Event Điều gì làm bạn vui nhất ở thế gian này?

Status
Not open for further replies.
Bạn cho mình hỏi bạn tên gì? nhìn avatar giống người quen quá:rolleyes:
huynhlamid Nguyễn Huỳnh Lam bác k biết cao nhân nơi nào

Điều vui nhất tao được làm bố mày dù chỉ 1 lần ;);););):p:p
Cái thằng bựa nay.
Mod đâu khoá njck chú này dùm vs :mad:

cái này thì tùy mỗi người tùy vào nhu cầu của từng người thôi. giống bồ mình. gia đình cũng có tí điều kiện, nên ít khi phải lo ngỉ về tiền. ng khác nhìn vào cứ ngỉ thế là vui là hạnh phúc. nhưng đổi lại thì nhu cầu về tình cảm nhiều hơn nên cũng ko mấy khi vui vì cảm thấy thiếu tình cảm. còn như mình. gia đình nghèo. nên sinh ra dễ chấp nhận với tình cảm mình có. chỉ vui khi kiếm dc tiền. lo dc phần nào cho cha mẹ. tóm lại mỗi người có mỗi nhu cầu riêng nhưng ai cũng chỉ vui khi cảm thấy đủ với hiện tại mình có, không cảm thấy thiếu thốn về bất cứ mặt nào

Người thân và gia đình mình luôn bình an và sức khỏe tốt.

niềm vui của em là đc sống một cuộc sống thảnh thơi mà ko phải bon chen nghĩ ngợi gì........BÌNH TÌNH SỐNG

Là cảm nhận được sự trưởng thành khi cha mẹ không còn mắng chửi :p và bọn tàu khựa trả lại hoàng sa và trường sa :mad:

điều vui nhất là chịch 10 em 1 lúc :D

lương tháng trăm củ.

Tiền sài ko hết :D

Tao muốn làm bố mày dù chỉ 1 lần là điều làm tao vui nhất , điều vui nhì là có giải nhất Event này của mày ke ke :eek::eek::D:D:D:D

sai vợ mà nó chịu dạ lễ phép làm theo vậy thôi.

Niềm vui chỉ có tưởng tượng ra đứa bạn mình thích xong giả lập hình ảnh trong đầu từ từ tụt tất cả những thứ trên người nó và chịch :D

thông báo tìm trẻ lạc ở Hà Nam có tện lalala :rolleyes:
hoho a đã trở lại và k0 hề lợi hại hơn lúc chiều chút nào cả :p

Sắp 21h sắp được trao giải cho ae rồi, mà giờ này mới tìm được 1 người. Tính sao đây :(

mình thì thấy giúp được người khác thì thấy vui, nhưng phải là đúng người.( không phải bọn giả què ăn xin nha). bạn bè mình mà muốn mình giúp, mình mà biết thì mình giúp nhiệt tình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week