Tutorial Chia Sẻ Kinh Nghiệm Nuôi Twitter Căng Đét

thực ra cái em cần bây giờ là kéo càng nhiều tương tác càng tốt, nên nổi tiếng hay tai tiếng đều ok. Giai đoạn sau mới tẩy trắng cũng được. Vì acc còn đang nhỏ quá

Idol cứ nói như bình thường idol hay comment trên này là thành content rồi không cần reup đâu :D
ko dc bạn ơi , mình đã rất cẩn thận nhưng chả hiểu sao nó vẫn khoá , mấy hôm ni toàn lúc trên các điễn đàn mmo kiếm mấy bài hướng dẫn nuôi X để ko bị đây này , bên này dễ hơn facebook , cứ có view là có tiền

Cày từ 5 - 10 acc trở lên là phải bắt đầu tìm hiểu, nghiên cứu kĩ thay đổi phương pháp sao cho tối ưu nhất rồi nè :ami_fat_cat_001:

Thời gian và công sức sẽ đổi lấy những bài học quý giá, lúc mình mới mua mấy lô tài khoản về, chắc nó bay màu hơn một nữa rồi Twitter nó cho ngồi giải captcha lú luôn
đúng rồi bạn , chả hiểu sao nó tự nhiên rất khó chiu , hình như ở VN đang có 1 cá nhân hay nhóm chạy tool reg hàng loạt hay sao ấy , nên nó đang xoá bớt các tài khoản mà nó nghi ngờ , tốn công làm , chau chút từng bài đăng 1 mà tự nhiên nó khoá là mình hụt hẩn sao ấy , hi vòng nuôi theo bài viết này sẽ ko sao

ko dc bạn ơi , mình đã rất cẩn thận nhưng chả hiểu sao nó vẫn khoá , mấy hôm ni toàn lúc trên các điễn đàn mmo kiếm mấy bài hướng dẫn nuôi X để ko bị đây này , bên này dễ hơn facebook , cứ có view là có tiền
bác có nghĩ đến việc bác bị ban IP rồi không, nguồn IP của bác có sạch không bác. Mà em nghi bác chết 1 acc ban đầu từ cái IP đó rồi thì nó sẽ kéo theo chết chùm cả cụm đằng sau.

đúng rồi bạn , chả hiểu sao nó tự nhiên rất khó chiu , hình như ở VN đang có 1 cá nhân hay nhóm chạy tool reg hàng loạt hay sao ấy , nên nó đang xoá bớt các tài khoản mà nó nghi ngờ , tốn công làm , chau chút từng bài đăng 1 mà tự nhiên nó khoá là mình hụt hẩn sao ấy , hi vòng nuôi theo bài viết này sẽ ko sao
Ở VN hay ở đâu cũng vậy à, như mình đang ngồi VN mà sài proxy tận bên US hay Sing đây :ami_fat_cat_011:

Bác trả lời được hết mấy câu hỏi này thì có thể nó hạn chế bị ban này:
- Nguồn proxy của bác sài có uy tín chưa, bác sài proxy dân cư hay datacenter và có share cho ai không?
- Bác có sài tool gì rồi lập đi lập lại 1 hành động không?
- Mỗi proxy / IP bác sài bao nhiêu tài khoản?

IP việt nam liệu còn ăn được không? Bác chủ thớt có còn kiếm được không
Mình sài IP của Sing nha bác, cơ mà VN mình nghĩ chắc cũng không thành vấn đề gì đâu, thấy mấy ông trên cộng đồng hay group kín vẫn chia sẻ doanh thu á, mà giờ mình thấy mỗi ông cầm toàn 5 - 10 acc tích xanh bkt các thứ nên không tham gia vào, FOMO quá, còn nhiều cách khai thác khác mà :ami_fat_cat_001:

Mình sài IP của Sing nha bác, cơ mà VN mình nghĩ chắc cũng không thành vấn đề gì đâu, thấy mấy ông trên cộng đồng hay group kín vẫn chia sẻ doanh thu á, mà giờ mình thấy mỗi ông cầm toàn 5 - 10 acc tích xanh bkt các thứ nên không tham gia vào, FOMO quá, còn nhiều cách khai thác khác mà :ami_fat_cat_001:
à các account của em là lập ở bên Italy, ban đầu dùng số điện thoại Italy, sau em thay số việt nam vào, chạy được hơn 1 tháng thì về Việt nam tiếp tục dùng IP việt Nam. Em nghĩ em không dùng tool gì, em chỉ build content english hướng vào người dùng nước ngoài, nói không với Việt nam là ok đúng không bác?

Ở VN hay ở đâu cũng vậy à, như mình đang ngồi VN mà sài proxy tận bên US hay Sing đây :ami_fat_cat_011:

- Nguồn proxy của bác sài có uy tín chưa, bác sài proxy dân cư hay datacenter và có share cho ai không?
Bác ơi, vậy thanh toán kiểu gì bác, mua cả info, bank các kiểu à

mà theo các cụ, để được trả tiền thì khả năng tiên quyết nhất là gì? kích quảng cáo nhưng phải phát sinh lợi nhuận hay là lượt tương tác, hay RT vậy nhỉ

Bác ơi, vậy thanh toán kiểu gì bác, mua cả info, bank các kiểu à
À mấy acc seeding thì t để bên Sing, còn mấy acc tích xanh thì để ở VN, nếu muốn mua tích xanh ở quốc gia khác thì fake hết mọi info của quốc gia đó luôn nha bác, bác xem thử cái hướng dẫn thay đổi IP sang Turkey cho google pay để thanh toán dịch vụ á, trên google có hướng dẫn khá nhiều, làm tương tự thôi.

Cơ mà theo t thì đã xác định build acc cá nhân thì đừng fake đi đâu cả bác ạ, tại build đường dài mà, lỡ bị ban hay bị gì thì chỉ có lỏ =))) với cả Elon Musk đâu có trả tiền dựa vào quốc gia đâu =))

à các account của em là lập ở bên Italy, ban đầu dùng số điện thoại Italy, sau em thay số việt nam vào, chạy được hơn 1 tháng thì về Việt nam tiếp tục dùng IP việt Nam. Em nghĩ em không dùng tool gì, em chỉ build content english hướng vào người dùng nước ngoài, nói không với Việt nam là ok đúng không bác?
Đúng rồi bác, lúc bác mới tạo tài khoản thì nó mới dựa vào IP để đề xuất content cho phù hợp, còn về lâu về dài, nó sẽ dựa vào những content mà bác tương tác + influencers mà bác theo dõi á. Sau bác cứ build content Tiếng Anh nó cũng tự đề xuất tới nhóm đối tượng phù hợp.

Ví dụ: Content về Crypto thì chỉ hiển thị ở những ai quan tâm đến Crypto, Content về chó mèo thì chỉ show cho ai quan tâm đến chó mèo, ...

Cái cách bạn nuôi có chút giống mình làm, chắc đây là mẫu số chung, cá nhân vẫn sẽ có sự khác biệt riêng, như về IP provider, tần suất hoạt động, ngách content... Dù sao cũng cám ơn bạn đã chia sẻ bài viết!

bác có nghĩ đến việc bác bị ban IP rồi không, nguồn IP của bác có sạch không bác. Mà em nghi bác chết 1 acc ban đầu từ cái IP đó rồi thì nó sẽ kéo theo chết chùm cả cụm đằng sau.
mình reset cục wifi lại là nó ra cái ip khác thôi . mà ip đó mình có spam hay lam j đâu , toàn cày cuốc chăm chỉ thôii , cứ theo hướng dẫn mới của bài đăng này xem sao đã

thì xài mạng viettel như bt thôi . ko có fake hay lam j cả , 1 mình 1 mạng thôi
hoàn toàn k xài tool j cả
mỗi ip 1 tk chứ , cái này mình lập thoái quen từ hồi làm seosprint rồi nên k bao giờ xài chung

mình reset cục wifi lại là nó ra cái ip khác thôi . mà ip đó mình có spam hay lam j đâu , toàn cày cuốc chăm chỉ thôii , cứ theo hướng dẫn mới của bài đăng này xem sao đã

mỗi ip 1 tk chứ , cái này mình lập thoái quen từ hồi làm seosprint rồi nên k bao giờ xài chung
1 IP 1 TK trên NHƯNG trên cùng 1 MÁY thì khác nào lạy ông con ở bụi này haha =)) ! nó có system nó check tới lông dái luôn , nên vào cạo cho sạch nha IDOL :D

Cũng có thể do content của bác nữa, Như em tự build content chả đụng hàng ai, đằng nào cũng một lần làm thì chịu khó mất thời gian tí vậy ạ.

Hình như giờ tài khoản VN là k được pay nữa phải k? Lúc trước mình thử tạo 1 acc cày chay tới khi pay thì mất ad nên chẳng thu được gì! VN mình cũng khá nhiều ng bỏ cuộc rồi, đa số ng trong các nhóm FB và tele đều nghỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom