khởi nghiệp tuổi 19 với số vốn 50trieu

nguyenngocdat

Newbie
Reactions
10
MR
0.252
chào mn nay em dc 19 tuổi sinh vien năm nhất các anh di trước cho e hỏi nên đầu tư gì để có lợi nhuận ạ số tiền 50trieu, đáng lẻ ra 70 nhưng e mua dien thoai cac thử chỉ còn 50, đàu tư gì để có lợi nhuận không lỗ ạ

chào mn nay em dc 19 tuổi sinh vien năm nhất các anh di trước cho e hỏi nên đầu tư gì để có lợi nhuận ạ số tiền 50trieu, đáng lẻ ra 70 nhưng e mua dien thoai cac thử chỉ còn 50, đàu tư gì để có lợi nhuận không lỗ ạ
đầu tư kiến thức , đầu tư vào bản thân thì k lỗ nhé

Upvote 0
Cùng câu hỏi nha :ami_fat_cat_026:

Upvote 0
em đang sinh viên năm nhất thiết kế website đây a
Vậy quá tốt rồi bạn. Giờ bạn tìm các skill cần để có thể phát triển các hướng liên quan đến ngành bạn đang học để mở rộng khả năng tiếp cận các ngành nghề khác. Nuột.

Upvote 0
Đầu tư mà muốn có lợi nhuận và không lỗ thì chỉ có ném vô ngân hàng ăn lãi thôi bạn ạ. Bản chất của đầu tư luôn đi kèm với rủi ro, quan trọng là bạn chấp nhận rủi ro đến đâu thôi.

Upvote 0

Nếu như ai biết chắc đầu tư gì để có lợi nhuận nhanh chóng thì họ cũng không chỉ cho bạn đâu trừ khi họ sẽ giới thiệu bạn vô các dự án ponzi , hyip, dụ dep ăn ref ... , mình chỉ khuyên bạn nên cẩn thận kẻo trở thành mồi béo của 1 số thành phần gạ gẫm ;)

Upvote 0
19t được bố mẹ cho 70tr làm vốn , chứng tỏ có điều kiện lắm rồi , chứ 18 19t mọi người chỉ có đi học , để thoát khỏi hoàn cảnh thôi
có 50tr mà còn lên đây hỏi thì biết là với bạn nó k quan trọng chỉ là 1 cuộc dạo chơi

Upvote 0
Nhân lúc AI còn mới mẻ, vẫn có người chưa thành thạo, đi làm dịch vụ Content SEO thử xem. Dùng AI tạo bài viết chất lượng cao (có người edit), tận dụng các tool AI để làm hình ảnh, video luôn.

Upvote 0
19t được bố mẹ cho 70tr làm vốn , chứng tỏ có điều kiện lắm rồi , chứ 18 19t mọi người chỉ có đi học , để thoát khỏi hoàn cảnh thôi
có 50tr mà còn lên đây hỏi thì biết là với bạn nó k quan trọng chỉ là 1 cuộc dạo chơi
Hoàn toàn là do em kiếm được không xin sỏ ai ạ giờ kinh tế khó khăn quá anh ạ

Upvote 0
Chính vì gia đình ko được khá giả nên em mới lên mxh tìm những việc có thu nhập mà không phạm pháp, thật sự em rất đêm kiếm tiền

Upvote 0
50 tr thì bác nên đầu tư mua vàng nha, giờ thấy vàng tăng chóng mặt luôn, đợt này nhiều người hốt bạc vì đầu tư mua vàng

Upvote 0
Vốn đấy để chạy quảng cáo lấy khách.
Cái còn lại là đẩy vào phễu bán hàng qua email tiếp thị sản phẩm affiliate.
Hoặc đẩy vào landing page lấy thông tin khách rồi bán sp qua hình thức dropshiping
Ko rủi ro phải tồn kho. Chỉ tốn khoảng nhỏ chỉ phí chạy QC và scale lên.

Upvote 0
50tr để tiền mua Whey tập thể hình, ăn uống cho lên Body, tút lại vẻ đẹp trai .... . Khi nào OK rồi lập các kênh MXH để nâng bi bản thân. Nâng theo kiểu Never Give up rồi nổ abc dạy đời các kiểu ... để tăng lượng Follow like trở thành KOL . Khi đã thành KOL thì lúc này tiền sẽ vô như nc sông đà ( tại sao thì google :popo_big_smile: ), lâu lâu đc cơ hội đi chơi resort xa xa kiếm vài chục củ với mấy chị đẹp ... Thế là lấy lại cả chì lẫn chài , thêm tương lai sáng lạng ... Hết tut ạ kkk :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom