Mình bị 1 case limit kì quặc

david0298

Junior
Reactions
16
MR
0.314
Chả là 1 ngày mình log in thì thấy dòng chữ đỏ với những chi tiết như trên trời rơi xuống :
1 là tài khoản personal mà nó nói doanh nghiệp có thay đổi ???
2 là bảo vào email để đọc các giấy tờ cần cung cấp , nhưng mà đến cái mail báo limit còn không có nói gì đến giấy tờ , như vậy hoàn toàn không biết là phải up cái gì mới thỏa mãn mấy ông tướng đó được , ai đã từng bị case như này giống mình chưa

à bổ sung thêm đây là acc mình đi mua , mình đang nghi ngờ người bán dùng thủ thuật nào đó nên mới bị limit vớ vẩn như này , personal mà báo là doanh nghiệp , vào email thì không thấy gì , cảm giác đây là chỉ là 1 cái acc phụ tách ra từ 1 acc doanh nghiệp nào đó , còn ko có chức năng đọc những cái email quan trọng , ko biết giả thuyết đó có thể xảy ra ko nhỉ , vào trong phần email thì chỉ có 1 email chính thôi

Attachments

• case iArce2-26$.png
    case iArce2-26$.png
    69.1 KB · Views: 129
Last edited:
Upvote 0
Bạn vào mục trung tâm trợ giúp nó sẽ có thông tin nhé
Thường do bạn thay đổi thông tin tài khoản như họ tên, địa chỉ các thứ sẽ dính verify đó, nên sau khi đk tài khoản thì đừng đổi thông tin

Upvote 0
không rõ thì cứ gọi lên bác ngta hướng dẫn cho, th pp nó ngáo lắm có lần mình bị limit bắt up mà còn không có chỗ up cơ

Upvote 0
Chả là 1 ngày mình log in thì thấy dòng chữ đỏ với những chi tiết như trên trời rơi xuống :
1 là tài khoản personal mà nó nói doanh nghiệp có thay đổi ???
2 là bảo vào email để đọc các giấy tờ cần cung cấp , nhưng mà đến cái mail báo limit còn không có nói gì đến giấy tờ , như vậy hoàn toàn không biết là phải up cái gì mới thỏa mãn mấy ông tướng đó được , ai đã từng bị case như này giống mình chưa

à bổ sung thêm đây là acc mình đi mua , mình đang nghi ngờ người bán dùng thủ thuật nào đó nên mới bị limit vớ vẩn như này , personal mà báo là doanh nghiệp , vào email thì không thấy gì , cảm giác đây là chỉ là 1 cái acc phụ tách ra từ 1 acc doanh nghiệp nào đó , còn ko có chức năng đọc những cái email quan trọng , ko biết giả thuyết đó có thể xảy ra ko nhỉ , vào trong phần email thì chỉ có 1 email chính thôi
Bác không hiểu PAYPAL muốn gì thì bác cứ Contact cho nó vì hiện tại nó đã có hổ trợ tiếng việt rồi cứ hỏi nó để nó hổ trợ cho bác.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom