Mình có thể giúp ai đó kiếm 100tr / tháng đó là sự thật

thực ra nếu bạn cho người 1 món thì người khác sẽ cho bạn lại 10 món! yên tâm đi bạn do nợ nhau nên phải trả thui! cho là còn, xài thì hết! Gieo nhân nào đc quả nấy! ngẩn cao đầu mà sống!

bạn sẽ nhận được là niềm vui khi giúp một ai đó :D
còn cho bạn thì chỉ là thành quả với cái bạn chia sẻ, có thể là tiền chả hạn :rolleyes:

Có 2 khía cạnh bạn ơi! Cho kẻ mà mình hối hận thì đơn giản mình nhớ đến là thấy bực bội, khó chịu, đau. Còn cho kẻ xứng đắng thấy rất vui! Ko phải cho ai cũng cảm thấy vui

Vô tình tìm kiếm, lượm lặt thông tin thì cũng bắt gặp những thông tin về những việc làm của bác rồi. Nếu bác có nhiều tài chính, sức người vật lực thì các dự án của bác sẽ thành công nhiều hơn nữa.

Có âm thầm biết được một số mánh khóe của bác từ đó, nhờ đó mà củng cố và chứng minh một số suy nghĩ của mình. Công nhận bác là người có nhiều ý tưởng và tham vọng.

Chúc bác tìm được người tâm đầu ý hợp. MMO không có người đâu, bác đừng tìm nữa.
Không phải là ko có, mà làm mmo xong, kiếm đc tiền đa số là ra ngoài kinh doanh, e đang cố theo mô hình này

Không phải là ko có, mà làm mmo xong, kiếm đc tiền đa số là ra ngoài kinh doanh, e đang cố theo mô hình này

Có mô hình rồi. Kinh doanh theo mô hình Internet. ^^ Mở công ty làm MMO. Vấn đề là mô hình ko cheat ^^. Chứ bỏ MMO cũng phí, tài nguyên vô hạn mà!

Quan trọng là ở cái nơi đa phần chả ai biết mặt ai thế này, tin tưởng ra sao?
Kể cả kiếm 1 tỷ =]]
Ở đời không ai cho không cái gì cả
Những thằng ko giữ chữ tin thi cạch mặt nó ra.
Kể từ thứ nhỏ nhất

Rất khó, mình cũng đã từng bị vậy,chỉ là cho cần câu thôi còn cho cá chả bao nhiêu,cuối cùng nó lại chẳng coi mình ra gì cũng cú thật,giờ tự nhủ sẽ ko bao giờ làm điều tương tự nữa ngoại trừ người nhà và người thân,ai có tố chất thì mới truyền cho.

Có mô hình rồi. Kinh doanh theo mô hình Internet. ^^ Mở công ty làm MMO. Vấn đề là mô hình ko cheat ^^. Chứ bỏ MMO cũng phí, tài nguyên vô hạn mà!
Khi nào sinh viên việt nam đi học được tiền thì mmo việt nam = no cheat.
Mạnh ai thằng nấyblàm thôi, điển hinh vụ anh Đông Bird

cho đi mà đòi lại thứ gì đó thì đâu phải là CHO??? bác thớt đang bán thì đúng hơn.Đã cho thì cần gì suy nghĩ nhỉ.bác thớt đang mong đợi điều gì từ người được cho...:rolleyes:

Rất khó, mình cũng đã từng bị vậy,chỉ là cho cần câu thôi còn cho cá chả bao nhiêu,cuối cùng nó lại chẳng coi mình ra gì cũng cú thật,giờ tự nhủ sẽ ko bao giờ làm điều tương tự nữa ngoại trừ người nhà và người thân,ai có tố chất thì mới truyền cho.

Thời ngay thơ đầy chua sot, tin yêu bao nhiêu xót xa bấy nhiêu

:eek::eek::eek: chắc tại kiếp trước bác ác quá kiếp này phải trả nợ nhiều ng rồi
hình như kiếp trước bác nợ em chữ tình thì phải, kiếp này có trả ko hay đợi kiếp sau nữa mới trả

trên đây chả có ai cho bác cái j cả đâu , cái j bác cũng có đủ rùi , ấy mà bác lại ko biết bác cần cái j . toàn thánh mmo là nịnh bác thui , close topic đi ngủ cho khoẻ :oops:
Ko thì chém gió cho vui cũng đc , tí nua e lap topic kiem 5trieu/ngayo_O

Đôi khi mình tự hỏi. Với khả năng và kinh nghiệm + sự nghiên cứu về thế giới internet. Mình có thể giúp bất cứ ai một cách đơn giản kiếm 100tr / tháng. Phương pháp rất quan trọng. Vấn đề là cho đi bạn sẽ nhận được gì cơ! Các tôn giáo thường nói: Cho đi mà không cần báo đáp. Nhưng có khi nào bạn đã từng cho đi mà phải hối hận chưa? Mình đã từng .. mình đã từng cho phương pháp cho 1 kẻ ko ra gì. Và kết quả là một sự hối hận.

Câu hỏi đặt ra ... mình có thể cho phương pháp nhưng những thứ mình nhận được là gì ? Bạn có gì cho mình không ? Mình cần cái gì đó thật sự giá trị
khó hiểu quá, túm lại là bác chủ thớt suy nghĩ gì thế nhỉ, giúp 1 người kiếm 100tr thì chắc chỉ giúp người nhà , bà con dòng họ thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,788
Latest member
v9betinginfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week