Report tố cáo vip @vansutuyduyen vi phạm quy định box event

Status
Not open for further replies.

hainampross

Senior
Reactions
165
MR
0.482
dear BQT ,
mình xin tóm tắt như sau : bắt nguồn từ 2 toppic event này
1. https://mmo4me.com/threads/hop-bia-niu-dia-2024-xong-dat-box-event-niem-vui-x3-x5-x20.473027/
2. https://mmo4me.com/threads/tam-biet-2023-chao-don-2024-tang-1-000-000-vnd-5-000-000-vnd.472598/
cả 2 đều dùng kq xổ số để xác định giải thưởng nhưng :
- quy định rắc rối , khó hiểu . làm khó người tham gia
- cả 2 event đều chưa trao bất kỳ giải thưởng nào ( giờ vẫn đang làm cái thứ 3 , vi diệu chưa)
- tự ý cấm đoán bất kỳ ai tham gia , dù điều này ko đc phép theo rule diễn đàn
xin trích 1 vài rule trong box event cho mọi người xem
  1. So sánh với Kqxs :
    • Đối với các event dùng Kqxs thì bắt buộc phải kèm theo thể lệ "Trường hợp nếu không có ai dự đoán chính xác thì sẽ lựa chọn người có dự đoán gần đúng nhất và dự đoán sớm hơn"
    • EVENT PHẢI DÀNH CHO TOÀN BỘ MEMBERS CỦA FORUM MMO4ME:

- Event phải dành cho tất cả member chứ không chỉ dành cho những người bạn biết ( có Member yêu cầu phải kết bạn trên FB ) hay chỉ những khách hàng từng mua hàng của bạn.
      vì thế để đảm bảo quyền lợi cho member ,kể từ ngày 1-1-2014, nếu chủ topic nào mở topic xong ,sau 2 tuần từ khi mở topic, mà không quay lại trao giải, thì sẽ bị tính là scam event , theo luật là sẽ bị ban 1 tháng ,ví dụ bạn mở topic event ngày 1 mà đến ngày 15 vẫn không thấy bạn xuất hiện ở topic event của bạn để trao giải, thì bạn sẽ bị ban 1 tháng vì scam event ,nếu như có lý do riêng gì đó, không thể xuất hiện được ở topic để trao giải ,hay là chậm trễ gì đó thì phải reply trong topic để nói rõ lý do hoặc là pm cho mình để nói rõ lý do, mình sẽ tùy trường hợp để giải quyết hoặc gia hạn thời gian, để các bạn trao giải ,mình làm tất cả mọi việc để bảo vệ member mong các bạn thông cảm :D
      Screenshot 2024-01-03 125408.png
    • còn nhiều nữa ....

mình đã gửi report nhưng chưa thấy ai xử lý , mình xin kiến nghị là ban @vansutuyduyen 1 tuần và phải công khai xin lỗi mình cũng như những người khác
quy định tự viết ra nhưng lại ko làm theo , nếu rule chỉ dành cho người bình thường . VIP ko cần thì mình xin phép đi khỏi đây .

like chủ thớt.
Mình đi qua rất nhiều event của sep vansutuyduyen roi nhưng thật sự vào event rất khù khoằm để nhận giải. mà chỉ có những event của ổng mới gây cãi nhau thôi.
Event xởi lởi đơn giản chỉ giới hạn thời gian reg nick forum hay cấp bấc junior,hero. còn của ông ấy thì đủ thể loại : block người này x2 người kia. Vâng ông thì nhiều tiền rồi " event chỉ bằng bữa nhậu hay cái rùng mình của ông ấy".
Ông có tiền ông làm event thì luật của ông ấy nhưng lần nào vào ngó cũng ức chế kiểu gì.

Upvote 0
mình cũng là nạn nhân đây bạn ơi , mình thấy ông này rất là khó chịu , cay cú chuyện từ năm 2021 , từ đó đến giờ mình chả bao giờ đụng vào hay nhắc đến nhưng cũng bị ghét , hinh như là 1 team với mấy ông bên forex ấy , mình hay nói sự thật bên đó nên bị ghét :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad:

Upvote 0
nội qui forum có câu nội dung không gây War, mà cứ nhìn event của ông ý thì biết.

Upvote 0
mình cũng là nạn nhân đây bạn ơi , mình thấy ông này rất là khó chịu , cay cú chuyện từ năm 2021 , từ đó đến giờ mình chả bao giờ đụng vào hay nhắc đến nhưng cũng bị ghét , hinh như là 1 team với mấy ông bên forex ấy , mình hay nói sự thật bên đó nên bị ghét :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad:
pipi cũng là lạn nhân à bạn eei =))

Upvote 0
pipi cũng là lạn nhân à bạn eei =))
bị hắn chửi như *** , mình có làm j đâu , sau này mới biết hắn có các con nhang làm bên box forex , mà bên đó mình hay nói sự thật nên bị bọn nó ghét ,

Upvote 0
bị hắn chửi như *** , mình có làm j đâu , sau này mới biết hắn có các con nhang làm bên box forex , mà bên đó mình hay nói sự thật nên bị bọn nó ghét ,
thế đã sự thật giữ chưa ;))...

Upvote 0
Mắc mệt với mấy ông nội già đầu mà vẫn có vấn đề về đọc hiểu + vấn đề về thế giới quan cuộc sống + tâm lý cay cú không hiểu thấu như trẻ con lên ba nói mãi không thông.

Ad @animax1991 vào xử lý trường hợp này nhé. Kiến nghị của mình là cho mấy thanh niên nóng đầu này ra đảo nghỉ mát 1-2 tuần cho khỏe và bớt gây sự đi.

Upvote 0
Mắc mệt với mấy ông nội già đầu mà vẫn có vấn đề về đọc hiểu + vấn đề về thế giới quan cuộc sống + tâm lý cay cú không hiểu thấu như trẻ con lên ba nói mãi không thông.

Ad @animax1991 vào xử lý trường hợp này nhé. Kiến nghị của mình là cho mấy thanh niên nóng đầu này ra đảo nghỉ mát 1-2 tuần cho khỏe và bớt gây sự đi.
con nhang à ;))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20