Có ai cảm thấy mệt mỏi chán nãn không ?

silent651

Senior
Reactions
239
MR
0.146
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
1 tháng trở lại đây mình tự nhiên cãm thấy không còn muốn làm gì nữa dù là có việc làm mỗi ngaỳ !! cơ thể uể oải cứ ngồi vào máy tính là mệt mỏi mà đi nằm ngủ thì chẳng thể ngủ được !!! Xún tin thần và k mún làm việc năng suất làm việc chỉ còn 1/4 lúc bình thường :( có ai bị không ? Có pro nào có cách trị ko ?
P/s mình con gái các thánh miễn các hình thức gái gú gì đi

Last edited:
Cà phê và nước tăng lực hân hạnh tài trợ chương trình này

Cà phê và nước tăng lực hân hạnh tài trợ chương trình này
Mình ún cafe vào thì mắc ói đầu choáng lắm !!! con tăng lực thì nó ngọt qá:(

vào đọc những bài báo viết về "Các đại gia chi tiền khủng" "những món đồ hàng hiệu đắt tiền" hay chụp bức ảnh rất nhiều tiền đặt ở đầu giường hoặc làm màn hình chính đt và màn hình chính máy tính =))

:D uống trà dr thanh đi

Coi chừng Bị lao lực đó, đi khám bác sĩ đi :oops:
nên đi khám ở đâu nhỉ !! minh đó chả đi bác sĩ và bệnh viện bao giờ

1 tháng trở lại đây mình tự nhiên cãm thấy không còn muốn làm gì nữa dù là có việc làm mỗi ngaỳ !! cơ thể uể oải cứ ngồi vào máy tính là mệt mỏi mà đi nằm ngủ thì chẳng thể ngủ được !!! Xún tin thần và k mún làm việc năng suất làm việc chỉ còn 1/4 lúc bình thường :( có ai bị không ? Có pro nào có cách trị ko ?
P/s mình con gái các thánh miễn các hình thức gái gú gì đi
ra ngoài hóng gió, tán gẫu với bạn bè, uống nước... ít ngồi máy tính lại 1 vài bữa. Xem kết quả thế nào ;)

Đi du lịch đi cậu :D
công việc bề bộn k co ai làm hộ :( sao mà đi được !! điều kiện kinh tế mình có nhưng k có thời gian

không gái gú thì trai gú đi e :D

không gái gú thì trai gú đi e :D
em không thích như vậy !! em thích gì lành mạnh thôi :( em thì cũng chẳng có bạn bè nào ra hồn nên cũng chả có bạn bè nào cùng chí hướng toàn dân ăn chơi nên tránh xa càng tốt

Mình cũng có cảm giác này khi bị áp lực về học tập. Mệt mỏi lắm chỉ muốn buông xuôi mà chết đi. Nhưg nghĩ cảnh bố mẹ nuôi mà chưa báo đáp đc gì nên thôi. Dạo này cũng bị tiếp sau vụ thi đh lại hao mất 3kg

công việc bề bộn k co ai làm hộ :( sao mà đi được !! điều kiện kinh tế mình có nhưng k có thời gian
Tất cả đều có thể thu xếp chỉ là muốn hay ko thôi. Mang theo lap đi kiếm usb 3G mang theo, sạc pin dự phòng các kiểu :D mình toàn thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week