Mình có thể giúp ai đó kiếm 100tr / tháng đó là sự thật

:rolleyes: tóm lại là bác cần 1 người như thế lào, nhân phẩm ra sao, vốn liếng bao nhiêu.... cứ nói tẹot toẹt móng lợn lòi ra cho anh em nghe coi, ai tự xét thấy có khả năng phẩm chất đó thì đăng ký với bác, bác có cảm tình với đứa nào thì cho nó theo, nhưng phải bắt nó ký giấy bảo đảm ko dc phụ lòng bác nếu ko thì trời tru đất diệt chết ko còn ku :rolleyes:

Đôi khi mình tự hỏi. Với khả năng và kinh nghiệm + sự nghiên cứu về thế giới internet. Mình có thể giúp bất cứ ai một cách đơn giản kiếm 100tr / tháng. Phương pháp rất quan trọng. Vấn đề là cho đi bạn sẽ nhận được gì cơ! Các tôn giáo thường nói: Cho đi mà không cần báo đáp. Nhưng có khi nào bạn đã từng cho đi mà phải hối hận chưa? Mình đã từng .. mình đã từng cho phương pháp cho 1 kẻ ko ra gì. Và kết quả là một sự hối hận.

Câu hỏi đặt ra ... mình có thể cho phương pháp nhưng những thứ mình nhận được là gì ? Bạn có gì cho mình không ? Mình cần cái gì đó thật sự giá trị

nếu mình kiếm được từng đó mình sẽ làm giàu và đi làm từ thiện :D

:rolleyes: tóm lại là bác cần 1 người như thế lào, nhân phẩm ra sao, vốn liếng bao nhiêu.... cứ nói tẹot toẹt móng lợn lòi ra cho anh em nghe coi, ai tự xét thấy có khả năng phẩm chất đó thì đăng ký với bác, bác có cảm tình với đứa nào thì cho nó theo, nhưng phải bắt nó ký giấy bảo đảm ko dc phụ lòng bác nếu ko thì trời tru đất diệt chết ko còn ku :rolleyes:
Chuẩn men.Như vậy đi cho rõ ràng,đủ điều kiện thì hợp tác,sàng lọc đỡ mất thời gian.

Tiền bạc với thớt chắc là phù du, vậy thớt muốn nhận lại gì? sự hợp tác đôi bên cùng có lợi? Nhưng bản chất con người nó tham lam lắm, được rồi lại muốn hơn và đến 1 lúc nào đó thì tan rã đó cũng là qui luật của cuộc sống...

đang muốn tìm một sư phụ tốt bụng nè,mình cũng đã tích góp đc ít vốn sau vài năm làm việc mệt mỏi.......giờ PTU ngày càng khó muốn sang lĩnh vực khác.....2 tháng trước nhảy vào cái clikrev.com ra đi 200$ chán quá!!

Chuẩn men.Như vậy đi cho rõ ràng,đủ điều kiện thì hợp tác,sàng lọc đỡ mất thời gian.
khả năng là bác pro này đang buồn nên lên đây chém gió cho vui thôi :D, đi ra click quảng cáo sống qua ngày thôi, ae ở lại hóng vui vẻ :p

Nếu ai đó trên này có cái j đó hơn 100 triệu thì hãy pm thớ
nhắc tới ông này tôi còn mắc cười , cách đây bao lâu tôi quên, tôi seach nguồn vide ytb cho ông cười vải đái :D
Chác thớt chiến ytb nhỉ , 100 tháng là chuyện bình thường ở 4rum này :D

Nói chung chỉ là mục chát thôi mà , AE vui vẻ nc thôi :v còn mình thấy hư cấu :)

bạn cho người ta cần câu cá, người ta chỉ có thể đáp lại bạn bằng con cá thôi :( . Còn cái gì khác, thì hồi sau tìm hiểu sẽ rõ, thời gian trả lời :D . Đời ko phải ai cũng như người cậu đã từng gặp, xấu có, tốt có, hơi tốt có, hơi xấu có; và đừng tin ai, quen biết và cảm nhận theo thời gian thôi. Vì lời nói ko chứng minh được con người của người nói.

P.s: mình thì chả có nghề ngỗng gì, hóng làm quen cậu, hóng cậu giúp mình tut, làm được tiền, mình sẽ gởi cậu phân nửa trong 2 tháng đầu. :D

nếu thu nhập 100 Triệu/ tháng. ĐÚng và ko vi phạm bất cứ quy định gì của pháp luật. Mình chia đôi cho bạn 50 Triệu

Câu này hay.Mong là luật nhân quả sẽ đến với người gian xảo....

K hiểu ý bạn ntn.Nhưng mình là người tin tưởng được :D

=)) cứ như kiểu để t xem bọn mày hạnh phúc đến bao h ý bác nhỉ.

Nhưng e chứng kiến nhiều r. Như nhà bác ruột e trước lấy bìa đỏ nhà e đi bán nhà : ) bố mẹ e làm từ bàn tay trắng nhưng vẫn khá giả hơn ổng còn ông ý vất vả về con cái.

Hôm nay đọc được TP nay thấy buồn :(

Xin hiến dâng cái ass zin hơn 2 chục năm nay cho thớt, xin thớt cứu vớt đời em :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,788
Latest member
v9betinginfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week