Event Điều gì làm bạn vui nhất ở thế gian này?

Status
Not open for further replies.

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
Insuree Balance
0
Thật là lâu lắm rồi mình mới mở event, hôm nay buồn buồn tự hỏi thế gian này có gì vui.
Các bạn mỗi người hãy đưa ra quan điểm của riêng mình nhé, mình thấy ai đưa ra quan điểm thú vị và mình cảm thấy đúng và hơi giống mình mình sẽ trao giải cho người đó. Cái này thiên về tình cảm chút nhé chứ không phải là radom hên xui ae nha. Event kết thúc lúc 21h ngày 6/4 nhé :D
Câu hỏi: Theo các bạn thì thế gian này có gì vui?
Giải thưởng chỉ có 3 người nhé.
1st. 300.000VND
2st. 200.000VND
3st. 50.000 ( thẻ đt )

Mình xin thông báo người được giải như sau:
1st. ckv2015
2st. phamquang
3st. adam27944
Mình đã gửi tin nhắn thông báo cho các bạn, đến hết 24h ngày mai nếu bạn nào không trả lời để mình chuyển $ thì số tiền của bạn đó sẽ được chuyển vào từ thiện. Tốt nhất các bạn nên để lại tk trên topic nhé hoặc nt đt cho mình nhé.
Mình xin cảm ơn các bạn đã tham gia event của mình, xin chúc tất cả mọi người mạnh khỏe an vui. :)

Last edited:
dc sống là e zui lắm rồi :p :D

thế gian này vui lắm nhưng làm mmo ngồi mòn đít nên niềm vui ít khi tìm đến

Mình còn sống ----> vk con gia đình ---> vui vẻ ----> mình vui vẻ , mình sống ---> còn làm được nhiều việc tuy cực nhưng có thể đó là niềm vui :)) .Và vui nhất khi chơi Hyip mà có thể nhận lãi đều đều :)) hoặc trade mà thấy mã mình đang ôm nó cứ xanh mãi mãi :))

Mình còn sống ----> vk con gia đình ---> vui vẻ ----> mình vui vẻ , mình sống ---> còn làm được nhiều việc tuy cực nhưng có thể đó là niềm vui :)) .Và vui nhất khi chơi Hyip mà có thể nhận lãi đều đều :)) hoặc trade mà thấy mã mình đang ôm nó cứ xanh mãi mãi :))
Bác này thật thà vui tính ghê. :D

điều vui nhất là khi mình được cống hiến và tham gia vào các hoạt động mình thích mà không có 1 suy nghĩ vụ lợi.

Bác này thật thà vui tính ghê. :D
Mình làm mmo.làm cả việc ngoàí.
Sức khoẻ của m giảm sút khá nhiều trong hơn 1 năm qua.m đã bỏ gần gần như mmo.
có lúc m nghĩ.nhiều tiền cũng trả để làm gì.Nhiều tiền mà không có sức khoẻ thì cũng trả làn gì.
Giờ m chỉ muốn béo lên.khoẻ lên.
Có sức khoẻ làm lại mmo.làm việc mình thích.
Là mình vui

Điều mà làm mình vui trong suốt bao nhiêu năm đó là bố mẹ vẫn luôn khỏe mạnh, ước gì bố mẹ sẽ mãi mãi ở bên cạnh mình .

Gia đình luôn là niềm vui cũng là mục đích để mình phấn đấu trong tương lai .

Và có 1 điều là sắp đến em ko biết vui hay nên buồn , cái này đố thớt đó :))
Haha thớt xin trả lời là thớt thua bạn luôn. hahahaha :p

Haha thớt xin trả lời là thớt thua bạn luôn. hahahaha :p
cái này dễ mà :)) điều sắp đến mà em cảm thấy vui là : Nhận được luôn 3 giải của thớt :) còn buôn thì trả được giải nào :rolleyes:

Mình vui nhất khi đc nhìn thấy mẹ mình cười :) và thấy tiền về đầy túi cũng làm mình vui không kém :D
Ui bạn này có vẻ yêu mẹ ghê, chắc từ nhỏ tới lớn được mẹ dậy dỗ ;)

Thế gian này gia đình, bạn bè làm mình vui nhất. Mình bị 1 căn bệnh 4 năm nay không khỏi. Bệnh 3 không, không lây, không chết, không hết, nhưng lại ảnh hưởng đến ngoại hình làm mình không tự tin cũng như khó xin việc. Cũng gì bệnh này mà mình lao đầu vào con đường mmo chứ ko phải coder như ban dầu dự tính. Gia đình và bạn bè là những người không bỏ rơi mình. luôn luôn thông cảm, quan tâm cho mình. Có lúc bệnh biến chứng, khớp đau hết không đi được. Sợ mình buồn nên bạn bè qua đến tận nhà chở đi chơi. Hoặc mua đồ ăn thức uống qua tâm sự, nói chuyện cho mình thoải mái.
Gia đình thì không thể diễn tả được bằng lời. Ba mẹ luôn chăm sóc tận tình, có thời gian phải chạy lên Bảo Lộc khám và lấy thước nam. Ba mình ngày đi làm, đêm chở đi, về ngủ dc 2 tiếng lại đi làm. Mẹ thì lo từng chén cơm, chén chào, từng viên thuốc, từng mảnh chăn đắp khi ngủ.... KHÔNG KỂ SIẾT.
Đó là những người có thể nói làm mình có động lực để sống và làm việc.
Cuộc sống này rất bất công, nhưng nó vẫn còn tốt chán các bạn ạ

cái này dễ mà :)) điều sắp đến mà em cảm thấy vui là : Nhận được luôn 3 giải của thớt :) còn buôn thì trả được giải nào :rolleyes:
Giải thì quan trọng gì đâu chứ, chẳng phải bạn từ lúc vào topic mình bạn đang vui đó sao :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom