Event HỚP BIA NIU DIA 2024 - XÔNG ĐẤT BOX EVENT - Niềm vui x3, x5 x20

Status
Not open for further replies.
Có lẽ m sống hèn quen rồi nên thấy bình thường
Tam quan bình thường nên mới thấy bình thường. Chứ mà đọc luật đề ra còn k hiểu xong xàm xàm thì mới cần xem xét lại. Chứ già cái đầu rồi để mấy đứa trẻ hơn nó nói cho không thấy nhục à :pepe_the_Frog_023:

Chung kết là ae hòa cả làng à bác thớt. Event cuối lập topic riêng nhỉ

Nói 3 event thì nhiều thằng không hiểu chuyện nó lại nói mềnh ra vẻ thượng đẳng bây giờ bạn ơi :popo_sweat:

Vẫn chưa trao bất cứ giải thưởng nào thì vẫn chỉ đang được coi là 1 event bị kéo dài mà thôi, event bổ sung hay chốt hạ này nọ mình tách ra cho đỡ nhầm lần các vấn đề về thể lệ có liên quan.

Thời hạn báo danh của 2 đồng chí kia vẫn đang còn, nếu như thực sự phải lập event chốt hạ thì cũng có thể sẽ là event cuối cùng của mình tại 4r này.

Mình vẫn thường xuyên tổ chức nhiều event ở chỗ khác ngoài 4r này nhưng không muốn nêu rõ, kẻo mất công lại mang tiếng PR :popo_ah:

Khi làm việc j ít nhất cũng nên theo dõi những việc mình đã làm, sợ xác suất thấp hay mấy cái lý do khách quan này nọ thì ngay từ đầu đừng tham gia. Thể lệ event có nếu rõ thời gian báo danh, có time bất cứ chỗ nào cũng có thời hạn nhận giải.

Còn việc lai sờ trym random rồi người trúng cũng không vào rồi lại mang tiếng kéo dài event, nhảm , bla bla này nọ, nên mình quyết định lần này ko nhận thì xung quỹ từ thiện để end cho nhanh, đỡ mệt đầu, thà để time để mệt đầu khấc với mỏi đầu gối nó sướng hơn ;)
vậy topic này mang ý nghĩa gì chứ, trông khi mình với 3 người kia không liên quan gì với nhau,mỗi người có công việc và thời gian online khác nhau, không xem là đồng đội, bác kia online hôm qua bác thấy không vào nhận nên mới có topic này, bác cũng hiểu rõ là khả năng cao không ai nhận giải nên mới đề ra như vậy. mục đích cũng chỉ lấy người khác ra để mua vui cho bác, mình biết bác có tiền và giàu, đúng là giàu thì làm gì cũng được.

Last edited:
vậy topic này mang ý nghĩa gì chứ, trông khi mình với 3 người kia không liên quan gì với nhau,mỗi người có công việc và thời gian online khác nhau, không xem là đồng đội, bác kia online hôm qua bác thấy không vào nhận nên mới có topic này, bác cũng hiểu rõ là khả năng cao không ai nhận giải nên mới đề ra như vậy. mục đích cũng chỉ lấy người khác ra để mua vui cho bác, mình biết bác có tiền và giàu, đúng là giàu thì làm gì cũng được.
thương bác ;))...

Hỏi k phải chứ sao bác còn tham gia làm gì

Cái lý sự đếch gì đây? Vốn không định nói gì nhưng nghĩ đi nghĩ lại càng nghĩ càng thấy ngứa cả đít nên xin mạn phép nói vài câu:

1: Bất kể là bạn hay các bạn trúng giải lần này nói riêng và member toàn 4r nói chung... thì điều đầu tiên cần rõ ràng là "EVENT NGƯỜI TA TỔ CHỨC, TIỀN CỦA NGƯỜI TA, NGƯỜI TA RA LUẬT THÌ MÌNH THEO ĐÚNG VẬY LÀ ĐƯỢC - QUYỀN GIẢI THÍCH CUỐI CÙNG THUỘC VỀ NGƯỜI TỔ CHỨC". Đâu ra cái kiểu không được nhận giải vì các điều kiện theo luật không được đáp ứng hết thì cmt kiểu cay cú như con nít mất kẹo vậy? Mấy chục tuổi đầu rồi không thấy xấu hổ ah?

2: Nếu bạn có lý của bạn (mặc dù mình từ chối hiểu cái lý đó của bạn) thì đơn giản là bạn té đi càng xa càng tốt, không ai mượn bạn tham gia event của a dalat để rước bực vào người, hoặc bạn tự tạo event theo luật của mình mà chơi cho nó thoải mái, ở đây không ai nợ bạn cái gì để phải nghe mấy lời xàm xí của bạn, oke!?

3: Đ.m mới đầu năm đã muốn chửi lộn rồi, mô phật!

Last edited:
Cái lý sự đếch gì đây? Vốn không định nói nhưng nghĩ đi nghĩ lại càng nghĩ càng thấy ngứa cả đít nên xin mạn phép nói vài câu:

1: Bất kể là bạn hay các bạn trúng giải lần này nói riêng và member toàn 4r nói chung... thì điều đầu tiên cần rõ ràng là "EVENT NGƯỜI TA TỔ CHỨC, TIỀN CỦA NGƯỜI TA, NGƯỜI TA RA LUẬT THÌ MÌNH THEO ĐÚNG VẬY LÀ ĐƯỢC - QUYỀN GIẢI THÍCH CUỐI CÙNG THUỘC VỀ NGƯỜI TỔ CHỨC". Đâu ra cái kiểu không được nhận giải vì các điều kiện theo luật không được đáp ứng hết thì cmt kiểu cay cú như con nít mất kẹo vậy? Mấy chục tuổi đầu rồi không thấy xấu hổ ah?

2: Nếu bạn có lý của bạn (mặc dù mình từ chối hiểu cái lý đó của bạn) thì đơn giản là bạn té đi càng xa càng tốt, không ai mượn bạn tham gia event của a dalat để rước bực vào người, hoặc bạn tự tạo event theo luật của mình mà chơi cho nó thoải mái, ở đây không ai nợ bạn cái gì để phải nghe mấy lời xàm xí của bạn, oke!?

EVENT NGƯỜI TA TỔ CHỨC, TIỀN CỦA NGƯỜI TA, NGƯỜI TA RA LUẬT THÌ MÌNH THEO ĐÚNG VẬY LÀ ĐƯỢC - QUYỀN GIẢI THÍCH CUỐI CÙNG THUỘC VỀ NGƯỜI TỔ CHỨC
sống bớt hèn đi bạn ơi , forums tạo ra để giao lưu học hỏi . ko phải để người này tạo event để mua vui xong cấm người này người kia . xong mai có thằng khác lại tạo event khác cấm người miền nam , miền trung.... tham gia .

đây là nội quy box event
Quay Random:
  • Đối với các event có quay random thì phải kèm theo video live stream (Thời gian quay live stream sẽ thông báo trước để mem dễ theo dõi).
  1. Event tính theo số post:
    • Lý do có nhìu member delete comment rồi xảy ra cự cãi nên sẽ không được phép tổ chức.
  2. So sánh với Kqxs :
    • Đối với các event dùng Kqxs thì bắt buộc phải kèm theo thể lệ "Trường hợp nếu không có ai dự đoán chính xác thì sẽ lựa chọn người có dự đoán gần đúng nhất và dự đoán sớm hơn

vậy mà event này làm dài ra 3,4 cái rồi , dù ko biết đã trao thưởng đc đồng nào chưa

Theo em nghĩ nên close cái topic này lại, và bác @vansutuyduyen nên thêm 1 số nick vô danh sách đen cho nó đông vui. Event của người ta tổ chức, không tham gia thì next chứ khóc thét làm cái gì

Cái lý sự đếch gì đây? Vốn không định nói gì nhưng nghĩ đi nghĩ lại càng nghĩ càng thấy ngứa cả đít nên xin mạn phép nói vài câu:

mày bớt nịnh lại mày ơi nói ngu như bò thằng kia nó nói cũng bt chứ có cm gì vô bênh chằm chặp thế...

đây là nội quy box event
Quay Random:
  • Đối với các event có quay random thì phải kèm theo video live stream (Thời gian quay live stream sẽ thông báo trước để mem dễ theo dõi).
  1. Event tính theo số post:
    • Lý do có nhìu member delete comment rồi xảy ra cự cãi nên sẽ không được phép tổ chức.
  2. So sánh với Kqxs :
    • Đối với các event dùng Kqxs thì bắt buộc phải kèm theo thể lệ "Trường hợp nếu không có ai dự đoán chính xác thì sẽ lựa chọn người có dự đoán gần đúng nhất và dự đoán sớm hơn

vậy mà event này làm dài ra 3,4 cái rồi , dù ko biết đã trao thưởng đc đồng nào chưa
  1. Topic Eventphải có:
    • Đầy đủ ngày kết thúcngày trao giải
    • Đầy đủ thể lệ yêu cầu của Event
Nói chứ sao a zai đần vậy? =))) Đọc hết cái nội quy box event chưa

Người bỏ tiền ra tổ chức event có quyền ra rule, các bạn có ý kiến thì có thể tự bỏ tiền túi của mình để tạo event rồi tha hồ ra rule nhé. Mọi việc trên đời đã có số hết rồi là phúc sẽ không là họa, là họa thì sẽ không tránh khỏi nên đừng tiếc nuối làm gì, cái gì của mình thì sẽ là của mình, không phải của mình thì cố giành cũng chẳng được gì :popo_too_sad:

mày bớt nịnh lại mày ơi nói ngu như bò thằng kia nó nói cũng bt chứ có cm gì vô bênh chằm chặp thế...
Thế bạn có vấn đề về đọc hiểu ah? Đã nói event của người ta thì chơi theo luật của người ta, trúng thì vui không trúng thì thôi, trúng mà không nhận được giải do luật thì đi nhậu 1 chầu giải xui 1 tí... bộ là chuyện gì lớn lao lắm ah? Mà nói kiểu ác ý phỏng đoán abc...xyz rằng à người ta giàu nên người ta bỏ tiền ra lấy người khác mua vui... bla... bla... đó là công kích nhân phẩm người khác rồi chứ *** vui nữa đâu, tao nói thế là còn nhẹ nhàng đó, có tuổi rồi, gặp ở ngoài mà ăn nói bố láo kiểu đó tao xin bạn cái chai vô đầu là nhẹ.

Thế nhé, sau cmt này sẽ không rep nữa tránh gây war.

Thật là, chả hiểu kiểu gì, rặc mấy cha cả đống tuổi rồi mà suy nghĩ như trẻ con.

Thế bạn có vấn đề về đọc hiểu ah? Đã nói event của người ta thì chơi theo luật của người ta, trúng thì vui không trúng thì thôi, trúng mà không nhận được giải do luật thì đi nhậu 1 chầu giải xui 1 tí... bộ là chuyện gì lớn lao lắm ah? Mà nói kiểu ác ý phỏng đoán abc...xyz rằng à người ta giàu nên người ta bỏ tiền ra lấy người khác mua vui... bla... bla... đó là công kích nhân phẩm người khác rồi chứ *** vui nữa đâu, tao nói thế là còn nhẹ nhàng đó, có tuổi rồi, gặp ở ngoài mà ăn nói bố láo kiểu đó tao xin bạn cái chai vô đầu là nhẹ.

Thật là, chả hiểu kiểu gì, rặc mấy cha cả đống tuổi rồi mà suy nghĩ như trẻ con.
thì bạn nói cũng đúng thôi , mà thằng kia nó nói thế cũng chỉ chia sẽ thôi chứ nó có chữi bới gì ai đâu mà bạn vào nói đòi chữi nó...

ông đừng làm quá vấn đề lên bro ơi , nó nói thế chẳng có vẹo gì liên quan tới nhân phẩm ở đây hết , quá khích thế bro ;)) ông tưởng dễ ăn quá đòi cái chai vô đầu người khác...nó nói chuyện thế mà mày bảo nó nói bố láo thì tao cũng chịu thua vs mày...

thì bạn nói cũng đúng thôi , mà thằng kia nó nói thế cũng chỉ chia sẽ thôi chứ nó có chữi bới gì ai đâu mà bạn vào nói đòi chữi nó...
mục đích cũng chỉ lấy người khác ra để mua vui cho bác, mình biết bác có tiền và giàu, đúng là giàu thì làm gì cũng được.
đầu năm ăn quả cay thật mà, muốn chửi nó mà thôi
LMAO :pepe_the_Frog_060:

Người bỏ tiền ra tổ chức event có quyền ra rule, các bạn có ý kiến thì có thể tự bỏ tiền túi của mình để tạo event rồi tha hồ ra rule nhé. Mọi việc trên đời đã có số hết rồi là phúc sẽ không là họa, là họa thì sẽ không tránh khỏi nên đừng tiếc nuối làm gì, cái gì của mình thì sẽ là của mình, không phải của mình thì cố giành cũng chẳng được gì :popo_too_sad:
Giờ t bỏ 50$ ra làm event yều cầu đoán đúng 6 số xsmb mày thấy sao . Ko ai trúng thì cứ giữ topic event 100 năm nữa và t cấm tất cả những ai ở đà lạt tham gia thì sao
Tạo event để vui chứ ko phải để tỏ vẻ thượng đẳng

Giờ t bỏ 50$ ra làm event yều cầu đoán đúng 6 số xsmb mày thấy sao . Ko ai trúng thì cứ giữ topic event 100 năm nữa và t cấm tất cả những ai ở đà lạt tham gia thì sao
Tạo event để vui chứ ko phải để tỏ vẻ thượng đẳng
Tạo event ngay và luôn đi bác, chứ nói mồm không ai tin đâu :ami_fat_cat_040:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105