Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

Ông nào đang ở Venezuela thì vô group discord vote để tăng lương cơ bản từ 20 lên 25 nha. Ít ae vô vote quá, số phản đối sắp vượt số tán thành rồi :(

mình thấy indonesia nhiều job nhất à? sao mấy bác ko qua us, romania cũng ngon nè

mình thấy indonesia nhiều job nhất à? sao mấy bác ko qua us, romania cũng ngon nè
View attachment 164284
Có nhiều thứ quyết định lựa chọn quốc gia mà: chính sách đầu tư phát triển, phúc lợi an sinh xã hội, nhà cửa, việc làm (lương-thưởng), sự ổn định của hệ thống chính trị, ... Venezuela hiện đang khá nát cho một công nhân chân chính: lãnh đạo chuyên quyền, chèn ép nhà đầu tư mới, quy định lương cố định khá thấp, nhiều quy định khó hiểu, ... -> sự bỏ đi của hàng loạt nhà đầu tư -> ít job, nên tránh qua vene lúc này mặc dù giá lương thực rẻ, bonus cv.

Có nhiều thứ quyết định lựa chọn quốc gia mà: chính sách đầu tư phát triển, phúc lợi an sinh xã hội, nhà cửa, việc làm (lương-thưởng), sự ổn định của hệ thống chính trị, ... Venezuela hiện đang khá nát cho một công nhân chân chính: lãnh đạo chuyên quyền, chèn ép nhà đầu tư mới, quy định lương cố định khá thấp, nhiều quy định khó hiểu, ... -> sự bỏ đi của hàng loạt nhà đầu tư -> ít job, nên tránh qua vene lúc này mặc dù giá lương thực rẻ, bonus cv.
vậy giờ qua USA à bác

@dksieg Thỉnh thoảng tui thấy mấy thằng tham gia war nó bị cái đầu lâu màu đỏ và energy bị giảm thành 1% là do nó bị giết hay sao vậy ông :)
Mấy bữa nay rảnh rảnh nên vào nghiên cứu thử war coi sao:D

Game chắc chơi vui thôi nhỉ các bác?
Không đầu tư thì cứ xác định chơi giải trí giết thời gian cho khỏe bạn.

@dksieg Thỉnh thoảng tui thấy mấy thằng tham gia war nó bị cái đầu lâu màu đỏ và energy bị giảm thành 1% là do nó bị giết hay sao vậy ông :)
Mấy bữa nay rảnh rảnh nên vào nghiên cứu thử war coi sao:D
Bị dính chemical boom đó bác

Hiện tại mình thấy khá nhiều bạn cheat trong game, một số bạn hiện tại đã bị ban và còn một số nữa sắp bị.
Mình khuyên là nên bỏ đi, kiếm cũng đc có nhiêu đâu mà, đến lúc bị ban lại tốn công tốn sức. Mình chơi thuần work, k war, k mở công ty tới 6 tháng mới kiếm đc 20E min rút nên nói thật là k nên cheat đâu ;)

Hiện tại mình thấy khá nhiều bạn cheat trong game, một số bạn hiện tại đã bị ban và còn một số nữa sắp bị.
Mình khuyên là nên bỏ đi, kiếm cũng đc có nhiêu đâu mà, đến lúc bị ban lại tốn công tốn sức. Mình chơi thuần work, k war, k mở công ty tới 6 tháng mới kiếm đc 20E min rút nên nói thật là k nên cheat đâu ;)
bạn chơi chắc vui giết time, chứ 6 tháng mới kiếm dc 20Euro thì cũng bèo nhỉ.

bạn chơi chắc vui giết time, chứ 6 tháng mới kiếm dc 20Euro thì cũng bèo nhỉ.
Ừ, cũng do lúc mới chơi phải tự mày mò rồi cày từ từ nên 2-3 tháng đầu hầu như k có thu nhập. Những bạn chơi sau này là ref của mình thì mình cho mượn tiền để đẩy nhanh giai đoạn đầu game nên chắc cũng chỉ cỡ 4 tháng là đủ min.
Có điều chơi mà k đầu tư, ngày bỏ có 10p vào game thì cũng k mong đợi gì nhiều hơn được đâu bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,745
Latest member
phumyhungreal

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom