Làm lại cuộc đời. Thất bại tuổi 28

Tammo

Newbie
Reactions
15
MR
0.052
Tình hình là giờ kinh tế khó khăn. Sau một thời gian 2-3 năm vật lộn với coin củng future, Em đã mất hết. Giờ lại bị out meta bởi chính cái nghề ads của mình nó cập nhập quá nhanh.
Hiện tại e đã giải tán team từ cuối năm ngoái team e trước đó thì làm MMO mảng POD áo thun google ads. Giờ còn dư 6 PC với 5 Phone. Không biết có mảng nào làm đầu tư ít mà kiếm tiền cơm đều ko các bác, Hiện tại chỉ mong kiếm thêm ít đồng trang trải cho gia đình chứ chẳng mong gì nhiều. Cũng tính đi ra làm thuê nhưng mà giờ trình độ bị out meta so với các ae khác nên nghĩ cũng khó cạnh tranh với trước giờ làm việc thoải mái giờ vào môi trường mới bị áp lực bởi người khác e sợ chịu ko được rồi lại nghỉ cũng tốn thời gian :( Em ở Đà Nẵng, có AE nào tiện kết nối ko ạ

Tôi 45,46 tuổi còn làm lại cuộc đời đây. Giờ đi làm cho Tây lương hơn chục củ, nghỉ thứ bảy chủ Nhật. Những ngày rảnh thì dùng mấy cái điện thoại kiếm thêm tháng 4, 5 triệu nữa. Sống tàm tạm thôi. Bro mới có 28 tuổi, đời còn dài tương lai còn rộng cố lên
Same like me, tuổi m kg đú đc teen, kiếm tháng vài chục đủ ăn xài r

Upvote 0
Tình hình là giờ kinh tế khó khăn. Sau một thời gian 2-3 năm vật lộn với coin củng future, Em đã mất hết. Giờ lại bị out meta bởi chính cái nghề ads của mình nó cập nhập quá nhanh.
Hiện tại e đã giải tán team từ cuối năm ngoái team e trước đó thì làm MMO mảng POD áo thun google ads. Giờ còn dư 6 PC với 5 Phone. Không biết có mảng nào làm đầu tư ít mà kiếm tiền cơm đều ko các bác, Hiện tại chỉ mong kiếm thêm ít đồng trang trải cho gia đình chứ chẳng mong gì nhiều. Cũng tính đi ra làm thuê nhưng mà giờ trình độ bị out meta so với các ae khác nên nghĩ cũng khó cạnh tranh với trước giờ làm việc thoải mái giờ vào môi trường mới bị áp lực bởi người khác e sợ chịu ko được rồi lại nghỉ cũng tốn thời gian :( Em ở Đà Nẵng, có AE nào tiện kết nối ko ạ
làm web kiếm tiền quảng cáo cũng đc , chịu khó time đầu

Upvote 0
Mình Hà Tĩnh và Đà Nẵng mở cty digital trong này
ae mmo nào ở gần Điện Biên Phủ. nào rảnh qua cafe ae nc tâm sự có khi lại ra đại sự tele @Viral_digital88

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,757
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom