Mới chơi đồ xong, Em mạn phép xin các bro ngách kinh doanh trên shopee cho người có ít kinh nghiệm ạ

manhmme

Newbie
Reactions
3
MR
0.123
Em cũng có ít kinh nghiệm shopee, seo, ads fb muốn tập tành kinh doanh trên shopee để có thể nhanh lớn chứ bố mẹ em áp lực quá. Lương không được 15tr 1 tháng trong vòng 2 năm tới thì bắt em về quê lấy vợ :((.
Các bro nào tay to có ngách nào cho em xin về tự tập tành kinh doanh buôn bán với ạ.
Tuy biết là đăng bài này lên sẽ nhận được nhiều lời không hay nhưng em vẫn phải lên :3
Chúc các sếp tháng mới kiếm thật nhiều tiền nhé.

Cứ bắt tay cào làm, kinh nghiệm sẽ dần dần có. Cố lên, cũng đừng học thầy bà nào cả. Cứ cầy đã

Upvote 0
Học hỏi từ người khác: Tham gia các diễn đàn, nhóm trao đổi kinh doanh trên mạng xã hội hoặc tham gia các khóa học, hội thảo để học hỏi từ những người có kinh nghiệm trong lĩnh vực kinh doanh trên Shopee.

Upvote 0
rước khi bắt đầu kinh doanh trên Shopee, hãy nghiên cứu thị trường để hiểu rõ về sản phẩm bạn muốn bán, nhu cầu của khách hàng, và cạnh tranh trong ngành hàng đó.

Upvote 0
thôi bỏ đi, sốp pee giờ phí cao cực. chạy ads nội sàn càng chết. ads ngoại sàn thì khách éo mua shop mình mà mua shop khác. có tiền thì cứ fb với tiktok mà phang ads.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom