Event Khai xuân 2024

Status
Not open for further replies.
Bác @hainampross ơi, bác check xem nếu đúng em trúng giải event thì bác check tin nhắn inbox. Em đã nhắn số tài khoản nhé.
Cám ơn bác. Chúc bác năm mới thành công!!

chào ae , ban đầu tạo event do sự bực tức của mình , nhưng sao khi thấy sự khốn nạn của bqt thì mình xin phép rời khỏi đây .sau khi trao giải xong , mod nào đi qua ban nik này vĩnh viễn giúp mình
con số hôm nay là : 240
người trúng giải là @coihoang18 (237 ) , tuy nhiên có thằng tài lanh nào đó đã tag @richman2403 (243) vào để nhận . để tất cả cùng vui thì mình sẽ chia đôi giải thưỏng . mỗi fen 500k
đã gửi cho @richman2403
@coihoang18 còn 23996 h để nhận giải

chào ae , ban đầu tạo event do sự bực tức của mình , nhưng sao khi thấy sự khốn nạn của bqt thì mình xin phép rời khỏi đây .sau khi trao giải xong , mod nào đi qua ban nik này vĩnh viễn giúp mình
người trúng giải là @coihoang18 (237 ) , tuy nhiên có thằng tài lanh nào đó đã tag @richman2403 (243) vào để nhận . để tất cả cùng vui thì mình sẽ chia đôi giải thưỏng . mỗi fen 500k
đã gửi cho @richman2403
haha good bro =)) 10 điểm...

đã gửi cho @richman2403
Cám ơn bác, em xác nhận đã nhận 500k nhé. Thank you very much!

đã gửi cho @richman2403
Sau khi @hainampross trao nốt giải mình sẽ tiến hành banned theo nguyện vọng.

Sau khi @hainampross trao nốt giải mình sẽ tiến hành banned theo nguyện vọng.

sao buồn vậy mod , lại có người ra đi hả , cứ để vậy đi , xem như vẫn còn sống đâu đó , hay là ông này tính lập nick khác

nhanh thế bác có gì đó thuộc về cay cú không thế bro
Cay cú chỉ làm tổn hại sức khỏe thui.
Người ta bực tức nói vậy thôi, chẳng nhẻ lại ban thật. Nếu ban thì ban hết member luôn cho rồi. Phải vi phạm thì mới ban chứ có luật nào mà ban theo nguyện vọng :moca_dog002:
Cảm ơn góp ý của bạn. Chưa có rule nhưng nếu mem có nguyện vọng thì vẫn thực hiện theo ý nguyện đó bạn.

Nếu @hainampross chỉ là bực tức nhất thời thì bỏ qua comment của mình nhé.

Cay cú chỉ làm tổn hại sức khỏe thui.

Cảm ơn góp ý của bạn. Chưa có rule nhưng nếu mem có nguyện vọng thì vẫn thực hiện theo ý nguyện đó bạn.

Nếu @hainampross chỉ là bực tức nhất thời thì bỏ qua comment của mình nhé.
Bạn thật biết nói đùa, giờ bạn chạy lại đồn công an kêu em muốn ở tù, xem mấy anh công an có cho bạn ở tù theo nguyện vọng không :pepe_the_Frog_018:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,667
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom