Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

su nghiep

Chịu khó tìm hiểu + tính toán là OK :)

Chúc cộng đồng MMO kiếm nhiều tiền :)

Upvote 0
Vốn + cái đầu + may mắn :D .

mình có 200$ giờ ngày kiếm 20$ bằng HYIP, chưa bị scam phát nào.

Bạn nào muốn kiếm xiền bằng HYIP hãy chơi MMO Nga trước nhé!

HYIP trì trước sau gì cũng đi bán cam, vấn đề là thời gian mà thôi

HYIP chỉ dành cho người có vốn dư giả.. ko phải để chơi liều.. Tâm lý quyết định nhiều thứ lắm .

cu' chăm chỉ là có tiền đc hết...nên đặt niềm tin vào cái j đó sẽ có thật

Chào các bạn, mình nghe các bạn nói mình thấy rất thích chơi HYIP nhưng mình rất sợ bị scam hic, mỗi tháng mình chơi PTC được 4$ thôi, mà đầu tư thấp nhất toàn 10$, các bạn tư vấn cho mình với để mình đi vay thêm 6$ nữa đầu tư vào HYIP.

Upvote 0
Mình cũng đang thử từ tay trắng đi lên xem được hay không đây ^_^ Hy vọng sớm đc bằng 1/100 anh bằng chị đi trước là vui lắm rùi :binhsua37:

Upvote 0
cái này cũng hên xui lắm ah nha * *

Upvote 0
Chào
Mình cũng đi lên từ hai bàn tay trắng nek :D
Chơi web IP đầu tiên
Thân

Upvote 0
Từ 0$ Đang cố đi lên đây. Hy vọng là không để lại một đống nợ

Upvote 0
ta từ 2 bàn tay trắng đã tự mua chiếc wave và đang còn tài sản khoảng 120$, gõ captcha hồi thảng 3 năm ngoái, giờ tham gia thêm jss, nói chung thì cuộc sống vừa đủ, lần đầu tiên biết mmo là trang captcha-vn.com và rất cám ơn mr Thắng bên captcha-vn.com đã hướng dẫn lúc mới vào nghề

Upvote 0
Cứ chịu khó như các bác thì giàu có là xá gì :) đừng như mềnh khi đã làm cóa tiền to rồi lại đâm ra k muốn làm việc nặng --> giờ k cóa làm đc gì [ 0$/day =)) ]

Upvote 0
ta từ 2 bàn tay trắng đã tự mua chiếc wave và đang còn tài sản khoảng 120$, gõ captcha hồi thảng 3 năm ngoái, giờ tham gia thêm jss, nói chung thì cuộc sống vừa đủ, lần đầu tiên biết mmo là trang captcha-vn.com và rất cám ơn mr Thắng bên captcha-vn.com đã hướng dẫn lúc mới vào nghề
Chào
gõ capcha nhiều tiền vậy hả ta :D
Thân

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener