Event Điều gì làm bạn vui nhất ở thế gian này?

Status
Not open for further replies.
thớt hỏi kĩ thế :)) thêm cái địa chỉ đi em đầu tư cho thớt chai dầu ăn :))
Hehee quên chưa hỏi có ny chưa? kakakakaaaaa :oops:

bị hối là vì họ hàng bên vk :)) vì mình hiện sống xa nhà :)) ở nhà vk :))
Ôi ở dể hả. chưa cưới cũng dc ở nhà bạn gái luôn. ôi chưa từng thấy :eek:

dự là trốn ở đó 3 năm nữa :v cảm ơn bác đã quan tâm, người còn lại thì có người khác lo rồi :p
:D á đù :)) ừa ko sao :) cố gắng nhé :D tớ thì tránh xa nó khá khá khá là lâu rồi :D tớ cũng chỉ còn mỗi 1 ng :D mỗi lần về nhà nhìn thấy mẹ đúng thật là cảm giác rất vui :D

Ôi ở dể hả. chưa cưới cũng dc ở nhà bạn gái luôn. ôi chưa từng thấy :eek:
hehehe :)) nói chung là wen lâu rồi gia đình cũng biết nhưng chủ yếu là họ hàng :D hối nên cũng lo xiền bạc cuối năm nay :d nên mới vào cái ngành nghề kiếm ít chết nhiều này mà kiếm thêm nà :))

hehehe :)) nói chung là wen lâu rồi gia đình cũng biết nhưng chủ yếu là họ hàng :D hối nên cũng lo xiền bạc cuối năm nay :d nên mới vào cái ngành nghề kiếm ít chết nhiều này mà kiếm thêm nà :))
Bạn làm gì trên mmo mà kêu kiếm ít chớt nhiều. hố hố :oops:

Theo e thì được sinh ra ở thế gian này là vui rồi, được ngắm nhìn mọi thứ , trải nghiệm nhiều điều ,được yêu thương , các thứ các thứ ...và đặc biệt lâu lâu lại tự hỏi thế gian này có gì vui ? :D :D

Bạn làm gì trên mmo mà kêu kiếm ít chớt nhiều. hố hố :oops:
thì vừa tham gia á :)) tìm hiểu BTC :D và sau đó thì biết đến các dạng khác :D hyip này nọ :d ( cái này bỏ vào rút dc hết thì ăn ít :)) mà bị scam thì lỗ nhiều hok phải hử bác :D , nhưng được cái chơi máy cái này cảm giác rất là do mót :)) )

ờ, về bản thân thì vui nhất là được sống cân bằng giữa Gia Đình, Công Việc - Sự Nghiệp, Sức Khỏe, Tình Yêu, Sở thích cá nhân, Đóng góp cho xã hội - Từ thiện :D
Còn về xã hội vui nhất là chết đi để lại cho đời những thứ tốt đẹp mà người ta ko bao giờ quên mình, như Steve Job đi để lại Iphone, Ipad thay đổi cả giỡi công nghệ, bác Vượng chưa đi nhưng đã để lại 1 loạt dự án dịch vụ khủng thay đổi cả bộ mặt VN như Times City, Royal City, Vinhomes, Vinpearl,Vinmart...để lại dấu ấn cho đời sau học tập + ghi nhớ công ơn :))

thì vừa tham gia á :)) tìm hiểu BTC :D và sau đó thì biết đến các dạng khác :D hyip này nọ :d ( cái này bỏ vào rút dc hết thì ăn ít :)) mà bị scam thì lỗ nhiều hok phải hử bác :D , nhưng được cái chơi máy cái này cảm giác rất là do mót :)) )
rất do mot là sao bác, mình chưa chơi bao giờ cả :rolleyes:

mà nãy giờ toàn bác hỏi em ko dị , giờ đến em hỏi bác nà , bác bao tuổi , nhà ở đâu , có ng yêu chưa có tôn giáo ko , tối nay em sang :))

ko bệnh tim thì chắc sẽ có bệnh ko biết bao lâu :)) còn có bệnh tim thì chắc chết trước thời hạn:))
Chắc phải dập dình lo lắng ra phết đó nhỉ, sợ site nó ngày mai die :eek:

mà nãy giờ toàn bác hỏi em ko dị , giờ đến em hỏi bác nà , bác bao tuổi , nhà ở đâu , có ng yêu chưa có tôn giáo ko , tối nay em sang :))
Ha ha mình ở Hà Nam, ny ms chia tay, không tôn giáo và 22t. Còn hỏi cân nặng chiều cao hay... nữa k0? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back