• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thảo luận biện pháp xin panel qlink(mấy bác xin được rùi vào cho ý kiến nhé)

Status
Not open for further replies.
Hên vậy bạn
Chúc mừng chúc mừng
Mà bạn gửi 1 mail à hay nhìu mail vậy
gửi 2 lần. lần đầu ko dc. Không fake mail hay id , lr gì hết
khi mình lấy 1 cái EMail gửi cho nó 2 mail cùng 1 tiêu đề nó sẽ nhận dc :tiêu đề(2) . thêm số 2 ngay phía sau tiêu đề . Dùng cái 1 cái email gửi nó 1 lúc 5 6 cái mail cùng tiêu đề => nó sẽ biết là mình gửi nó 5 cái mail. Nó sẽ nghĩ là mình rất cần cái panel gấp => ưu tiên cho mình
Còn lấy nhiều email gửi cho nó chỉ phản tác dụng mà thôi .
Tiêu đề : Qlinkgroup Supervisor Account.
Nội dung 1 dòng thôi : username, password, name, email, Liberty reserve, UXXXXXXX
Mình nghĩ là nó đăng ký = cách copy nguyên cái dòng "username, password, name, email, Liberty reserve, UXXXXXXX" enter là đăng ký luôn ko cần nhập từng cái vậy nó mới đăng ký số lương lớn dc
Lấy dc panel thì thank 1 cái :)).

Last edited by a moderator:
khi mình lấy 1 cái EMail gửi cho nó 2 mail cùng 1 tiêu đề nó sẽ nhận dc :tiêu đề(2) . thêm số 2 ngay phía sau tiêu đề . Dùng cái 1 cái email gửi nó 1 lúc 5 6 cái mail cùng tiêu đề => nó sẽ biết là mình gửi nó 5 cái mail. Nó sẽ nghĩ là mình rất cần cái panel gấp => ưu tiên cho mình
Nội dung 1 dòng thôi : username, password, name, email, Liberty reserve, UXXXXXXX
Mình nghĩ là nó đăng ký = cách copy nguyên cái dòng "username, password, name, email, Liberty reserve, UXXXXXXX" enter là đăng ký luôn ko cần nhập từng cái vậy nó mới đăng ký số lương lớn dc
Mình cũng gửi theo cách này mà
Spam vài cái nhưng chưa thấy kết quả
Mong là tí nữa được huhu
Thank ban cho y kien

Nó ko cấp panel thì cứ spam cho chết luôn. Nó sợ quá là nó cấp cho ông à . Giờ này bên nó mới 3 giờ sáng à chắc nó đang ngủ

Nó ko cấp panel thì cứ spam cho chết luôn. Nó sợ quá là nó cấp cho ông à . Giờ này bên nó mới 3 giờ sáng à chắc nó đang ngủ
Mình gửi tối qua
Chắc bh spam thêm vài cái tí nữa nó dậy trả lời cả thể hihi

chưa thấy gì hết,gần 24h rồi ,hi vọng là được :)

cũng đã làm theo mà ko bjt dc chưa?

- - - Updated - - -

Hôm qua cũng gửi quá trời, vẫn chưa đc luôn :|
thế mà bác cứ nói tui làm sai...đếy bác cũng thế kìa:binhsua01:

cũng đã làm theo mà ko bjt dc chưa?

- - - Updated - - -

thế mà bác cứ nói tui làm sai...đếy bác cũng thế kìa:binhsua01:

Ko, làm như tui là đúng mà. Nếu sai nó sẽ gửi về mẫu đăng kí còn đúng nó sẽ ko gửi. Cái này tại ko may mắn thôi! :binhsua06:

Tình hình là vẫn chưa có tin tức gì từ qlink
Ko có thử gửi về báo làm sai nữa
Và h là đến đoạn hên xui chăng
Up cho ae biết nè

ghi thẳng ra nha bà con,nó mới báo là coppy cái dòng đó,rồi ghi thẳng ra

chứ ghi xuống dòng nó bắt gởi lại :))
chán đời,đợi tiếp

ghi thẳng ra nha bà con,nó mới báo là coppy cái dòng đó,rồi ghi thẳng ra

chứ ghi xuống dòng nó bắt gởi lại :))
chán đời,đợi tiếp
Đúng rùi
Ghi xg dòng là nó bắt gửi lại
Còn ghi theo mẫu của nó thì chưa thấy tin tức gì
Sao mà bựa thế nhi???

Đúng rùi
Ghi xg dòng là nó bắt gửi lại
Còn ghi theo mẫu của nó thì chưa thấy tin tức gì
Sao mà bựa thế nhi???
Hôm wa nó ngắm cái mail của bác rồi ^^. Nếu mà hôm wa ghi đúng là dc panel rồi. Giờ hy vọng hôm nay nó chọn trúng ông lần nữa :)

Qlink giờ khá hot nhỉ, xin Panel để solo or tuyển REF vậy các bạn trẻ ???:binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,952
171,022
Latest member
Calocsendac

Most discussed of week

Most discussed of week