Event Event --- Mùa Đông Không Lạnh

Chung cảnh ngộ với chủ thớt ^^ Noel đóng cửa ở nhà tự kỉ nè.. Có con đang tán thì nó đi chơi vs lớp.. Éo biết nói gì hơn @@...
CHúc thớt noel F.A vui vẻ nha
0031000140465

Chúc chủ thớt sang năm mới sẽ không còn lạnh. Mình nghĩ kỷ niệm sẽ mãi là kỷ niệm thui. Hãy xếp lại để hướng tới cái mới.
Happy christmas.
LR: U9210848
Thanks

chúc giáng sinh vui vẻ. bạn còn có ngựa sắt, mình còn éo có nữa :)). ở nhà xem phim

mình cũng xin chia sẻ 1 tý @@
mình với người mình yêu cũng quen nhau được hơn 4 năm rồi! cũng quen vào dịp cuối thu đầu đông __"_
hồi đó mình còn là sinh viên năm 1 cô ấy đang học lớp 11 nhưng mà mình thì học dưới sg còn cô ấy thì ở đăknông lận =.='
gia đình cũng ngăn cản ghê lắm nhưng mà yêu ai cản nổi :)) 1 tuần đều đều mình bắt xe khách về thăm cô ấy..
rồi 1 ngày bố mẹ cô ấy ko chịu đc nữa đang bữa ăn cơm ông già vác luôn cái mâm cơm bê vào đầu người yêu mình :(
sau đêm đó mình bắt xe về và cô ấy cũng quyết theo mình từ đó..
Rồi 2 đứa nghỉ học đi làm cho 1 quán cafe ở sài gòn. đúng 1 tháng sau khi cô ấy và mình bỏ học+bỏ gia đình (ngày 28-12-2009 đúng ngày ấy @@ ) thì ba mẹ người yêu mình lại gọi điện bảo 2 đứa quay về đi rồi gia đình cho cưới =.= :x
tưởng đâu ngon lành 2 đứa quay về ai ngờ về tới nơi thì mỗi đứa 1 nơi - cô ấy bị cấm cửa =((
rồi ngày lại ngày tháng lại tháng mình vẫn cứ chai mặt ra lên nhà cô ấy nhưng ko được gặp mà còn bị mấy ông anh họ đánh cho tơi tả =.='
tầm 4 tháng sau =.=' tất nhiên là mình ko thua rồi! nhưng mà tới nơi thì thấy người ta bảo gia đình người ta bảo chuẩn bị đám cưới cho con :( cô ấy phải đi lấy một thằng Công An X_X
thế là mình chán quá 1 mình bỏ đi lần 2 và lần này thì mình đi 1 mình =.='
mình đi làm cho 1 quán nhậu quen quèn cũng chỉ để sống qua ngày @@
khoảng hơn 1 tháng nữa thì mình lại nhận được 1 cú điện thoại - là cô ấy :X
A lô.. anh ơi anh đang ở đâu vậy?
Em.. em đó hả???
dạ em đây! anh đang ở đâu thế?
Em lấy chồng rồi phải không?
Dạ.. ko phải đâu anh! anh đang ở đâu vậy?
anh đang ở trên phố! sao a thấy người ta bảo em lấy chồng rồi mà?
dạ em trốn đi rồi! anh ở chỗ nào vậy? đón em được ko?
hihi! thật là tin động trời đối với mình, mọi thứ dường như lại trở nên tốt đẹp biết bao. mình liền đi về đón cô ấy và cả 2 lại lên phố !!
gia đình cô ấy cũng thuộc dạng giàu có nên lúc đi cô ấy cũng thủ được 1 ít tiền! :D
2 đứa quyết định đi học.
mình thi lại đại học nhưng ko đậu đành học liên thông 1 trường cao đẳng còn cô ấy thì chưa có bằng cấp 3 nên xin vào học lớp trung cấp @@
học được nửa năm thì có vẻ gia đình cũng bó tay rồi nên cũng chả cấm cửa gì 2 đứa nữa! gia đình chu cấp tiền cho 2 đứa học và tới bây giờ thì bọn mình vẫn rất hp bên nhau và gia đình cô ấy cũng ko có vẻ gì là cấm đoán tụi mình nữa @@

Chúc ai đã yêu đang yêu và sẽ yêu.. sẽ luôn được hạnh phúc bên người mình yêu dù trong mọi hoàn cảnh nhé! tình yêu sẽ vượt qua được tất cả :X

0061001015033-đặng trường trí...event vui vẻ :D

giống chủ thớt.chưa có gấu.mai ở nhà ôm vợ (máy tính)
vcb: 0101001067087

thôi LR kế bên bạn ơi
cứ send vào đó đi

Ho ho .. Kiếm cái vé xe :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet