bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

Không bị band mà code này thi nó phải hiện lên cái bảng cho mình chọn 2 cái cặp hình giống nhau đó chứ nhỉ. Quất error vậy chắc nó nghỉ mình xài soft nó dòm ngó quá :binhsua76:

- Trả hiểu bác nói gì cả chuyển qua chế độ từ dừng khi time out là sao, soft xđ trước giờ cứ time out đến cái thứ 10 là tự động pause tất cả. Cái mình nói ở đây là 30id load full hết các hình ra liên tục và nhanh lên time out k kịp submit cho nên nó bị bỏ trống code, chứ như mọi lần time out là nó tự động gõ là error hoặc dontsee. Mà vấn đề này mình đã trao đổi với bác XĐ r`, đen vãi gõ cả năm chưa bị band lần nào!!!

ko hiểu bác ko hiểu ở chỗ nào ? load nhanh thì ko submit chuyện thường mà đêm nào chả có lúc bị hôm qua sau khi rs xong bị 3 lần đó thôi nhưng có dính đoàn cái nào đâu, do các bạn ko để ý làm tắt soft bên phần ID load quá nhanh thì sẽ như thế thôi, mình nghĩ do các bạn ko chịu coai kỹ thôi, nếu cảm giác code load quá nhanh các bạn dừng lại thì làm gì có hiện tượng code trống, code trống thì chỉ do 1 proxy cùi nhưng ở đây ko phải thế, mà do load quá nhanh ( quá nha ) đến mức gõ ko kịp enter là có code liền thì dính code trống, chứ mình hỏi bạn nếu soft có ở chế độ từ dừng soft ? vậy tại sao 30id của bạn đồng loại waiting code bạn gõ ko kịp nếu enter là có code liên mình chắc chỉ sau 1 lượt sẽ đủ 10 cái và soft dừng ? thì làm gì có chuyện ăn ban như thế.
Trường hợp này gặp hoài như cơm bửa rồi nhưng mỗi lần thấy waiting như thế là dừng soft ngay, sau đó 1 2' bật lại vừa bật lên là bấm dừng 1/2 ID để xem ntn :)
Mình cũng bị như các bạn nhưng mình ko kham ráng cố để ngồi làm, còn các bạn thấy code ra nhiu cứ cố kham, 30ID mà enter 1 phát ra 1 code gõ kịp thì thánh rồi :)

- - - Updated - - -

Không bị band mà code này thi nó phải hiện lên cái bảng cho mình chọn 2 cái cặp hình giống nhau đó chứ nhỉ. Quất error vậy chắc nó nghỉ mình xài soft nó dòm ngó quá :binhsua76:

ko biết đúng ko hình như code này là code trắng nè ko thấy gì nè

Mới bị ban 1 ID chủ :)) . ID bị ban đầu tiên trong 6 tháng gần đây
Tình hình sẽ còn tiếp tục :)) Topic sẽ còn update đều hàng ngày. Cám ơn thánh .... nha =))

Ban hết đi cho nghỉ bớt đi ;)

giờ này đến 6h45 là hay banick lắm nè :binhsua164: :binhsua139:

sao mà bị ban thế bác
1 ngày như mọi ngày :D 6 tháng rồi mới bị ban lại lần đầu tiên :D

Chắc là anh em xài proxy mua nhiều quá, pix ko đủ tiền trả nên nó ban bớt đó mà ;)

mới bị ban tiếp 2 ID chủ nữa vì lặp code xanh (ko phân biệt)
Có bác nào bị ko nhỉ :D

dạo này sao pix nó ban dữ dội vậy ta???gõ sao đây???nếu phân biệt hoa thường mà sai thì có ban không nhỉ ??? :binhsua144:

:binhsua139:
mỗi lần topic này nổi lên lại ớn ớn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week