Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

Từ tay trắng ( chính xác khởi nghiệp với số tiền 50$ LR ), h ít nhất 1 ngày 100$, no dep, no invest, keep being hard and smart ( phương châm làm việc )
Thick cái này hihi! hay đấy! Mình mới tham gia vốn = 0 h 1 tháng 10$ đi uống nước cũng hết haha!

Upvote 0
Từ tay trắng ( chính xác khởi nghiệp với số tiền 50$ LR ), h ít nhất 1 ngày 100$, no dep, no invest, keep being hard and smart ( phương châm làm việc )
Em gặp phải cao thủ cap đây sao. Cho em chút kinh nghiệm đi anh ơi.

Upvote 0
tôi bắt đầu con số 0 .và bây giờ có 1 chút để chi tiêu cho cuộc sống sinh viên NHATRANG :)

Upvote 0
Thật sự thì có một bác đấy. Bác ấy chính là quyetdatha- người đã đem cho chúng ta nguồn lợi nuận khổng lồ từ Zekk ( bác ý là một trong những ng` đầu tiên khai sáng zeek đó). Kiếm 5000-6000$ tháng

Upvote 0
Thật sự thì có một bác đấy. Bác ấy chính là quyetdatha- người đã đem cho chúng ta nguồn lợi nuận khổng lồ từ Zekk ( bác ý là một trong những ng` đầu tiên khai sáng zeek đó). Kiếm 5000-6000$ tháng
quyetdatha là ai nhỉ..Có nick yh ko cậu. GIờ mình đang lăng tăng ko pjk đy về đâu..Nghĩ là chắc off rùi zeek rùi lai JSS ??

Upvote 0
bạn có thể bắt đầu từ môn cạp hoặc offer nếu có sư phụ. bạn bắt đầu để dành rồi có nhiều vốn rồi sang chơi zeek với jss hay mấy cái đầu tư uy tín đang hot.nói chung có ý chí ngị lực tìm tòi học hỏi kiên trì. thì không sợ đói đâu.

Upvote 0
Mình thì có mỗi captcha gần 6 tháng nay, giờ cũng k cần phải xin tiền nhà nữa. Dư tiền chi tiêu cá nhân và dành dụm dc 1 ít :p

Upvote 0
tay mình lúc nào cũng trắng.MMO cũng chỉ capt ra đất.ăn tiêu qua ngày nói chung là đủ sống với SV:D=))

Upvote 0
Tớ cũng trắng tay đi lên ! PTC đầu tiên - click mệt nghỉ ! sau đó có tí tiền đầu tư vào PTC thì bị Scam -> Điên cuồng quay ra cheat pTC :))
Chán vì kiếm ăn được ít quá trên mảnh đất PTC - Tìm nghê khác làm ! Chuyển qua Offer đơn giản dạng Signup của mấy site GPT - cũng kiếm được mấy chục $ nhưng chả thầm vào đâu ! Sau quay ra chơi OFFer tổng hợp - cũng gọi là được 1 chút vài tr/ tháng - Giờ đầu tư thêm 1 ít tiền - chơi JSS + zeek thế là có tiền xài :D

Upvote 0
mình nè

lúc đầu mình bỏ vào có mấy triệu à ! giờ thu cũng tầm 100k 1 tháng :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back