Có ai cảm thấy mệt mỏi chán nãn không ?

mình ôm máy tính 15/24 nha cậu !! PC chỉ cách chổ mình ngủ 1m nha
mình thì máy tính cách xa chỗ ngủ,có điều đồ ăn vặt xả rác gần cái máy tính,dồn dô đống 1 tuần dọn lun,coi như tập thể dục cho người bớt oải

1 tháng trở lại đây mình tự nhiên cãm thấy không còn muốn làm gì nữa dù là có việc làm mỗi ngaỳ !! cơ thể uể oải cứ ngồi vào máy tính là mệt mỏi mà đi nằm ngủ thì chẳng thể ngủ được !!! Xún tin thần và k mún làm việc năng suất làm việc chỉ còn 1/4 lúc bình thường :( có ai bị không ? Có pro nào có cách trị ko ?
P/s mình con gái các thánh miễn các hình thức gái gú gì đi
cũng hóng giải pháp :confused:

1 tháng trở lại đây mình tự nhiên cãm thấy không còn muốn làm gì nữa dù là có việc làm mỗi ngaỳ !! cơ thể uể oải cứ ngồi vào máy tính là mệt mỏi mà đi nằm ngủ thì chẳng thể ngủ được !!! Xún tin thần và k mún làm việc năng suất làm việc chỉ còn 1/4 lúc bình thường :( có ai bị không ? Có pro nào có cách trị ko ?
P/s mình con gái các thánh miễn các hình thức gái gú gì đi

Bạn đang bị stress, mệt mỏi ko muốn làm gì, lúc nào cũng kiểu uể oải, ko có tinh thần... vài tháng trc mình cũng từng dính, nguyên nhân do làm việc quá nhiều, ngày đêm ngủ loạn xạ, ăn uống thất thường, lười vận động, toàn năm trên giường ôm máy tính làm mmo...

thời gian này sẽ trôi qua, nhưng tốt nhất bạn nên chịu khó tập thể dục đều đặn, sống lành mạnh, ăn uống điều độ,

chịu khó ra ngoài đi dạo, ngắm cảnh thiên nhiên yên tĩnh, sống nên có mục đích và phấn đấu... để cho cs có ý nghĩa, hp hơn

cách tốt hơn là nên có 1 bạn đời, để yêu thương, chia sẻ, chăm sóc cho nhau, cuộc sống tinh thần sẽ tốt hơn, và tránh dc stress, tất nhiên nếu kiếm phải 1 của nợ thì stress sẽ trở thành super stress :D

chúc bạn mau khỏe

.

Nên tập thể dục thể thao nhẹ dần vào buổi chiều sẽ thấy tốt hơn đấy bận, mình cũng từng như thế
;)

Thiếu ánh nắng mặt trời đó, ra ngoài nhiều hơn 1 tí, tập thể dục thêm nhẹ thôi cũng được, không khí bên ngoài thoáng mát sẽ làm bạn cảm thấy đỡ hơn :D Thể dục tăng cường sức khỏe sẽ đỡ hơn :D

Dành thời gian để đi đây đó , tiếp xúc bên ngoài , Ngồi máy tính nhiêu và tình trạng như thế này trước đây mình cũng gặp phải ... cẩn thận đột quỵ như chơi ... có bạn trai chưa ? :rolleyes:

Dành thời gian để đi đây đó , tiếp xúc bên ngoài , Ngồi máy tính nhiêu và tình trạng như thế này trước đây mình cũng gặp phải ... cẩn thận đột quỵ như chơi ... có bạn trai chưa ? :rolleyes:
k có ban trai a

dành thời gian ra ngoài khuây khỏa 1 time. chứ đừng bảo có tiền nhưng k có thời gian. hê hê. mmo bỏ vài bữa chết ai

tập thể thao sẽ khỏi

k có ban trai a
Vậy thì kiếm 1 thằng làm chỗ dựa đi . thỉnh thoảng nó đem đi chơi ...cứ ngồi ỳ ở máy tính suốt lâu ngày thành cáo , trầm cảm chả mốn tiếp xúc nói chuyện với ai đâu bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week