Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

Cho mình hỏi mình bên thái, bạt thái trong cty làm sao rút ra ngoài được vậy mn
Tiền trong cty bạn chuyển sang gold mới rút ra ngoài được nha.

cho mình hỏi khoản phí này nộp như nào vậy ạ? và mình có được lợi gì không?

cho mình hỏi khoản phí này nộp như nào vậy ạ? và mình có được lợi gì không?
View attachment 163599
Bạn vào Oganization Panel rồi invest 9 gold vào thôi, mỗi tháng đều phải đóng để được hưởng quyền lợi nha.

ngày trc có cái trick là B ref A, A ref lại cho B
giờ vẫn còn nhưng hơi khó để có thể làm đc :))
Thế cũng đc à, tui có thấy 2 ông thuộc top earning là ref của nhau nhưng cứ tưởng là mua trên Market thôi.

chỗ phần quốc tịch thực sự mình chọn nhầm nước khác, giờ muốn đổi có được k? có ảnh hưởng j k chủ thớt?

chỗ phần quốc tịch thực sự mình chọn nhầm nước khác, giờ muốn đổi có được k? có ảnh hưởng j k chủ thớt?
đổi được nhé, chọn nước khác rồi apply thôi, còn được duyệt hay ko thì phải phụ thuộc vào thằng PM

Ông ref mới chơi của tui đấy các bác ạ, quản lí ở VN pm tui với 1 trạng thái hoang mang tột độ rằng liệu có phải đồng gold đang rớt giá thảm hại k :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah:

View attachment 163882
Ông ref mới chơi của tui đấy các bác ạ, quản lí ở VN pm tui với 1 trạng thái hoang mang tột độ rằng liệu có phải đồng gold đang rớt giá thảm hại k :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah:
46lít nước bán 26g, thật ko thể tin được :popo_haha::popo_haha:

đại gia mở công ty đây rồi, bác cần hỏi gì :popo_adore:
khi mà mình chuyển tiền cho resellers qua paypal bằng dola, sau đấy họ sẽ chuyển lại cho mình euro vào game đúng không bạn. Hay là mình phải gửi qua bằng tiền euro?

khi mà mình chuyển tiền cho resellers qua paypal bằng dola, sau đấy họ sẽ chuyển lại cho mình euro vào game đúng không bạn. Hay là mình phải gửi qua bằng tiền euro?
lúc chuyển trên paypal thì bạn chọn tiền là euro, paypal nó quy đổi từ usd sang euro rồi chuyển sang cho reseller

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,740
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom