Làm gì để chống lại cơn buồn ngủ

Cách tốt nhất khi buồn ngủ là ngủ 1 lát, khoảng 1 tiếng:D Còn cơ thể uể oải là thiếu năng lượng, nạp thức ăn vào.

vô phòng vệ sinh á.. tỉnh ngay trong đó có khí cười e đã thử và ngủ lun trong bồn tắm :D

tới lúc kiếm được 10 củ trả nợ thì vay thêm trăm củ để cấp cứu.

Cafe, bò húc, nước trà pha đậm, nhạc nonstop, quay tay, 1 ít quyết tâm + gu gồ phương pháp ngủ 2 tiếng 1 ngày :D

uống cốc cafe vào là hết buồn ngủ ngay

dạo này mình bị mất ngủ, cả tuần nay đêm nằm trằn trọc ko ngủ được tới tận 3-4h sáng dù chẳng có việc gì phải lo lắng suy nghĩ quá :( ăn uống điều độ, tâm sinh lý bình thường :(
Muốn tỉnh ngủ thì dễ thôi, mở youtube bài này, đảm bảo trong 10 tiếng tỉnh như sáo :rolleyes:

đây là lý do tôi khoái giết ahri :D

bg buồn ngủ cảm giác nằm xuống ngủ đc ngay thì uống cf vào, nằm ngủ đặt báo thức 15p sau dậy :D hãy thử và cảm nhận

Cảm ơn tất cả anh em đã tư vấn cho em. Sau 2 ngày thử áp dụng tất cả phương pháp anh em đưa ra - kết quả em vẫn gật như thường. Buồn quá, hôm nay em áp dụng bài mới, khoả thân cho muỗi nó hiếp em :p, kết quả là từ 12h đến giờ ko gật phát nào, thân hình em giờ giống trái sầu riêng, có bác nào muốn thử giống em không :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom