Event Điều gì làm bạn vui nhất ở thế gian này?

Status
Not open for further replies.
Buôn thì hãy về vs a đj. E ko để mất a nữa đâu. :p
chia tay nhau đi bớt đau khổ , tuy rằng em nói đều anh nhưng ko sao anh rất vị tha anh ko trách gì em đâu :)) chia tay chia chân cho xong lẹ đi :)) kéo hoài

Vui nhất là khi không biết trên thế gian này có gì buồn và vui

hãy sống và biết ơn ! không ca thán , không đổ lỗi , không oán trách, .. yêu và được yêu :p bạn sẽ nhận được nhiều niềm vui và niềm vui là khi thấy những người thân yêu được thành công hạnh phúc và sung túc.. và họ cũng như bạn cũng sẽ rất vui khi bạn trở nên thành đạt . vì thế hãy cố gắng ,hãy làm tất cả để đạt được những mục tiêu của cuộc sống để chạm tay vào hạnh phúc để làm cho người khác được vui, hơn nữa đó cũng là niêm vui cho chính bản thân mình .1 niềm vui trọn vẹn .hi mình còn rất nhiều niềm vuôi được cho là nhất ko thể kể hết ở đây nên khi nào thread inbox trao giải mình sẽ bật mí luôn ... nha ! :D:D:D ... to... be .... continued ... (chỉ đùa thÔi);)
Wow tự nhiên quá. Cảm ơn chia sẻ thật lòng của bạn :)

chia tay nhau đi bớt đau khổ , tuy rằng em nói đều anh nhưng ko sao anh rất vị tha anh ko trách gì em đâu :)) chia tay chia chân cho xong lẹ đi :)) kéo hoài
Haha kéo cho a rách bố quần đê
Haha :mad:

đây :)) cái số này dành cho em nè :)) 84113 114 115 :))
Ôi a hoảng loạn rồi, gọi cảnh sát cưứ hoả cứu thường 1lúc. :-o

Niềm vui lớn nhất của mình là có Sức Khỏe ! Mọi người trong gia đình đều khỏe mạnh...
Sau lần bệnh thập tử nhất sinh, mình nhận thấy tiền bạc chẳng còn ý nghĩa gì nữa cả...Mình chỉ muốn đánh đổi mọi thứ để mong được khỏe mạnh trở lại.

Sức khỏe là vàng ! Chúng ta đã có vàng rồi thì không sợ nghèo nữa !

Muốn nhìn thấy bố mẹ, những người thân bên cạnh vui vẻ mỗi ngày, những lúc như thế rất ấm lòng.
Nhiều khi thấy bố mẹ đi làm về mệt mỏi, hay những lúc đau trong người do bệnh chỉ vì muốn cuộc sống của con cái đầy đủ như những đứa bạn cùng lứa.
Còn nhớ câu nói: Đời bố mẹ đã khổ rồi nên không thể để con cái chịu khổ như mình được. Cảm thấy mình thật vô dụng :(
Nên mình sẽ cố gắng kiếm tiền để không phải xin, kiếm tiền để mua những món quà không đáng nhiêu và hay cằn nhằn lúc mình mua để tiền đó mà tiêu khi cần, tuy nói thế nhưng mình biết bố mẹ rất vui. Lấy bố mẹ làm động lực cho mình cố gắng đạt được nhiều mục tiêu, sẽ thành đạt để bố mẹ, những người yêu quý mình được sung túc, nhiều niềm vui và hạnh phúc hơn.
Nhiều khi ngồi nghĩ vẩn vơ liệu nếu ko còn bố mẹ thì chắc mình cũng mất đi động lực sống. Vậy ai còn bố mẹ, người thân hãy quý giá lấy, quan tâm họ.

vui nhất chắc có lẽ là được làm chính mình :)
là con gái thật tuyệt :D
em mà trúng giải thì mấy biết bác thớt giới tính gì rồi ấy

Muốn nhìn thấy bố mẹ, những người thân bên cạnh vui vẻ mỗi ngày, những lúc như thế rất ấm lòng.
Nhiều khi thấy bố mẹ đi làm về mệt mỏi, hay những lúc đau trong người do bệnh chỉ vì muốn cuộc sống của con cái đầy đủ như những đứa bạn cùng lứa.
Còn nhớ câu nói: Đời bố mẹ đã khổ rồi nên không thể để con cái chịu khổ như mình được. Cảm thấy mình thật vô dụng :(
Nên mình sẽ cố gắng kiếm tiền để không phải xin, kiếm tiền để mua những món quà không đáng nhiêu và hay cằn nhằn lúc mình mua để tiền đó mà tiêu khi cần, tuy nói thế nhưng mình biết bố mẹ rất vui. Lấy bố mẹ làm động lực cho mình cố gắng đạt được nhiều mục tiêu, sẽ thành đạt để bố mẹ, những người yêu quý mình được sung túc, nhiều niềm vui và hạnh phúc hơn.
Nhiều khi ngồi nghĩ vẩn vơ liệu nếu ko còn bố mẹ thì chắc mình cũng mất đi động lực sống. Vậy ai còn bố mẹ, người thân hãy quý giá lấy, quan tâm họ.
Cảm ơn chia sẻ của bạn :)

vui nhất chắc có lẽ là được làm chính mình :)
là con gái thật tuyệt :D
em mà trúng giải thì mấy biết bác thớt giới tính gì rồi ấy
Tiểu thử ns rõ coi. Ko hiểu? :p

Có mục đích để phấn đấu, có hy vọng để chờ đợi, có tình yêu để gìn giữ. Và phương châm sống của mình là: Ai ơi đừng có mà buồn/ Xung quanh còn có người buồn hơn ta/ Buồn phiền rồi cũng trôi qua/ Lạc quan mà sống cho ta yêu đời.

Vui thì có nhiều, nhưng thấy vui nhất, vui thật nhất là đem cái gì đấy cho đi, tình cảm, tiền bạc ... nhìn người ta vui mình thấy lúc đó vui nhất, vui thật sự, vui âm ỉ, mà cũng không biết mô tả nó ra làm sao, thầy Dương nói đó là niềm vui đặt trong niềm vui ^^
P/S chẳng may thớt trao giải mình mang từ thiện liền :D

Nhìn những người mình yêu thương hạnh phúc, vui vẻ bình an và tận hưởng những phút giây ngắn ngủi bên họ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,843
Latest member
dataanbrazil
Back
Top Bottom