Thảo luận biện pháp xin panel qlink(mấy bác xin được rùi vào cho ý kiến nhé)

Status
Not open for further replies.

votemmo

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Sau 1 hôm lập topic thì thu được vài ý kiến
Up cho ae chưa xin panel vào tham khảo
Mình cũng thử và mong thành công
Huyền xin panel có 2 ngày là có, mới đầu xin PP, xin đổi sang LR thì 2 ngày sau được update.
Bạn cứ đặt thế mình vào thế của ông ta rồi thì thông cảm, cứ lấy mail thật mà gửi, nhớ nhắc lại lần thứ mấy trong cái "tựa đề" gửi xin panel á, như thế thì tốt hơn.
Gởi vào đầu tuần + may mắn + mail có sự "khác biệt" để gây ấn tượng ... gợi í thế thôi
bí quyết của 1 pác chỉ mình share cho anh em
bi quyet nhe
aolop_hue: soan thu vao dem thu 3 rang sang t4 hang tuan.
aolop_hue: tieu de : help me
aolop_hue: no moi doc
aolop_hue is typing...
aolop_hue: con xin cpanl thi no ko them doc dau
Đấy là vài ý kiến nhưng mình thấy
Quan trọng là gửi đúng lúc nó check mail, hàng ngày sẽ có cả đống thư gửi nên mail của các bác dễ dàng trôi mất mà nó chưa kịp đọc.
Kinh nghiệm của tớ là gửi vào 10h tối
, trước tớ gửi cả đống toàn buổi sáng chả bao giờ thấy trả lời, nhưng hôm ấy tớ gửi buổi tối, sáng hôm sau nhận đc panel. Thằng bạn cũng làm thế và cũng đc, mail thì viết đại thôi, ko có gì nổi bật
Ý kiến của bác này có vẻ tốt lắm
Mình đã thực hành và được gửi lại thư sau 12h
Nhưng đó là thư admin qlink bảo đổi rule xin panel
Nhưng cũng là tin mừng rùi hihi
Hy vọng thành công hihi
AE làm theo bác này nhé

Last edited by a moderator:
Huyền xin panel có 2 ngày là có, mới đầu xin PP, xin đổi sang LR thì 2 ngày sau được update.
Bạn cứ đặt thế mình vào thế của ông ta rồi thì thông cảm, cứ lấy mail thật mà gửi, nhớ nhắc lại lần thứ mấy trong cái "tựa đề" gửi xin panel á, như thế thì tốt hơn.

sao tui gởi mail mà nó có gởi mail lại đâu :l.12 mail lun á :))

1 ngày admin nhận dc cả trăm mail nó ko xem hết đâu . Bạn đặt tiêu đề sau nó nổi bật ấy . Với lại nó ko xem thì làm sao mà nhớ dc lr , mail , id pass. Fake chi tốn thời gian

Hồi mình xin thì chờ 6 ngày, không CMND, đăng ký LR, đánh liều ai dè được, mà đợt đó nghe bảo nhiều người xin LR được lắm, chắc cũng tùy lúc thôi bạn à.:binhsua44:
Muốn chắc ăn thì ra net tạo thêm 1 cái, chứ đừng làm nhiều quá tội người ta :binhsua33:

Cảm ơn chị đã cho ý kiến
E dùng đồ thật hết mà
Cả CMT ,web đàng hoàng
Mà chị ơi ý chị là sent mấy thử liên tiếp à hihi
E dốt quá sent có 1 thư bọ

- - - Updated - - -

Hồi mình xin thì chờ 6 ngày, không CMND, đăng ký LR, đánh liều ai dè được, mà đợt đó nghe bảo nhiều người xin LR được lắm, chắc cũng tùy lúc thôi bạn à.:binhsua44:
Muốn chắc ăn thì ra net tạo thêm 1 cái, chứ đừng làm nhiều quá tội người ta :binhsua33:
Mình thấy có người bảo 3 ngày là reply hoặc ko bao giờ
Mà bạn tận 6 ngày à gke^ nhi>?
Gắng đợi nào

- - - Updated - - -

Bạn gửi 12 mail mà nó ko sent à
Hay nó nghĩ bạn spam hihi
Mình gửi có 1 mail ko pít thế nào đây

chịu khó spam thôi thớt à, dùng nhìu mail mà gửi, may thì dc :binhsua47:

chịu khó spam thôi thớt à, dùng nhìu mail mà gửi, may thì dc :binhsua47:
Anh ơi ý anh là vẫn tên đấy,LR đấy nhưng gửi bằng nhiều mail ạ
A cũng làm biện pháp này ạ
Thanks anh góp ý

Gởi vào đầu tuần + may mắn + mail có sự "khác biệt" để gây ấn tượng ... gợi í thế thôi =)) ...

Nói hay quá xin dùm 1 cái đi Huyen :binhsua35:

Gởi vào đầu tuần + may mắn + mail có sự "khác biệt" để gây ấn tượng ... gợi í thế thôi =)) ...
Y anh giống bạn trên kia
A có panel ko ạ
Qlink nó có quịt tiền bh ko ạ

- - - Updated - - -

Nói hay quá xin dùm 1 cái đi Huyen :binhsua35:
Nếu được xin cho e cái nữa cùng anh MOD này nhé chị

1 ngày admin nhận dc cả trăm mail nó ko xem hết đâu . Bạn đặt tiêu đề sau nó nổi bật ấy . Với lại nó ko xem thì làm sao mà nhớ dc lr , mail , id pass. Fake chi tốn thời gian
tui lấy nít mail 1 mớ hồi trước làm offer đi đăng kí panel qlink mà,tại tui gởi 1 cái ko thấy gì hết,tuần sau làm lun 11 cái cho nó thấy mà chắc nó tưởng tui spam :binhsua53:

Y anh giống bạn trên kia
A có panel ko ạ
Qlink nó có quịt tiền bh ko ạ

Mình thì ko có, nhưng hôm trc bạn mình lại xin dc ^^ ... Qlink ko quịt tiền đâu ^^ ... chỉ iu cầu minpay 800 capt/acc/week thôi ^^

p/s: Mình là Girl T_T, not Boy nhá :( ... bữa giờ toàn mấy bạn kiu mình là "anh" vs "bác" thôi :(

Quan trọng là gửi đúng lúc nó check mail, hàng ngày sẽ có cả đống thư gửi nên mail của các bác dễ dàng trôi mất mà nó chưa kịp đọc.
Kinh nghiệm của tớ là gửi vào 10h tối :D , trước tớ gửi cả đống toàn buổi sáng chả bao giờ thấy trả lời, nhưng hôm ấy tớ gửi buổi tối, sáng hôm sau nhận đc panel. Thằng bạn cũng làm thế và cũng đc, mail thì viết đại thôi, ko có gì nổi bật :D

Gửi với nội dung gì và gửi ở đâu vậy mấy bác

Mình thì ko có, nhưng hôm trc bạn mình lại xin dc ^^ ... Qlink ko quịt tiền đâu ^^ ... chỉ iu cầu minpay 800 capt/acc/week thôi ^^

p/s: Mình là Girl T_T, not Boy nhá :( ... bữa giờ toàn mấy bạn kiu mình là "anh" vs "bác" thôi :(
Sr chị
Thanks đã cho ý kiến hihi

- - - Updated - - -

Kinh nghiệm của tớ là gửi vào 10h tối :D , trước tớ gửi cả đống toàn buổi sáng chả bao giờ thấy trả lời, nhưng hôm ấy tớ gửi buổi tối, sáng hôm sau nhận đc panel. Thằng bạn cũng làm thế và cũng đc, mail thì viết đại thôi, ko có gì nổi bật :D
THanks anh rất nhiều ạ
Tối nay e test lun mới được
Mong là ok
2 hum rùi chưa thấy thư gửi về
Mong là tối nay thực hiện mai có lun hihi
Mà anh ơi có nên gửi nhiều lần ko anh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads