Mình có thể giúp ai đó kiếm 100tr / tháng đó là sự thật

thớt muốn share cho ae > ko biết ai tốt ai xấu > sợ bị phản damage , lấy oán báo ân > ...
newbie muốn thớt share > hứa ko phản damage > ... time sẽ trả lời > thớt ko tin tưởng ai > ko share
rốt cuộc thớt kiếm dc 100m/tháng hay ko chỉ thớt biết , và thớt có share hay ko thì mình có ghi ở trên
túm váy lại ai về nhà nấy thôi newbie đừng hy vọng gì nhiều :D

giai đoạn đầu thì 50-50, sau khi giao thông tùy tình hình mà tiếp tục. có thể thành bạn thân, hoặc kẻ thù

đời lắm chữ ngờ, ai biết đâu thớt lại là người thay đổi :D

Đôi khi mình tự hỏi. Với khả năng và kinh nghiệm + sự nghiên cứu về thế giới internet. Mình có thể giúp bất cứ ai một cách đơn giản kiếm 100tr / tháng. Phương pháp rất quan trọng. Vấn đề là cho đi bạn sẽ nhận được gì cơ! Các tôn giáo thường nói: Cho đi mà không cần báo đáp. Nhưng có khi nào bạn đã từng cho đi mà phải hối hận chưa? Mình đã từng .. mình đã từng cho phương pháp cho 1 kẻ ko ra gì. Và kết quả là một sự hối hận.

Câu hỏi đặt ra ... mình có thể cho phương pháp nhưng những thứ mình nhận được là gì ? Bạn có gì cho mình không ? Mình cần cái gì đó thật sự giá trị
tham vọng con người là ko biết điểm dừng... :(

đã từng giống như chủ top. và cũng bị phản:D. kết quả la k nên tin ai cả. tự làm cho lành :(. nguy nguy ra có khi còn bị nó chửi là ngu ý :(

Đã từng kiếm được nhiều hơn thế :D nhưng easy come - easy go . cuối cùng chỉ còn nợ :(. Nếu có duyên với ai đó thì tự nhiên thớt muốn share cho người đó thôi, và cũng chả muốn nhận gì từ họ :D

bác giúp em kiếm 100tr/tháng, em giúp bác kiếm 50tr/tháng cũng được nhé :D

Lòng người ai biết đc đâu
Cuộc đời ai học đc câu không ngờ
Trăng còn lúc tỏ lúc mờ
Lòng người cũng giống ván cờ đỏ đen!

Rất khó, mình cũng đã từng bị vậy,chỉ là cho cần câu thôi còn cho cá chả bao nhiêu,cuối cùng nó lại chẳng coi mình ra gì cũng cú thật,giờ tự nhủ sẽ ko bao giờ làm điều tương tự nữa ngoại trừ người nhà và người thân,ai có tố chất thì mới truyền cho.

Rất thích chữ ký của bạn. Thời gian thì ít mà sai lầm thì nhiều. Cần phải cố gắng hơn nữa mới được.
Bạn cho mình mượn chữ ký nha (Làm "kim chỉ nam" cho mình thôi -_-). Xem ra nó rất hợp với mình.

Thời ngay thơ đầy chua sot, tin yêu bao nhiêu xót xa bấy nhiêu

Chính xác là thế này bạn à: "Yêu rất nhiều song nhận chẳng có bao nhiêu" :)

vậy thớt giúp em kiếm 1tháng 50 tới 100 triệu đi . nghược lại em sẽ giúp thớt 1 tháng kiếm 200 tới 400 triệu:)

Nếu thớt chịu giúp mình kiếm 100tr / tháng, mình sẽ cạo hết lông nách mà mình gìn giữ suốt từ lúc dậy thì tới giờ cho thớt, mình thề đã nói là giữ lời

Rất thích chữ ký của bạn. Thời gian thì ít mà sai lầm thì nhiều. Cần phải cố gắng hơn nữa mới được.
Bạn cho mình mượn chữ ký nha (Làm "kim chỉ nam" cho mình thôi -_-). Xem ra nó rất hợp với mình.

thanks, cứ tự nhiên:D:D

Nếu thớt chịu giúp mình kiếm 100tr / tháng, mình sẽ cạo hết lông nách mà mình gìn giữ suốt từ lúc dậy thì tới giờ cho thớt, mình thề đã nói là giữ lời
Lạy thánh, tí phọt cmn cơm rồi ! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,790
Latest member
tuynh3740

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week