Event Điều gì làm bạn vui nhất ở thế gian này?

Status
Not open for further replies.
=)) em thì ko thử :)) chủ yếu nhượng lại cho thớt thôi :)) chỉ sợ thớt ko dám ngỏ lời nên em ngỏ dùm :)) .Ở đây có ai ở Hà Nam ko :)) bác thớt tối nay có nhu cầu :))
Ko ko, e chỉ cần mình a thôi là đủ lắm rồi. Haha :p

Ko ko, e chỉ cần mình a thôi là đủ lắm rồi. Haha :p
:)) thôi đừng lưu luyến chuyện chúng ta đến đây nên chấm dứt vì về sau sẽ ko có kết quả cho dù em có qua thái đi chăng nữa :)) thì anh ko thể chấp nhận được thể loại ưa thích cực hình như em được đâu :))

:)) thôi đừng lưu luyến chuyện chúng ta đến đây nên chấm dứt vì về sau sẽ ko có kết quả cho dù em có qua thái đi chăng nữa :)) thì anh ko thể chấp nhận được thể loại ưa thích cực hình như em được đâu :))
Haha dầu ăn là dc rồi a, e ko qua thái đâu đau lắm. :p

Có ba có mẹ có ae cùng ăn cơm , gia đình quan tâm và nghĩ cho nhau vì nhau mà sống tốt .

Haha dầu ăn là dc rồi a, e ko qua thái đâu đau lắm. :p
:)) anh bảo rồi :)) em ưa thích cục hình còn anh ưa thích mềm nên ko hợp nhau đâu :)) tuy của em rất to nhưng rất tiết chúng ta ko thể đến với nhau vì 1 vài lý do em quá biến thái :))

Suy nghĩ của thằng ăn chơi như mình : Kiếm nhiều tiền + Đi du lịch nhiều nơi + ăn uống những thứ mình thích + xxx với nhiều e đẹp ... vậy thôi cũng ko cần nhiều ... sống thế chết cũng mãn nguyện lắm rồi :))) ....

P/S : Mình đã và đang tiếp tục con đg ấy =))

:)) anh bảo rồi :)) em ưa thích cục hình còn anh ưa thích mềm nên ko hợp nhau đâu :)) tuy của em rất to nhưng rất tiết chúng ta ko thể đến với nhau vì 1 vài lý do em quá biến thái :))
Haha e bjet lỗi rồi mà, a mang dầu ăn qua e ngay đê. B-)

Haha e bjet lỗi rồi mà, a mang dầu ăn qua e ngay đê. B-)
thôi anh ko thể và anh ko mún mối tình chúng ta đến nay chấm dứt :( ko nên líu kéo nữa :)) đệch bà cái pm verify hoài ếch dc :(

Niềm vui lớn nhất là đồng thuận trong nhà, lớn nhì có thể tự do thể hiện và làm điều bản thân mong muốn

thôi anh ko thể và anh ko mún mối tình chúng ta đến nay chấm dứt :( ko nên líu kéo nữa :)) đệch bà cái pm verify hoài ếch dc :(
Pm gì vậy, chắc lâu ngày nó bị kẹt đó. A cứ cho ít dầu ăn vào là ok ngay :-D

Con người phải biết lấy nụ cười để đối diện với tất cả => gì cũng là niềm vui.

Pm gì vậy, chắc lâu ngày nó bị kẹt đó. A cứ cho ít dầu ăn vào là ok ngay :-D
tài khoản PM :T cho dầu ăn vào dc thì quất cả thùng lun rầu :( đưa nó hình nó cứ ko chấp nhận chắc vài bữa chụp vài thùng dầu ăn test thử xem sao :))

tài khoản PM :T cho dầu ăn vào dc thì quất cả thùng lun rầu :( đưa nó hình nó cứ ko chấp nhận chắc vài bữa chụp vài thùng dầu ăn test thử xem sao :))
Haha thông minh thế. :p

cuộc sống là niềm vui, hãy mở tấm lòng của mình như hư không là hạnh phúc, chứa đựng tất cả vạn vật là tận hưởng bất diệt.

Niềm vui của mình là mỗi ngày thấy những người mà mình yêu thương vui vẻ, nghe giọng nói, nghe tiếng cười của họ
Là thấy vẻ quan tâm, lo lắng của họ khi mình mệt mỏi vì quá nhiều bận rộn nhưng mình có thể mỉm cười trả lời " em ( con , cháu ... ) ko sao đâu, vẫn khỏe ạh "
Được là chính mình, ko cần tỏ ra hoàn hảo, có thể nổi giận có thể nói thẳng những gì mình nghĩ để cùng họ hiểu nhau hơn

hãy sống và biết ơn ! không ca thán , không đổ lỗi , không oán trách, .. yêu và được yêu :p bạn sẽ nhận được nhiều niềm vui và niềm vui là khi thấy những người thân yêu được thành công hạnh phúc và sung túc.. và họ cũng như bạn cũng sẽ rất vui khi bạn trở nên thành đạt . vì thế hãy cố gắng ,hãy làm tất cả để đạt được những mục tiêu của cuộc sống để chạm tay vào hạnh phúc để làm cho người khác được vui, hơn nữa đó cũng là niêm vui cho chính bản thân mình .1 niềm vui trọn vẹn .hi mình còn rất nhiều niềm vuôi được cho là nhất ko thể kể hết ở đây nên khi nào thread inbox trao giải mình sẽ bật mí luôn ... nha ! :D:D:D ... to... be .... continued ... (chỉ đùa thÔi);)

nói đểu nhau đấy hả :T vừa chia tay nhau đây chưa dc vài tiếng mà đã quay sang đá đểu nhau rồi .Anh thật là buồn quớ :(
Buôn thì hãy về vs a đj. E ko để mất a nữa đâu. :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back