Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

ùm mình củng quan tâm chủ đề này ai có post phát nào :binhsua85:

Upvote 0
Capcha từ ngày đầu và vẫn tiếp tục theo cạp cạp, tháng nào cũng dư giả trả tiền điện nước cho bố mẹ khỏi la tội onl khuya cày show =))
H thì chơi thêm zeek, zeek đều từ free đi lên mà :binhsua78:

Upvote 0
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
-->Có tớ đây....
Còn nhiều anh em khác nữa.

Upvote 0
Mình cũng tay trắng vào MMO đây. MMO thì ai cũng tay trắng đi lên thôi, chỉ 1 số ít có vốn sẵn thì nhanh giàu.

Upvote 0
kiếm tiền với captcha ( event ) + PTC + PTU hay OFFER + HYIP + Matrix Investment + Exchange và tuyển ref
con đường đi đó bạn chiến captcha để có $
PTC có tool hỗ trợ thêm vài $ hàng tháng
PTU và Offer hay HYIP tùy vào mỗi người ( có thể bỏ qua )
khi có vốn khoảng 100$ 200$ thì đầu tư Matrix Investment
và trên 5000 - 10000$ thì sang cái cuối cùng cho an toàn

Upvote 0
không biết Rùa được xếp vào những người thành công không nhĩ :m003:

Upvote 0
mình biết cách nhưng sống ở tpho ko có dư
kiếm tiền với captcha ( event ) + PTC + PTU hay OFFER + HYIP + Matrix Investment + Exchange và tuyển ref
con đường đi đó bạn chiến captcha để có $
PTC có tool hỗ trợ thêm vài $ hàng tháng
PTU và Offer hay HYIP tùy vào mỗi người ( có thể bỏ qua )
khi có vốn khoảng 100$ 200$ thì đầu tư Matrix Investment
và trên 5000 - 10000$ thì sang cái cuối cùng cho an toàn

Upvote 0
trước làm gái tháng tầm 20tr, do làm biếng, ít đi.. nay hoàn lương vào mmo 2 tháng ko đc xu nào :((

PM admin kêu cho mở thêm dịch vụ Virtual Sale...:binhsua85:
Cũng là : make money online mà!!!!

Upvote 0
trước làm gái tháng tầm 20tr, do làm biếng, ít đi.. nay hoàn lương vào mmo 2 tháng ko đc xu nào :((

Hix tên acc đã choáng nói chuyện càng choáng hơn....

Upvote 0
Tớ nghĩ nên kết hợp MM0công việc ngoài đời thực hay hơn.Bổ sung cho nhau cả về kiến thức và thu nhập.Về lâu dài nếu có hướng đi đúng + thương hiệu thì MMO là 1 nguồn thu nhập vô hạn.Diễn giả hàng đầu Việt Nam : Quách Tuấn Khanh đã đề cập MMO là công việc khôn ngoan nhất cho những ai muốn có thêm thu nhập đấy. :

P/S: Bạn lên mạng Search tất cả Video trên Youtube nói về Nguyễn Ngọc Điệp - CEO vatgia.com + Diễn giả Quách Tuấn Khanh bạn sẽ có cho mình hướng đi và cái nhìn mới cho riêng mình.

Chúc thành công !

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Cạp -> Offer -> thu nhập thì ít lắm, không dám nói ra :m040:

Upvote 0
từ 2 bàn tay trắng gây nên 1 đống nợ nần :m099:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484