Mình có thể giúp ai đó kiếm 100tr / tháng đó là sự thật

Mình thì suy nghĩ khác chủ thớt. Mình ko theo tôn giáo nào hết nên cũng ko cần care các tôn giáo nói gì. Mình chỉ tin vào một việc, trước khi muốn ai làm điều gì đó tốt đẹp với mình, hãy làm điều tốt đẹp với người ta trước. Tất nhiên đó là điều kiện cần, còn điều kiện đủ là mình phải biết nhìn người, chứ không phải đè bừa 1 thằng ra:"hey man, hôm nay tao chỉ mày cách kiếm 100 củ/1 tháng". Đó giờ chơi mmo mình luôn thế và may mắn nhận lại được 2 thằng bạn rất thân trên mmo @vgroupbosskiet @lispache15 . Good luck to thớt!

Mình thì suy nghĩ khác chủ thớt. Mình ko theo tôn giáo nào hết nên cũng ko cần care các tôn giáo nói gì. Mình chỉ tin vào một việc, trước khi muốn ai làm điều gì đó tốt đẹp với mình, hãy làm điều tốt đẹp với người ta trước. Tất nhiên đó là điều kiện cần, còn điều kiện đủ là mình phải biết nhìn người, chứ không phải đè bừa 1 thằng ra:"hey man, hôm nay tao chỉ mày cách kiếm 100 củ/1 tháng". Đó giờ chơi mmo mình luôn thế và may mắn nhận lại được 2 thằng bạn rất thân trên mmo @vgroupbosskiet @lispache15 . Good luck to thớt!
thân có thông hem :p :p

trc thớt có lập 1 top bảo thuê 1 thằng làm cùng sau nó cướp hết list khách hàng thì phải

nói tóm lại là ông chủ thread tính lùa gà hay tính hợp tác làm ăn. Nếu muốn hợp tác làm ăn lớn thì hú đi, cho mình vé. Nc là biết pro hay newbie :)

Em nghĩ a không nên chia sẻ cách kiếm 100tr một tháng cho bất cứ ai,vì 100tr đó họ sẽ chỉ đem lại sự thỏa mãn và lợi ích cá nhân của họ, a nên dùng những kinh nghiệm đó để giúp cho cộng đồng xung quanh kìa, những ng nghèo khổ ....chứ trên đây toàn pro rồi giúp chi nữa

thế bác muốn em cho bác cái gì :D

Maximum của mình là 70tr/ tháng ( cả Group ). Nếu đc 100 triệu/ tháng mình xin gửi lại bạn 96 triệu 690 nghìn, chỉ lấy 3tr069 nghìn, mỗi ngày chỉ nhận 100k tiền lương để mua khăn giấy FAP hằng đêm :)

"Câu hỏi đặt ra ... mình có thể cho phương pháp nhưng những thứ mình nhận được là gì ? Bạn có gì cho mình không ? Mình cần cái gì đó thật sự giá trị "

1 câu hỏi khó. Mình cũng tự hỏi nếu đc ng khác giúp đỡ 1 cách kiếm 100 tr/tháng thì mình sẽ cho người đó cái gì ???

Nếu chỉ có tiền thì mỗi quan hệ song phương sẽ nhanh chónh kết thúc vì sẽ có lúc người đó ko cần bạn nữa và tự bay.

Vậy nên mình sẽ trả lời với người đó rằng chỉ có sự tín nhiệm và tôn trọng.

Chúc bạn sớm tìm đc người hợp tác như ý. Nếu có cơ hội mình cũng muốn giao lưu với bạn đôi chút.

nếu thớt kiếm 100 triệu 1 tháng thì chắc đa cấp cmnr. người có tiền ít khi người ta nói đến tiền lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,788
Latest member
v9betinginfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week