Mới chơi đồ xong, Em mạn phép xin các bro ngách kinh doanh trên shopee cho người có ít kinh nghiệm ạ

Em cũng có ít kinh nghiệm shopee, seo, ads fb muốn tập tành kinh doanh trên shopee để có thể nhanh lớn chứ bố mẹ em áp lực quá. Lương không được 15tr 1 tháng trong vòng 2 năm tới thì bắt em về quê lấy vợ :((.
Các bro nào tay to có ngách nào cho em xin về tự tập tành kinh doanh buôn bán với ạ.
Tuy biết là đăng bài này lên sẽ nhận được nhiều lời không hay nhưng em vẫn phải lên :3
Chúc các sếp tháng mới kiếm thật nhiều tiền nhé.

vietne

Banned
Solutions
1
Reactions
18
MR
1.009
Học hỏi từ người khác: Tham gia các diễn đàn, nhóm trao đổi kinh doanh trên mạng xã hội hoặc tham gia các khóa học, hội thảo để học hỏi từ những người có kinh nghiệm trong lĩnh vực kinh doanh trên Shopee.

Upvote 0

tienthu

Banned
Reactions
17
MR
0.060
rước khi bắt đầu kinh doanh trên Shopee, hãy nghiên cứu thị trường để hiểu rõ về sản phẩm bạn muốn bán, nhu cầu của khách hàng, và cạnh tranh trong ngành hàng đó.

Upvote 0

Lucky94

Junior
Solutions
1
Reactions
27
MR
0.533
Em cũng có ít kinh nghiệm shopee, seo, ads fb muốn tập tành kinh doanh trên shopee để có thể nhanh lớn chứ bố mẹ em áp lực quá. Lương không được 15tr 1 tháng trong vòng 2 năm tới thì bắt em về quê lấy vợ :((.
Các bro nào tay to có ngách nào cho em xin về tự tập tành kinh doanh buôn bán với ạ.
Tuy biết là đăng bài này lên sẽ nhận được nhiều lời không hay nhưng em vẫn phải lên :3
đơn giản là hàng bạn lấy từ xưởng hoặc từ gốc mới có cạnh tranh bán trên sàn được

Upvote 0

mazda6

Newbie
Reactions
16
MR
0.136
Người bán thì nhiều mà người mua thì ít, vì lẽ đó nên shopee bóp người bán cực cao, đầy đủ các lý do khiến bạn khó cạnh tranh với người khác.

Upvote 0

Monmoon

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
515
MR
4.444
$1,000.00
Follow me on Facebook
Kinh nghiêm = thực hành + đam mê, chuc bạn thành công

Upvote 0

maioau123

Junior
Reactions
32
MR
0.884
về quê lấy vợ thì ngon chứ có gì mà lo. Mà bố mẹ bắt về quê chắc nhà cũng khá giả,

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,814
176,260
Latest member
anhnhienxanh

Most discussed of week

Most discussed of week

Back