Suggest Có vốn nhiều nên làm gì?

Status
Not open for further replies.
Reactions
18
MR
0.000
Em năm nay 19 tuổi, cũng đang học năm 2, em làm mmo vừa góp được 150 trieu, mà không biết làm gì để an toàn+ sinh lãi nhanh :v, có thể invest mạo hiểm, ace tư vấn giúp nhé, lãi tầm 10%/tháng là được. Xin cảm ơn!

Last edited:
Em năm nay 19 tuổi, cũng đang học năm 2, em làm mmo vừa góp được 150 trieu, mà không biết làm gì để an toàn+ sinh lãi nhanh :v, có thể invest mạo hiểm, ace tư vấn giúp nhé, lãi tầm 10%/tháng là được. Xin cảm ơn!
làm con lô đề 1 x 70 giàu nhanh lắm

Upvote 0
mình mà có vốn nhiều như cậu là matrix investment vs HYIP phang tới ^^!

Upvote 0
cách đây 2 năm thì bạn sẽ nhận đc duy nhất 1 câu trả lời :D. Còn bây h thì ............. Ôi thời huy hoàng nay còn đâu :oops:

p/s : qua box hyip mà nghiên cứu

Upvote 0
GATO vai. Bang tuoi cua ban minh vua di hoc vua di go~ bao' thue duoc 400k/thang :(

Upvote 0
19 tuổi mà góp được 150 triệu. Thiết nghĩ bạn đã có cách sử dụng 150 triệu đó rồi chứ nhỉ. Cần gì đi hỏi nữa

Upvote 0
:D 150 triệu

Giới trẻ giờ: lô đề- cờ bạc
:mad:Riêng Heo: 150 triệu đi matxa gãy chym lun:p có hết xiền cũng mãn nguyện:D

Upvote 0
GATO vai. Bang tuoi cua ban minh vua di hoc vua di go~ bao' thue duoc 400k/thang :(
đệch lúc đó ta chờ chủ nhật đi bưng nhà hàng 50k/ngày -> thằng giới thiệu bóc lột mất 10k

Upvote 0
ném vào grandbux í :D

Upvote 0
đệch lúc đó ta chờ chủ nhật đi bưng nhà hàng 50k/ngày -> thằng giới thiệu bóc lột mất 10k
:eek: khi đó mi năn nỉ ta đi xin công mà:D:D:D Nắm đám lấy 10k điện thoại là nhẹ đấy:eek: đi gắp đá- có bo + có mồi + có bia + Nhậu miễn phí+ dược lợi dụng cạ cạ mấy đứa nữ đi tiệc mún gì nữa:D

Upvote 0
PM YM guildgold9 mình chỉ đường đầu tư cho :)

Upvote 0
exchanger xem sao :D

Upvote 0
:eek: khi đó mi năn nỉ ta đi xin công mà:D:D:D Nắm đám lấy 10k điện thoại là nhẹ đấy:eek: đi gắp đá- có bo + có mồi + có bia + Nhậu miễn phí+ dược lợi dụng cạ cạ mấy đứa nữ đi tiệc mún gì nữa:D
Vãi cả heo :eek::eek::eek:
Có khi đăng ký một slot đi làm, thấy toàn màu hồng :D

Upvote 0
dám theo hyip thì inbox nhé cậu :rolleyes:

đang có vài con hàng ngon có thể chơi lớn được :D

Upvote 0
Upvote 0
:D 150 triệu

Giới trẻ giờ: lô đề- cờ bạc
:mad:Riêng Heo: 150 triệu đi matxa gãy chym lun:p có hết xiền cũng mãn nguyện:D
mjk thjk cái suy nghĩ của cậu :D :D
exchanger xem sao :D
Chuẩn nếu có gan thì thu PP with về bank cũng nhanh giàu lắm, nhưng mạo hiểm cũng khá cao vì PP limit như điện :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back