Ask Cần mua tut add web vào GA

nguyenthieu

Newbie
Reactions
0
MR
0.041
Chào các bác, em đang xây dựng 1 website mà tăng lượng truy cập nhưng em thêm web vào GA toàn bị xịt, web thuộc dạng công cụ nên nội dung khó khăn duyệt. Có bác nào bán tut add web vào GA k ạ.
Cảm ơn ạ

tut đơn giản là content tự xây, keywords index SEO là duyệt thôi.
Reup thì tạch

Không có tút, mua thì khả năng cao là bị lừa, chỉ có seo với unique content + truy cập tự nhiên thôi, nếu có thì người ta để dành ăn hết chứ ai đem chia cho nát, mà lừa anh google cũng khó, được duyệt hôm nay, hôm sao phát hiện bị lừa là ăn limit hoặc die gà luôn

Mà cũng đâu có nhất thiết phải có gà mới được, nhiều mạng khác cũng ngon không kém gà, miễn có traffic tự nhiên là có tiền thôi

Không có tút, mua thì khả năng cao là bị lừa, chỉ có seo với unique content + truy cập tự nhiên thôi, nếu có thì người ta để dành ăn hết chứ ai đem chia cho nát, mà lừa anh google cũng khó, được duyệt hôm nay, hôm sao phát hiện bị lừa là ăn limit hoặc die gà luôn

Mà cũng đâu có nhất thiết phải có gà mới được, nhiều mạng khác cũng ngon không kém gà, miễn có traffic tự nhiên là có tiền thôi
bác recommend e 1 con net cpc nào ngon ngang GÀ phát, Adskeeper với MGID bèo quá

mình cũng bị tương tự, add GA toàn báo nội dung có giá trị thấp, trong khi mấy web khác tương tự mà vẫn đc add được GA

chuyển hướng 301 luôn bác ạ
e nghĩ ko ổn đâu. GA xưa này chỉ traffic G. Organic mới dễ sống, nhiều bác traffic Bing còn die. Còn như bác e cũng từng làm, sống thì sống nhưng 1 tháng nào đó doanh thu cao bất thường là ăn ngay lỗi "Điều hướng" die GA

Chào các bác, em đang xây dựng 1 website mà tăng lượng truy cập nhưng em thêm web vào GA toàn bị xịt, web thuộc dạng công cụ nên nội dung khó khăn duyệt. Có bác nào bán tut add web vào GA k ạ.
Cảm ơn ạ
Đưa web đây mình check cho, GA có người duyệt thủ công nên nhiều khi cũng hên xui phết

Cai
Đưa web đây mình check cho, GA có người duyệt thủ công nên nhiều khi cũng hên xui phết
Cái này tùy thôi, cả đống trang web lá cải của Việt Nam lấy bài của nhau cũng hiện ad của gà ầm ầm
Còn nhiều, nhiều....
Nói chung cả đống web này xào nội dung qua lại lẫn nhau mà gà cũng hiện, chả hiểu nỗi chắc là do tên miền có độ trust cao với có lưu lượng truy cập nhiều nên được duyệt ga.

Cai

Cái này tùy thôi, cả đống trang web của Việt Nam lấy bài của nhau cũng hiện ad của gà ầm ầm
Còn nhiều, nhiều....
Nói chung cả đống web này xào nội dung qua lại lẫn nhau mà gà cũng hiện, chả hiểu nỗi chắc là do tên miền có độ trust cao với có lưu lượng truy cập nhiều nên được duyệt ga.
domain nó trust cao rồi bác ạ, và GA nó già tuổi cũng trâu lắm rồi

mình cũng bị tương tự, add GA toàn báo nội dung có giá trị thấp, trong khi mấy web khác tương tự mà vẫn đc add được GA
Em cũng gặp tình trạng như bác duyệt 2 lần vẫn giá trị thấp, đổi sang gà cũ hơn nó lại duyệt lại bt bác ạ. Nhiều khi duyệt ko phải hẳn ở conten mà ở cấu trúc của website nữa ạ, đầy website ko có trafic vẫn duyệt bt ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week