bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

Ai soạn được mail xin unban thì inbox giúp mình. cho mình luôn địa chỉ của pix nữa. xin cảm ơn và hậu tạ. Nguyên ngày rã tay, nó banned mất

Ai soạn được mail xin unban thì inbox giúp mình. cho mình luôn địa chỉ của pix nữa. xin cảm ơn và hậu tạ. Nguyên ngày rã tay, nó banned mất

vô ích thôi nó ko rep lại đâu :((

- Trước pix có ban vì trả lời sai câu hỏi, thì vào mail acc bị ban rồi gửi mail unban nó thì nó trả lại tiền. Chứ bây giờ thời buổi khó khăn đã ban là mất làm gì có xin lại, bị ban mà ai cũng mail như bạn nó có rảnh mà ngồi đọc kô. Nói chung là dùng proxy tốt gõ chuẩn trả có lý gì ban cả.

hôm nay pix dỡ chứng rồi....buổi tối tự nhiên load nhanh đột ngột....đành fai pause vài em lại....thế là 5$ bay hết theo 2
id bị ban.
Hjx K biết lý do gì đây??
Có thể nào report xin lại được k nhĩ?
Bực mình ghê

trưa bị 1 acc, sau đó nghỉ gõ gr đó , giờ này log vào gr đó check thì thấy thêm 6 id con đã ra đi ... kiểu này kéo sáng mai check lại chắc cả group ra đi quá :m142:

trưa bị 1 acc, sau đó nghỉ gõ gr đó , giờ này log vào gr đó check thì thấy thêm 6 id con đã ra đi ... kiểu này kéo sáng mai check lại chắc cả group ra đi quá :m142:

View vào xem lỗi gì bác, up hình lên để bà con biết bác :)

view rồi trong đó ko có code gì cả ... nó ghi " no image ..." thấy vậy nên tui dismiss mấy acc bị banned ... sẵn dismiss luôn mấy acc trên pri 4 cho chắc ăn

@nhuemn : group của ông thì bay cái vèo rồi , của tui thì chưa , chỉ bị banned 7 id con nên tui tranh thủ dismiss id pri cao trc' như vậy an tâm hơn tí.

Last edited by a moderator:
thì gõ mấy cái recaptcha toàn gõ 1 chữ tưởng rule nó cho phép...gõ nguyên tháng tới chiều nay log vô thấy balance về 0 là hiểu luôn :binhsua53:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back