốt quá :D

admin chặng google rồi giờ newbie mới kiếm tiền họ tưởng trang kia là thật rồi @@!, người mới ngày càng ít, mà người cũ cũng nghỉ dần, chắc thời gian nữa forum chỉ còn ngồi chém gió quá @@!

oh mai chúa! cái ông topic 600$ được refund rồi không thấy ý ới gì nhỉ... còn cái ông thớt này xem chừng không ăn thua , võ nói.

oh mai chúa! cái ông topic 600$ được refund rồi không thấy ý ới gì nhỉ... còn cái ông thớt này xem chừng không ăn thua , võ nói.
Bonus tổng $100 cho có tinh thần lên phường rồi mà ko biết có dám lên ko :rolleyes:

Bonus tổng $100 cho có tinh thần lên phường rồi mà ko biết có dám lên ko :rolleyes:
Còn dư khoảng 35Z không biết dùng vào việc gì thớt mà chịu chơi thì làm tới đi, có tin mừng thì cứ để Z lại mình sẽ chuyển hết cho thớt xem như là hỗ trợ trà nước với mấy anh C50 :D:D:D

Tổng giải thưởng trị giá $140 rùi.
Làm tới đi thớt :D

thêm cho thớt 5Z , mong ae mmo đừng cười vì tớ cũng chỉ kiếm được vài $ từ captcha, mong muốn MMO nó cũng đúng nghĩa là 1 nghề.không còn tệ nạn.
chẳng ai khinh bạn đâu, dù gì cũng là đồng tiền sương máu mà :)

King MMO4ME - $100 ;)

cũng lắm $$ phết rồi., hơn số 150$ của bác đó lên c50 đi nào., :D. dự là bác còn theo nó dài dài.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,738
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back