• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

bác nào có thể nhận e làm đt và hướng dẫn e đc ko
newbie nên gặp nhìu khó khăn và chưa xác định đc hướng đi cho mình

Upvote 0
rất khooooooooooooooooooooooos

Upvote 0
Cạp 1 tháng kiếm ít tiền nhảy qua chơi Forex đi bạn. Tương lai là đây............

Upvote 0
forex nghe nói cũng ngon, mà chưa có bản lĩnh thì cũng chết như thường, để chơi forex thì vào m88 chơi còn có lỹ nữa. Một nhận định của 1 pro

Upvote 0
forex nghe nói cũng ngon, mà chưa có bản lĩnh thì cũng chết như thường, để chơi forex thì vào m88 chơi còn có lỹ nữa. Một nhận định của 1 pro

Đừng so sánh Forex với M88 nhé bạn , M88 thì kiếp đỏ đen còn forex không đơn giản là trò đỏ đen, nó chứa đựng cả 1 nghệ thuật , nó phản ánh sự nhạy cảm, khả năng tư duy logic và óc phán đoán của người chơi. Cách trade mà một số pro tại 4rum mình khuyên đó là Buy short vì hạn chế vốn. Mình thì cũng gà thôi, minh xin nói đây là hướng trade sai lầm .

Upvote 0
Đừng so sánh Forex với M88 nhé bạn , M88 thì kiếp đỏ đen còn forex không đơn giản là trò đỏ đen, nó chứa đựng cả 1 nghệ thuật , nó phản ánh sự nhạy cảm, khả năng tư duy logic và óc phán đoán của người chơi. Cách trade mà một số pro tại 4rum mình khuyên đó là Buy short vì hạn chế vốn. Mình thì cũng gà thôi, minh xin nói đây là hướng trade sai lầm .

Đã có thời định hướng qua forex. mà không có pro nào dẫn dắt nên qua matrix

Upvote 0
Từ tay trắng ( chính xác khởi nghiệp với số tiền 50$ LR ), h ít nhất 1 ngày 100$, no dep, no invest, keep being hard and smart ( phương châm làm việc )

Upvote 0
Chơi MMO hình như đa số đều là tay trắng cả.:D

Upvote 0
Newbie vào đọc hết 1-20 mà giờ cung ko pjk đi về đâu hjx hjx..Vốn chỉ có 100$ :(( :((

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,975
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom