Mình có thể giúp ai đó kiếm 100tr / tháng đó là sự thật

Cho đi nhận lại vốn dĩ tạo thành mối quan hệ cán cân, bạn cân đc bao chia sẻ, mình cân bạn từng ấy sẻ chia

em có đọc được một câu thế này :
:Khi bạn làm điều đúng đắn,người đầu tiên và cũng là người duy nhất cần biết và ghi nhớ về hành động đó chính là bản thân bạn,bởi nhận thức ấy, ký ức ấy sẽ lf nền tảng giúp hình thành ý nghĩ cuộc sống của chính bạn" trong sách 10 nghịc lý của cuộc sống.
bác giúp những người thân của bác ấy nếu cách của bác có thể phổ biến rộng ra mà không ảnh hưởng nhiều đến thu nhập của bác.Mà nếu được thê thì tốt quá VN mình dần dần sẽ không còn nghèo nữa.Thời đại thế giới phẳng rồi ,nhìn người mình cũng chỉ quanh quẩn ở trong nước ,lừa đảo nhau mà sống nhiều lúc thấy buồn quá.Điển hình như vụ bom phone gần đây buôn bán lòng yêu nước để sổng .Khi không còn phải no nghĩ về tiền bạc nữa giá trị tin thần sẽ là cái đích tiếp theo cần hướng tới.Bác làm việc tốt và bác sẽ thấy hạnh phúc hơn :D.

thì bạn chủ topic thấy nhắm ai trả lời comment được thì nhận người đó. Cái này do chính bạn thôi

Có một sự thật nức cười là ... hồi đó mình post bài trên mmo tuyển đệ tử. Kết quả là mình trở thành người học nghề. Mạng càng thêm mạnh! Người đó hẹn ra quán cafe ngồi nói chuyện. Mình chỉ nói mình làm về Server và VPS chính hãng. Còn người đó chuyên về kiếm tiền trên VPS. ^^! Công nghệ thật bá đạo. Mọi thứ trên đời này đều có cách tự động. Mình thường nói một câu " thật bá đạo " và người đó nói 1 câu " Còn nhiều thứ bá đạo hơn nhiều " - " Câu này nghe quen quên " " Hahahha "

100tr/mo ko phải to, nhưng tiền éo phải lá mít mà kiếm 1 cách dễ dàng như thế đâu, cũng phải bạc cmn tóc mờ cmn mắt mới đc như thế

khi bác hỏi câu : " thứ mình nhận được là gì ? Bạn có gì cho mình không ? Mình cần cái gì đó thật sự giá trị"

đơn giản là hiện tại bác chẳng thấy thiếu thứ gì . =.=

Thiếu người giống mình !

chữ "giống" vô cùng lắm bác ơi . ngoại hình , tính cách , gia cảnh , may mắn , biến cố trong tương lai . . . .

mỗi người chỉ là 1 cá thể độc nhất vô nhin trên cõi đời này thôi . =.=

Đôi khi mình tự hỏi. Với khả năng và kinh nghiệm + sự nghiên cứu về thế giới internet. Mình có thể giúp bất cứ ai một cách đơn giản kiếm 100tr / tháng. Phương pháp rất quan trọng. Vấn đề là cho đi bạn sẽ nhận được gì cơ! Các tôn giáo thường nói: Cho đi mà không cần báo đáp. Nhưng có khi nào bạn đã từng cho đi mà phải hối hận chưa? Mình đã từng .. mình đã từng cho phương pháp cho 1 kẻ ko ra gì. Và kết quả là một sự hối hận.

Câu hỏi đặt ra ... mình có thể cho phương pháp nhưng những thứ mình nhận được là gì ? Bạn có gì cho mình không ? Mình cần cái gì đó thật sự giá trị

Đang liên tưởng đến bạn thớt muốn có một đội quân “gà robot”, chỉ cần gắn bộ não thông minh chính là ý tưởng của bạn vào là đẻ ra những quả trứng vàng.

Nói hình ảnh thế để thấy thớt đang có 2 vấn đề:

Một là: Ý tưởng của bạn chưa phù hợp, thậm chí là hơi ảo tưởng. Nếu gọi là phù hợp thì chỉ cần mình bạn thôi nó cũng đã vận hành trơn chu rồi, đâu khiến bạn phải long đong đi tìm những người khác hoàn thiện, vận hành giúp bạn.

Hai là: Bạn muốn có những cộng sự chỉ biết hoạt động như những con robot thì ko bao giờ, không thể đòi hỏi một con người chỉ biết cứ học đi, học thật giỏi, làm việc siêng năng, chăm chỉ, không nghi ngờ, làm đúng những gì tôi bảo là được rồi sẽ có thành quả rực rỡ.

Có người cũng từng nói với mình ý tưởng của họ thế này: “Mình sẽ lập trình 1 game như thế này…, nhưng giờ mình chẳng biết gì về lập trình cả, chắc phải đi học lập trình android cho thật giỏi. Bạn cũng học đi, lập trình xong up lên mạng mỗi ngày kiếm 50,000$. Giầu to rồi”

Đôi khi mình tự hỏi. Với khả năng và kinh nghiệm + sự nghiên cứu về thế giới internet. Mình có thể giúp bất cứ ai một cách đơn giản kiếm 100tr / tháng. Phương pháp rất quan trọng. Vấn đề là cho đi bạn sẽ nhận được gì cơ! Các tôn giáo thường nói: Cho đi mà không cần báo đáp. Nhưng có khi nào bạn đã từng cho đi mà phải hối hận chưa? Mình đã từng .. mình đã từng cho phương pháp cho 1 kẻ ko ra gì. Và kết quả là một sự hối hận.

Câu hỏi đặt ra ... mình có thể cho phương pháp nhưng những thứ mình nhận được là gì ? Bạn có gì cho mình không ? Mình cần cái gì đó thật sự giá trị
điều duy nhất cho bạn lại đó là 1 sự tôn trọng , biết ơn đối với bạn . đôi khi xem bạn như người thân . đôi khi đối với những người chi cần 1/20 của bạn nói ra cũng làm cho họ thấy cuộc sống nên quý giá hơn. cho đi và sẽ nhận lại những điều tốt đẹp hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom