khởi nghiệp tuổi 19 với số vốn 50trieu

nguyenngocdat

Newbie
Reactions
10
MR
0.252
chào mn nay em dc 19 tuổi sinh vien năm nhất các anh di trước cho e hỏi nên đầu tư gì để có lợi nhuận ạ số tiền 50trieu, đáng lẻ ra 70 nhưng e mua dien thoai cac thử chỉ còn 50, đàu tư gì để có lợi nhuận không lỗ ạ

50tr để tiền mua Whey tập thể hình, ăn uống cho lên Body, tút lại vẻ đẹp trai .... . Khi nào OK rồi lập các kênh MXH để nâng bi bản thân. Nâng theo kiểu Never Give up rồi nổ abc dạy đời các kiểu ... để tăng lượng Follow like trở thành KOL . Khi đã thành KOL thì lúc này tiền sẽ vô như nc sông đà ( tại sao thì google :popo_big_smile: ), lâu lâu đc cơ hội đi chơi resort xa xa kiếm vài chục củ với mấy chị đẹp ... Thế là lấy lại cả chì lẫn chài , thêm tương lai sáng lạng ... Hết tut ạ kkk :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Ngủ rồi mơ a ạ:(

Upvote 0
em bán pc mua laptop đây bác :))) do sinh viên nên di chuyển hơi cực với lại tiktok là bạn làm về beta hay Affiliate
Lời lãi không được bn bác ạ, rút ra mà làm bộ PC làm cái gì đó để kiếm lâu dài bác ạ, em mới rút gần 2 ETH ra làm 1 bộ PC làm tiktok kiếm tiền =))

Upvote 0
em bán pc mua laptop đây bác :))) do sinh viên nên di chuyển hơi cực với lại tiktok là bạn làm về beta hay Affiliate
Vừa làm beta vừa làm tiktok shop, nuôi fanpage, tiếp thị liên kết, YouTube, X, Tạo web kiếm tiền, đại khái mấy cái kiếm được tiền em đều làm, đang nghiên cứu xem có game nào cày đồ kiếm tiền không đây kk

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom