Event Điều gì làm bạn vui nhất ở thế gian này?

Status
Not open for further replies.
Được sống, mạnh khỏe, kiếm ra tiền và có cs hp bên gia đình

em chiều giờ đi đâu anh quan tâm anh đi tìm khấp trốn còn nhờ cả xe bắt cờ hó đi tìm mà ko thấy em đâu :( giờ tại sao em lại xuất hiện
Haha e bị lạc giờ ms về dc a ak :D

dc yêu thương nuôi dưỡng người đã nuôi mình

Haha e bị lạc giờ ms về dc a ak :D
bị lạc hay thấy thằng nào rồi đi theo chiều h hả :T khai ra mau :T à mà quên chúng ta chia tay nhau từ đây rồi , sr anh ko có quyền can con mợ nó thiệp em cứ thoải mái tiếp tục :)):rolleyes:

có tiền dẫn gấu đi chơi là vui rồi

Thật là lâu lắm rồi mình mới mở event, hôm nay buồn buồn tự hỏi thế gian này có gì vui.
Các bạn mỗi người hãy đưa ra quan điểm của riêng mình nhé, mình thấy ai đưa ra quan điểm thú vị và mình cảm thấy đúng và hơi giống mình mình sẽ trao giải cho người đó. Cái này thiên về tình cảm chút nhé chứ không phải là radom hên xui ae nha. Event kết thúc lúc 21h ngày 6/4 nhé :D
Câu hỏi: Theo các bạn thì thế gian này có gì vui?
Giải thưởng chỉ có 3 người nhé.
1st. 300.000VND
2st. 200.000VND
3st. 50.000 ( thẻ đt )
điều vui nhất của mình vẫn là kiếm được nhiều tiền cho gia đình tiêu thoải mái + nghe con mình nói chuyện :D !

Được theo đuổi đam mê của mình
được người thân ủng hộ
làm việc vì đam mê chứ không phải vì tiền tài
và chung kết là làm việc vì gia đình nhỏ bé của mình.

Cái cách mà bạn làm cho người khác mỉm cười, làm cho người khác vui, chắc đó cũng là niềm vui với bạn :) .Như ngay lúc này, nếu tôi trúng giải nhất định sẽ rất rất vui :). Chúc bạn một buổi tối vui vẻ ^^!. 20h52p

Gia đình, lắm lúc nằm mơ thấy bố như sắp mất cảm giác hụt hẫng tự nhiên giật mình tỉnh lại thấy yêu bố hơn, mọi giận dỗi quên hệt KKhông biết nên vui hay buồn hay hạnh phúc nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m
Back
Top Bottom