Event Điều gì làm bạn vui nhất ở thế gian này?

Status
Not open for further replies.
Nói thật chứ mình có cái thú rất quái đản (mình hỏi nhiều cô gái rồi, họ cũng thích cái sở thích của mình). Đó là chọt tay vào ngoáy đít xong rồi đưa lên mũi ngửi. Phải nói là vui vẻ sảng khoái nhất thế gian luôn, xua tan mọi bế tắc, thông tắc mọi sầu đau khổ não luôn á.
Không tin mấy bạn làm thử đi.[/QUOTE
Chắc bác này đi vệ sinh rất thoải mái ko bị táo bón bao giờ cả. :p

được giúp người khác một cách thoải mái :D mình tính tình phóng khoáng nhưng dễ cáu khi không được thoải mái, rất hay làm từ thiện nhưng không phải lúc nào cũng làm được, không làm xong lại hối hận (vì mình không làm :( ). thôi xì top không lại lan man vài chục dòng :oops:
ối bác :)) giúp đỡ em với :(

được giúp người khác một cách thoải mái :D mình tính tình phóng khoáng nhưng dễ cáu khi không được thoải mái, rất hay làm từ thiện nhưng không phải lúc nào cũng làm được, không làm xong lại hối hận (vì mình không làm :( ). thôi xì top không lại lan man vài chục dòng :oops:
Hjhj trc cũng dc nc vs bạn qua yh bên captcha pix.:)

đừng bảo là thớt mới đi thực hành của bác candylop nhá :))
Ôi, bác quen lâu rồi kiểu gì chẳng dc nhồi rồi. Haha :p

Hjhj trc cũng dc nc vs bạn qua yh bên captcha pix.:)
Hi :D lâu rồi thấy bác ở ẩn, giờ làm gì rồi bác :D
ối bác :)) giúp đỡ em với :(
:D mình không bao giờ làm từ thiện qua mạng đâu bác :)) đùa bác chút thôi nhưng mà cũng thật, gặp ai hoàn cảnh gần là mình giúp trong tầm tay liền, với điều kiện mình thật sự thoải mái (cái này khó :)))

mình chỉ comment cho vui thôi, chứ mình xin phép ko động chạm hay tranh chấp phần thưởng, nếu có trúng, mình cũng xin phép đóng luôn cho quỹ từ thiện của diễn đàn:
Với mình thì điều làm mình vui nhất, ở mỗi thời điếm nó khác nhau.
Ngày còn bé, mình ước mơ mình sẽ vĩ đại như bác Hồ, để ai ai cũng kính trọng và yêu quý mình
Lớn hơn 1 chút, mình muốn bay như chim vậy và ngày đó nếu đc làm phi công thì có lẽ mình ko ngủ 1 tuần có khi.
Lớn hơn 1 chút, mình muốn có mọi món đồ chơi mà mình thích, ngày ấy gần nhà mình có thằng nó có cái xe ô tô tự lái, có tàu chạy bằng đường ray đồ chơi như mấy phim ở Mỹ nó có như trong phim ý, lắp pin vào là tàu nó cứ chạy suốt, miễn là đường ray đc nối tròn, nhưng năm 1998 - 1999 thì phải. Ngày ấy có lẽ điều làm mình vui nhất lúc này là có tất cả đồ chơi trên đời.
Lớn hơn 1 chút, mình muốn mình siêu sao như Rô Béo vậy, mê đá bóng lắm, đc tặng quả bóng động lực mà đến lúc nó bị oto đâm nổ mình khóc suốt buổi chiều.
Lớn hơn 1 chút, mình rất gank tỵ với mấy thằng con nhà giàu, đi chơi nhóm tiếng nói có trọng lượng, ai cũng yêu quý, cũng nịnh hót, nên ngày ấy điều làm mình vui nhất có lẽ là mình có nhiều tiền vô kể, đến nỗi ko bao giờ tiêu hết.
Lớn hơn 1 chút thì mình nghĩ nếu mình đc ra nước ngoài làm việc thì chắc là thú vị lắm, nếu nhận được học bổng thì sướng biết bao. ( sau này bị đuổi vì nợ quá nhiều trình )
Lớn hơn 1 chút thì mình nghĩ niềm vui nó gần như bão hòa, thật khó mà nghĩ đc có niền vui nào đó có thể nổi trội hơn những niềm vui còn lại,
Còn hiện tại thì mình cảm thấy, chỉ cần nhiền niềm vui thật nhỏ, thật nhỏ, nhưng kéo dài, như sức khỏe của bố mẹ mình, gia đình mình, Vk con của mình, đó có lẽ là niềm vui nhỏ, nhưng nếu nó cứ kéo dài đc, thì có lẽ đó ko phải niềm vui, mà là điều hạnh phúc nhất cả cuộc đời mình...

Hi :D lâu rồi thấy bác ở ẩn, giờ làm gì rồi bác :D

:D mình không bao giờ làm từ thiện qua mạng đâu bác :)) đùa bác chút thôi nhưng mà cũng thật, gặp ai hoàn cảnh gần là mình giúp trong tầm tay liền, với điều kiện mình thật sự thoải mái (cái này khó :)))
bác ác gì ác thế định nhờ bác đầu tư cho 1 thùng tương ớt thôi mà :( nói từ thiện thì cũng ko đúng :) rồi có gì em chia cho thớt 90% để thớ để dành :))

ko định nhờ bác ấy từ thiện cho vài chục chai tương ớt rồi chia cho thớt 90% :))
Ôi tay ko bác chưa thấy phê sao, còn phải cho ớt vào nữa. Hahaha :p

con ng k còn suy nghĩ , lo toan , 1 là trẻ sơ sinh :)) 2 là ng chết :))
Nói như thế có nghĩa là khi con ngta "cảm thấy" đầy đủ về mọi thứ ấy bạn, chứ nói như bạn thì ngây thơ rồi.

Xin hỏi bạn tên gì, bạn bao tuổi, và bạn có theo đạo không? :)
Mình 8x, ko theo đạo nào cả bạn. :)

Ôi tay ko bác chưa thấy phê sao, còn phải cho ớt vào nữa. Hahaha :p
=)) em thì ko thử :)) chủ yếu nhượng lại cho thớt thôi :)) chỉ sợ thớt ko dám ngỏ lời nên em ngỏ dùm :)) .Ở đây có ai ở Hà Nam ko :)) bác thớt tối nay có nhu cầu :))

Mình cũng có 1 mơ ước đó là trở thành bác sĩ để nghiên cứu chế tạo phát minh ra ruột thừa nhân tạo.

chịch

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,741
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week