• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có ai cảm thấy mệt mỏi chán nãn không ?

thế này nhé. bạn cho mình làm việc hộ bạn. rồi bạn đi nghỉ. tiền chị em mình cưa đôi ha :p:p
mình làm mem thôi cậu ơi

theo mình cứ điên điên, "làm ng hát rong" 1 mình, rồi ngủ thật nhiều, đến khi mệt quá, mệt ko chịu nổi nữa, dậy tắm rửa lạnh 1 tí, lâu 1 tí rồi tập 1 bài thể thao nặng nặng, cho nó ra hết mồ hôi trong ng, cái mồ hôi chán nản đó cứ để nó tích tụ thật nhiều rồi đẩy đi 1 lần, thế là đỡ
ít nhất với mình là thế :D

Thank mọi người minh qquết định nghĩ 1 thời gian để để tập thể dục và do ba mẹ mình cũng nhằn quá vì vừa đi khám ở bác sĩ tư thì biết là bị tụt huyết áp và suy nhược cơ thể do thức đêm suốt thời gian dài
cái tội ngồi máy mãi ko ăn :D

Mình cũng cảm thấy mệt mỏi vì áp lực công việc giá 1 ngày có ít nhất là 48 tiếng thì mới làm đc hết việc:(:(:(
Việc online, việc công ty, ngày ngày ôm laptop gần hơn 10 tiếng ko ăn thua gì, ko tuần nào kịp tiến độ, đôi lúc thèm ngủ chỉ ước mất điện hay chuột cắn dây mạng 1 ngày. Nhưng khi mạng out thì nhảy như cào cào và cuống lên gọi ĐT cho nhà mạng :oops::oops::oops:
Tiến độ công việc và mơ ước nghỉ ngơi luôn mâu thuẫn và luẩn quẩn, :(:(:(

Mình cũng cảm thấy mệt mỏi vì áp lực công việc giá 1 ngày có ít nhất là 48 tiếng thì mới làm đc hết việc:(:(:(
Việc online, việc công ty, ngày ngày ôm laptop gần hơn 10 tiếng ko ăn thua gì, ko tuần nào kịp tiến độ, đôi lúc thèm ngủ chỉ ước mất điện hay chuột cắn dây mạng 1 ngày. Nhưng khi mạng out thì nhảy như cào cào và cuống lên gọi ĐT cho nhà mạng :oops::oops::oops:
Tiến độ công việc và mơ ước nghỉ ngơi luôn mâu thuẫn và luẩn quẩn, :(:(:(
con gái thì ngoài công việc còn việc nhà đủ thứ !!! cang thêm áp lực và mệt mỏi

kiếm bạn đi chơi ở ngoài cho bớt căng thẳng đi bạn.đừng ngồi máy tính suốt ngày nữa, nghỉ vài ngày đi :D

lý do bác hỏi tui " lý do" MMO con gái chịu sao nổi
Đừng nói thế chứ, mình cũng là con gái mừ.o.o. Và cũng siêng cày mmo lắm nha, nhưng lâu lâu đâm lười thì gác việc đi chơi hoặc ôm gối ngủ. :D
Nói chứ, mình thuộc thành phần siêng cày mmo rồi đó.^^. Lười cũng là có lý do cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,968
Latest member
nguyenthanhhd
Back
Top Bottom