Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

thường thì anh em bắt đầu bằng captcha và ptc... xong rồi nhảy sang cái khác... chắc cũng cầnđầu tư ít

Upvote 0
Sự nghiệp nghe có vẻ to lớn quá em ko với tới . Bây h 1 tháng đc có 6 triệu à :binhsua172:

Upvote 0
mình tay trắng nè, đang cày PTC kiếm vốn đầu tư... :((

Upvote 0
khổ lắm

mình là newbie, nhưng mình thấy mmo thời bây giờ rất khó kiếm tiền nếu ko đầu tư, hjc
captcha thì nghèo vẫn nghèo ko khá lên được, có tiền đem đi đầu từ cũng dễ phá sản

Upvote 0
đào mộ !!
Captcha giờ bão rồi :m140:

Upvote 0
Mình tay trắng nek, nhưng chưa làm nên sự nghiệp gì hết ;))

Upvote 0
Có nè, gõ captcha lấy vốn chơi HYIP sau đó lấy tiền làm vốn đầu tư và chơi offers :binhsua172:
Chưa bao giờ xin tiền ba mẹ để chơi mmo :binhsua172:

Upvote 0
Có nè, gõ captcha lấy vốn chơi HYIP sau đó lấy tiền làm vốn đầu tư và chơi offers :binhsua172:
cho anh theo với bé by iu dấu :m003:

Upvote 0

dễ ăn quá:(, hyip phải có vốn hơi mạnh và có pro dẫn dắt, chứ mà tiền cạp muốn lòi con mắt đc 10$ đem đi đầu tư xong nó scam 1 phát, còn sức đâu mà gõ nỗi nữa :m020:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
dễ ăn quá:(, hyip phải có vốn hơi mạnh và có pro dẫn dắt, chứ mà tiền cạp muốn lòi con mắt đc 10$ đem đi đầu tư xong nó scam 1 phát, còn sức đâu mà gõ nỗi nữa :m066:
Captcha để có vốn chơi HYIP 1 ngày, vừa HYIP vừa Cạp :binhsua162:
Chơi hyip 1 ngày, cứ 1 site dep 10$ sang hôm sau lãi là 2.5$->3$ có thể chơi từ 1-3site . Khi nào có site thấy ok mới dep vào, còn ko thì cứ cạp cạp :binhsua162: Tiết kiệm thì dần dần có dư :binhsua172:
Lúc trước mình lấy công làm ra tiền mà :binhsua162: cạp muốn lồi con méc

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mình MMO đc hơn 8 tháng, quay qua quay lại "ôi nợ ko!!!", quay tới quay lui "tiền đâu hết ồy???" :m160:

Upvote 0
trước tiền tiêu ko có! xe ko có! nhờ trên này! có được chiếc xe để đi và từ lúc đó cũng kiếm được người yêu! :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,506
Latest member
dustinA

Most viewed of week

Most viewed of week

Back