Suggest Có vốn nhiều nên làm gì?

Status
Not open for further replies.
Reactions
18
MR
0.000
Em năm nay 19 tuổi, cũng đang học năm 2, em làm mmo vừa góp được 150 trieu, mà không biết làm gì để an toàn+ sinh lãi nhanh :v, có thể invest mạo hiểm, ace tư vấn giúp nhé, lãi tầm 10%/tháng là được. Xin cảm ơn!

Last edited:
150 củ.Năm 2,tức là nếu dù học CĐ hay ĐH thì cũng sắp sang chuyên ngành rồi,việc học hành sẽ nặng hơn.Nếu là mình dành ra 100 củ dành tập trung việc học.( học ở trường + ngoại ngữ....) để có tương lai lâu bền.Ở MMO có nhiều ng trẻ+ nhiều $ nhưng ít định hướng về sau ( cho tương lai),mà thay vào đó bet banh,kua gái,sắm đồ,lâu lâu nổ banh xác tí ;)......MMO ko thể là mãi mãi vì dẫu sao cũng chỉ là chộp giựt.Ý kiến cá nhân nha các thím :)

Upvote 0
Cũng có thể đúng và cũng có thể sai, tuy nhiên biết đi đúng hướng là được.
P/s ; 19 tuổi phải đi phát báo thuê 50k/ngày

Upvote 0
Theo em được biết UG là Under Ground(Thế Giới Ngầm).
Thế giới ngầm của internet là gì,mong cao nhân chỉ điểm.
UG là ugly girl mà :D

Upvote 0
Theo em được biết UG là Under Ground(Thế Giới Ngầm).
Thế giới ngầm của internet là gì,mong cao nhân chỉ điểm.
Vì nó là thế giới ngầm nên nếu có thể bạn tìm 1 vài 4r về UG rồi kiếm nick : Xin Invite,mua nick,đợi open reg nick và đăng ký ( thường các 4r UG 1 năm sẽ open để reg nick tự do 1-2 lần nhân dịp đặc biệt như sinh nhật 4r...). Tham gia các 4r UG cũng cần cống hiến tài nguyên cho 4r vì thường các 4r UG cần members tốt để họ làm nhóm vs nhau,chia ra công việc (...) để cùng mần ăn,bên cạnh đó các 4r UG cũng thg thanh lọc members sau 1 vài tháng,vào đó đc rồi ko post bài có ích cũng bay nick ( Hãy tưởng tượng là mọi ng cùng ganh đua lên đội hình A khi trong 1 CLB đá banh í :D . Xác định vào UG là xác định sống theo nhiều mặt,chuyện lừa đảo diễn ra hàng ngày,hành giờ và sợ nhất 1 ngày ko sống đc vs chính bản thân mình.

Upvote 0
Vì nó là thế giới ngầm nên nếu có thể bạn tìm 1 vài 4r về UG rồi kiếm nick : Xin Invite,mua nick,đợi open reg nick và đăng ký ( thường các 4r UG 1 năm sẽ open để reg nick tự do 1-2 lần nhân dịp đặc biệt như sinh nhật 4r...). Tham gia các 4r UG cũng cần cống hiến tài nguyên cho 4r vì thường các 4r UG cần members tốt để họ làm nhóm vs nhau,chia ra công việc (...) để cùng mần ăn,bên cạnh đó các 4r UG cũng thg thanh lọc members sau 1 vài tháng,vào đó đc rồi ko post bài có ích cũng bay nick ( Hãy tưởng tượng là mọi ng cùng ganh đua lên đội hình A khi trong 1 CLB đá banh í :D . Xác định vào UG là xác định sống theo nhiều mặt,chuyện lừa đảo diễn ra hàng ngày,hành giờ và sợ nhất 1 ngày ko sống đc vs chính bản thân mình.
Cảm ơn bác đã cho em một số hiểu biết căn bản!
Chúc bác sức khỏe và kiếm được nhiều $$$.

Upvote 0
Topic đang lạc đề sang UG.

Chưa có phương thức nào đầu tư chắc ăn 100% để thu lãi về 10% như OP mong muốn cả nhé.

Thread Closed

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week