Event Khai xuân 2024

Status
Not open for further replies.
Sau khi @hainampross trao nốt giải mình sẽ tiến hành banned theo nguyện vọng.

nhân tiện event của bác hainam diễn ra thành công, hay là bác tổ chức thêm 1 event chúc mừng sự thành công này đi bác.:D

Bạn thật biết nói đùa, giờ bạn chạy lại đồn công an kêu em muốn ở tù, xem mấy anh công an có cho bạn ở tù theo nguyện vọng không :pepe_the_Frog_018:
Bên em chỉ là 1 forum nhỏ nhoi thui, sao mà đem so sánh với cả hệ thống pháp luật của 1 quốc gia được. Có chăng chỉ lấy ra để tham khảo thui. Trước đây forum cũng có 1 số bạn có nhu cầu banned vĩnh viễn vì lý do nhạy cảm.

Với chủ thớt thì em cũng nói rồi, nếu chỉ là bực tức nhất thời thì coi như em không nói gì nhé.

chào ae , ban đầu tạo event do sự bực tức của mình , nhưng sao khi thấy sự khốn nạn của bqt thì mình xin phép rời khỏi đây .sau khi trao giải xong , mod nào đi qua ban nik này vĩnh viễn giúp mình
con số hôm nay là : 240
người trúng giải là @coihoang18 (237 ) , tuy nhiên có thằng tài lanh nào đó đã tag @richman2403 (243) vào để nhận . để tất cả cùng vui thì mình sẽ chia đôi giải thưỏng . mỗi fen 500k
đã gửi cho @richman2403
@coihoang18 còn 23996 h để nhận giải
May quá. hên thật. làm sao nhận bạn.

Bên em chỉ là 1 forum nhỏ nhoi thui, sao mà đem so sánh với cả hệ thống pháp luật của 1 quốc gia được. Có chăng chỉ lấy ra để tham khảo thui. Trước đây forum cũng có 1 số bạn có nhu cầu banned vĩnh viễn vì lý do nhạy cảm.

Với chủ thớt thì em cũng nói rồi, nếu chỉ là bực tức nhất thời thì coi như em không nói gì nhé.
ban hộ cái , thấy mày là t ứa gan rồi

hahahaha , ông này ko biết gặp chuyện gì mà nghĩ quẩn quá , thách thức cả BQT luôn

hahahaha , ông này ko biết gặp chuyện gì mà nghĩ quẩn quá , thách thức cả BQT luôn
Ai cũng dễ thương như Idol thì đỡ biết mấy :ami_fat_cat_056:

Event xong rồi nên mình close nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211