Có ai cảm thấy mệt mỏi chán nãn không ?

1 tháng trở lại đây mình tự nhiên cãm thấy không còn muốn làm gì nữa dù là có việc làm mỗi ngaỳ !! cơ thể uể oải cứ ngồi vào máy tính là mệt mỏi mà đi nằm ngủ thì chẳng thể ngủ được !!! Xún tin thần và k mún làm việc năng suất làm việc chỉ còn 1/4 lúc bình thường :( có ai bị không ? Có pro nào có cách trị ko ?
P/s mình con gái các thánh miễn các hình thức gái gú gì đi
cái này của bạn có thể giống mình trước đây đó là Xì Trét và Có khả năng trầm cảm.. cái này mình chả bít giúp bạn sao, vì mình 30 ngày thì 29 ngày bị như vậy rồi, nói chung cứ mở nhạc ko lời càng bùn càng tốt rồi nằm nghe sẽ cảm thấy thoải mái hơn, với mình thì là vậy, hoặc tìm 1 ai đó nc tâm sự với bạn... tìm ng cùng cảnh tâm sự là tốt nhất :D

Cậu cứ hét lớn lên sẽ giúp khuây khỏa và sài máy tính 10' mỗi ngày thui còn lại thì đi đâu đó chơi.:D

cái này của bạn có thể giống mình trước đây đó là Xì Trét và Có khả năng trầm cảm.. cái này mình chả bít giúp bạn sao, vì mình 30 ngày thì 29 ngày bị như vậy rồi, nói chung cứ mở nhạc ko lời càng bùn càng tốt rồi nằm nghe sẽ cảm thấy thoải mái hơn, với mình thì là vậy, hoặc tìm 1 ai đó nc tâm sự với bạn... tìm ng cùng cảnh tâm sự là tốt nhất :D
đi đâu cũng thấy thánh spam... gần 3k post

rủ thằng thớt đi bắt bướm hái hoa ven đường , hoặc 2 đứa rãnh thì gãi lưng cho nhau....
=)) thread này hình như là con gái ko phải con zai :p
Nói chứ chả chém nữa bạn ý đang bùn, mình cũng hay bị thế này nên khi có ng trêu thì khó chịu lắm

Lên bệnh viện tâm thần chơi 1 ngày . Ngồi xem những người . . . làm gì và ngẫm nghĩ đôi chút ! :D

Muốn chắc ăn thì đi khám bác sĩ, còn không thì thử uống trà chanh xem nhé, nhỏ thêm vài giọt mật ong vào sẽ tốt hơn, hoặc ngâm món chanh mật ong để uống sẽ hiệu quả tốt nhất, vì có thể là dạo này thời tiết thất thường khiến con người cảm thấy mệt mỏi bải hoải vậy. Nhưng nếu thấy lo thì cứ đi khám bác sĩ cho chắc ăn.

1 tháng trở lại đây mình tự nhiên cãm thấy không còn muốn làm gì nữa dù là có việc làm mỗi ngaỳ !! cơ thể uể oải cứ ngồi vào máy tính là mệt mỏi mà đi nằm ngủ thì chẳng thể ngủ được !!! Xún tin thần và k mún làm việc năng suất làm việc chỉ còn 1/4 lúc bình thường :( có ai bị không ? Có pro nào có cách trị ko ?
P/s mình con gái các thánh miễn các hình thức gái gú gì đi
inbox mình số điện thoại hoặc nick face mình chém gió cho bạn đỡ chán
p/s thanh niên nghiêm túc ko lấy số để tán tỉnh đâu

Lên mạng đặt mua sextoy về vọc chơi ..=> hết buồn thớt nhé:p

chắc mình phải xin nghĩ 1 thời gian về quê thôi !!!
quê o đâu nếu ở Bến Tre thì về đây mình tình nguyện đi offline với cậu 1 ngày

Thớt có hay thức khuya. rồi ăn ngủ thất thường ko. Rồi ngủ ngày nữa. Mấy cái này trong thời gian dài là sức khỏe xuống lắm. Trước bị sau bỏ và tốn một thời gian chỉnh lại mới hết.
Còn do trầm cảm thì nên tìm cách gì thư giãn. Lâu ngày ủ bệnh thì khổ.

làm ra nhiều tiền là hết chán :D:D

du lịch ăn chơi đếm tiền :cool::cool:

đời còn gì sướng hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back